โปรโมชั่น ลงทะเบียนเป็นคู่ค้ากับเรารายการที่บันทึกการจองของฉัน
THB

เข้าสู่บัญชีของคุณ

ยังไม่มีบัญชี?
ลงทะเบียน
หรือล็อกอินด้วย:
1
2

บัตรโดยสาร Korail Pass

บัตรโดยสารท่องเที่ยว
บัตรรถไฟและรถบัสแบบเหมา
Jung
ดูรูปทั้งหมด
Traveloka
8.9
ดี
จาก 10 ความคิดเห็น
เริ่มต้น
THB 3,443.21

THB 3,408.77

ค้นหาบัตร

ภาพความทรงจำสุดว้าว

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

ไฮไลต์

  • เดินทางสำรวจหลากหลายสถานที่ในเกาหลีใต้แบบง่ายๆ ด้วยบัตรโดยสาร Korail Pass
  • เลือกระหว่างบัตรโดยสาร 3 หรือ 5 วันติดกัน หรือจะแบบยืดหยุ่นกว่าคือบัตร 2 หรือ 4 วันเลือกได้
  • นั่งรถไฟแบบไม่จำกัดจำนวนครั้งไปสู่หลากหลายจุดหมายทั่วประเทศ
  • สะดวกสบายด้วยการเดินทางบนรถไฟความเร็วสูงหรือรถไฟสำหรับท่องเที่ยวทั่วไป
เหมาะสำหรับ: อื่นๆ

ประสบการณ์สุดเพลินที่จะได้รับ

เดินทางสำรวจหลากหลายสถานที่ในเกาหลีใต้แบบง่ายๆ ด้วยบัตรโดยสาร Korail Pass นั่งรถไฟแบบไม่จำกัดจำนวนครั้งไปสู่จุดหมายทั่วประเทศ อาทิ โซล ปูซาน มกโพ และอีกมากมาย ด้วยบัตรโดยสาร 3 หรือ 5 วันติดกัน หรือแบบยืดหยุ่นกว่าคือบัตร 2 หรือ 4 วันที่จะเลือกใช้วันไหนก็ได้ภายในระยะเวลา 10 วัน สะดวกสบายและปลอดภัยหายห่วงด้วยการเดินทางบนรถไฟความเร็วสูงหรือรถไฟสำหรับท่องเที่ยวทั่วไป

ข้อมูลสถานที่
ข้อมูลสำคัญที่ควรทราบ
Seoul, South Korea
ติดต่อผู้ให้บริการ

บัตรโดยสาร Korail Pass

ค้นหาบัตร
วันเปิดทำการถัดไป: วัน,22 Feb 2020
เวลาเปิดทำการ (เวลาท้องถิ่น) : วัน,05:00-00:00
ดูเวลาทำการทั้งหมด


  • วันจันทร์: 05:00 - 00:00
  • วันอังคาร: 05:00 - 00:00
  • วันพุธ: 05:00 - 00:00
  • วันพฤหัสบดี: 05:00 - 00:00
  • วันศุกร์: 05:00 - 00:00
  • วันเสาร์: 05:00 - 00:00
  • วันอาทิตย์: 05:00 - 00:00
  • จุดเด่น

    ยืนยันการจองในทันที
    ต้องพิมพ์ใบจอง
    กำลังโหลดหน้านี้...
    24 ชั่วโมง ฝ่ายลูกค้าสัมพันธ์02-118-5400
    ต้องการความช่วยเหลือ?