Thông tin cần biết về tình trạng và chính sách áp dụng cho các chuyến bay trong đợt dịch bệnh Corona.

Khuyến mãi
Hợp tác với chúng tôi
Đã Lưu
Đặt chỗ của tôi
VND
Đăng Nhập
Đăng ký
Xperience
/
Úc
/
Lãnh thổ phía Bắc
/
Darwin
/
Darwin
/
Darwin Hop-on & Hop-off Bus
Thay đổi tìm kiếm

Darwin Hop-on & Hop-off Bus

Phương tiện di chuyển
Darwin
Giá từ
719.323 VND

676.200 VND

Tìm phiếu dịch vụ

Chi tiết sản phẩm

Điểm nổi bật

Khám phá thành phố thủ đô nhiệt đới của nước Úc bằng xe Bus hai tầng vòng quanh Darwin

Thăm các điểm tham quan nổi tiếng như Mindil Beach, Crocosaurus Cove, và Cullen Bay Jetty

Có thể chọn vé tham quan 1 ngày Classic HOẶC 2 ngày Premium

Phù hợp cho: -

Lịch trình Tour

NGÀY
Tuyến màu đỏ:
Thời gian: 60 phút
Tần suất: mỗi 60 phút
Các điểm dừng / Tên / Điểm đầu / Điểm cuối:
1. Tourist Information Centre | 09:00 | 15:00
2. Crocosaurus Cove | 09:05 | 15:05
3. Doctor’s Gully, Aquascene Fish Feeding | 09:06 | 15:06
4. Cullen Bay Jetty | 09:15 | 15:15
5. Cullen Bay Apartments, Myilly Point Heritage Precinct (chỉ dừng khi có yêu cầu) | 09:17 | 15:17
6. Casino, Mindil Markets, Botanical Gardens | 09:20 | 15:20
7. Museum and Art Gallery of Northern Territory | 09:25 | 15:25
9. Parap (chỉ dừng khi có yêu cầu) | 09:30 | 15:55
10. Stokes Hill Wharf | 09:45 | 16:05
11. Waterfront Precinct | 09:50 | 16:10
12. Fort Hill Wharf (Cruise Ship Terminal) | 09:52 | 16:12
--
Tuyến màu xanh da trời
Thời gian: 90 phút
Tần suất: mỗi 90 phút
1. Tourist Information Centre | 12:00 | 15:00
2. Crocosaurus Cove | 12:05 | 15:05
3. Doctor’s Gully, Aquascene Fish Feeding | 12:06 | 15:06
4. Cullen Bay Jetty | 12:15 | 15:15
5. Cullen Bay Apartments, Myilly Point Heritage Precinct (chỉ dừng khi có yêu cầu) | 12:17 | 15:17
6. Casino, Mindil Markets, Botanical Gardens | 12:20 | 15:20
7. Museum and Art Gallery of Northern Territory | 12:25 | 15:25
8. Military Museum - Defense of Darwin Experience | 12:40 | 15:40
9. Parap (chỉ dừng khi có yêu cầu) | 12:55 | 15:55
10. Stokes Hill Wharf | 13:10 | 16:05
11. Waterfront Precinct | 13:15 | 16:10
12. Fort Hill Wharf (Cruise Ship Terminal) | 13:17 | 16:12

Bạn sẽ trải nghiệm

Đừng bỏ qua cơ hội khám phá Darwin bằng xe Bus mui trần 2 tầng, chuyến xe sẽ đưa bạn đến những địa điểm nổi tiếng của thành phố thủ đô nhiệt đới của nước Úc bạn nhé! Với 2 lộ trình và thiết bị thuyết minh có sẵn, chuyến xe này sẽ mang bạn đến những địa điểm như Mindil Beach, Museum and Art Gallery of the Northern Territory, và Crocosaurus Cove và nhiều địa điểm khác. Ngoài ra, bạn có thể chọn vé tham quan 2 ngày để có thể tham gia nhiều địa điểm hơn nữa đó!

Thông tin đưa đón & Địa điểm
Thông tin thêm
Xem bản đồ
Xem đường đi
Darwin NT, Australia

Darwin Hop-on & Hop-off Bus

Tìm phiếu dịch vụ
Ngày có vé tiếp theo: Thứ,01 Feb 2021

Tính năng

Xác nhận tức thì