Tải ứng dụng
VND
Đăng Nhập
Đăng ký
Vận chuyển
Chỗ ở
Hoạt động và giải trí
Sản phẩm bổ sung

Vé máy bay giá rẻ đi Lhokseumawe (LSW)

Traveloka giúp bạn tìm thấy nhiều chuyến bay giá rẻ và khuyến mãi đến Lhokseumawe (LSW)

Chặng bay

Hãng hàng không

Lịch bay

Giá vé

Medan (KNO) → Lhokseumawe (LSW)
Wings Air
Thursday, 19 Oct 2023
2.264.232 VND
Kuala Lumpur (KUL) → Lhokseumawe (LSW)
Hãng hàng không
Wednesday, 25 Oct 2023
2.826.949 VND
Banda Aceh (BTJ) → Lhokseumawe (LSW)
Hãng hàng không
Monday, 02 Oct 2023
2.876.119 VND
Penang (PEN) → Lhokseumawe (LSW)
Hãng hàng không
Tuesday, 10 Oct 2023
2.916.004 VND
Batam (BTH) → Lhokseumawe (LSW)
Hãng hàng không
Wednesday, 04 Oct 2023
3.304.848 VND
Jakarta (CGK) → Lhokseumawe (LSW)
Hãng hàng không
Wednesday, 01 Nov 2023
3.559.696 VND
Jakarta (HLP) → Lhokseumawe (LSW)
Hãng hàng không
Saturday, 14 Oct 2023
4.038.912 VND
Palembang (PLM) → Lhokseumawe (LSW)
Hãng hàng không
Thursday, 05 Oct 2023
4.200.039 VND
Meulaboh (MEQ) → Lhokseumawe (LSW)
Wings Air
Wednesday, 18 Oct 2023
4.308.832 VND
Singapore (SIN) → Lhokseumawe (LSW)
Hãng hàng không
Tuesday, 31 Oct 2023
4.445.139 VND

Đối tác hàng không

Đối tác hàng không nội địa và quốc tế
Những đối tác hàng không toàn cầu sẽ chắp cánh đưa bạn đến mọi địa điểm trên thế giới.

Đối tác thanh toán

Những đối tác thanh toán đáng tin cậy của chúng tôi sẽ giúp cho bạn luôn an tâm thực hiện mọi giao dịch một cách thuận lợi nhất!

Thêm hoạt động Xperience ở Lhokseumawe