Chalet Pflaume

Khác
Tìm phòng cho bạn...
Trong khu vực
Xem bản đồ
Florianiweg 2,, Bad Gastein, Sankt Johann im Pongau (huyện), Salzburg, Áo, 5640
Chalet Pflaume là một nơi nghỉ nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại Bad Gastein.
Xem thêm

Xung quanh Chalet Pflaume có gì

Florianiweg 2,, Bad Gastein, Sankt Johann im Pongau (huyện), Salzburg, Áo, 5640
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Khác Chalet Pflaume
Khác 2 Chalet Pflaume

Khám phá thêm về Chalet Pflaume

Vị trí
Chalet Pflaume là một nơi nghỉ nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại Bad Gastein.

Thông tin về Chalet Pflaume

Chalet Pflaume là lựa chọn sáng suốt dành cho những du khách ghé thăm Bad Gastein.

Tất cả những tiện ích tại Chalet Pflaume

Không có tiện ích nào được liệt kê cho cơ sở lưu trú này.

Chính sách và những thông tin liên quan của Chalet Pflaume

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
Từ 14:00
Giờ trả phòng:
Trước 12:00
Hotel policy is not yet available.

Thông tin chung

Tiện ích chung
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:00 - đến 12:00

Câu hỏi thường gặp về Chalet Pflaume

Thời gian nhận phòng và trả phòng của Chalet Pflaume?
Thời gian nhận phòng tại Chalet Pflaume là từ Từ 14:00 và trả phòng trước Trước 12:00
Khách sạn Chalet Pflaume đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Chalet Pflaume là khách sạn đạt tiêu chuẩn 0.0 sao.

Những review khác của du khách về Chalet Pflaume

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Khác 4 Chalet Pflaume

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779, cấp lần đầu ngày 18/12/2015 bởi Sở Tài chính Thành phố Hồ Chí Minh | Địa chỉ: Tầng 2 Tòa nhà An Phú Plaza, số 117-119, đường Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved