Hotel De Pits

Khách Sạn
Tìm phòng cho bạn...
8,8
/10
Rất tốt
220 đánh giá

Khách nói gì về kỳ nghỉ của họ

Gian Carlo

10,0
/ 10
Colazione eccezionale. Camera grande. Bagno comincia a soffrire di vecchiaia con la doccia nella vasca. Prezzo alto per me perchè prenotato con poco anticipo. Jacuzzi fuori molto bella
Xem phiên dịch

Ellen

10,0
/ 10
Het was top! De ontvangst, de regelingen en het ontbijt! Ook een prachtig uitzicht op de kamer op het circuit! We'll be back!! :)
Xem phiên dịch

Dirk

10,0
/ 10
Wij komen 4x per jaar dus zal het wel ok zijn. Zeer vriendelijk personeel. Doe zo verder
Xem phiên dịch
Trong khu vực
Xem bản đồ
Sterrenwacht 143, Heusden-Zolder, Limburg, Flanders, Bỉ, 3550

Tiện ích chính

Xem thêm
Nhà hàng
Hồ bơi
WiFi
Thang máy
Lưu trú tại Hotel De Pits là một lựa chọn đúng đắn khi quý khách đến thăm Heusden-Zolder.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Hotel De Pits có gì

Sterrenwacht 143, Heusden-Zolder, Limburg, Flanders, Bỉ, 3550
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Bên ngoài Hotel De Pits
Bên ngoài 2 Hotel De Pits

Khám phá thêm về Hotel De Pits

General


Gần Vòng đua Zolder

Location


Hotel De Pits ở Zolder, cách Vòng đua Zolder 1 phút đi bộ và Sân đua xe đạp Sport Vlaanderen Heusden-Zolder Limburg 11 phút đi bộ. Khách sạn spa này cách Hondenlosloopweide Bovy 1,3 km và cách Khu vực chó không dây Kasteel Meylandt 4,7 km.

Attractions


Khoảng cách được làm tròn đến 0,1 km (hoặc dặm).

Vòng đua Zolder - 0,1 km
Sân đua xe đạp Sport Vlaanderen Heusden-Zolder Limburg - 0,9 km
Hondenlosloopweide Bovy - 1,5 km
Khu vực chó không dây Kasteel Meylandt - 4,9 km
Nhà thờ Holy Cross - 7,5 km
Công viên chó Domherenhuis - 7,8 km
Tu viện Herkenrode - 8,4 km
Tarzan và Jane - 9,4 km
Công viên Tự nhiên & Văn hóa - 11,5 km
De Teut - 12,3 km
Quảng trường Hasselt Market - 12,4 km
Nhà thờ Virga Jesse - 12,5 km
Khu bảo tồn thiên nhiên Kiewit - 12,6 km
Trung tâm Thương mại Be-MINE Boulevard - 13,2 km
Bảo tàng Khai mỏ Beringen - 13,2 km

Các sân bay gần nhất bao gồm:
Sân bay Maastricht (MST-Sân bay Maastricht - Aachen) - 46,3 km
Sân bay Liege (LGG) - 68 km
Sân bay Brussels (BRU) - 71,8 km

Sân bay thuận lợi nhất để đến Hotel De Pits là Sân bay Brussels (BRU).

Facilities


Hãy dành cho mình thời gian tận hưởng sự chăm sóc thật đặc biệt tại khu spa phục vụ đầy đủ các liệu pháp. Chắc chắn bạn sẽ thích những dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí, gồm hồ bơi trong nhà và phòng tắm hơi. Các dịch vụ, tiện ích khác tại Khách sạn này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch và phòng đại tiệc.

Business Facilities


Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm báo miễn phí ở sảnh, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và thang máy. Có kế hoạch tổ chức sự kiện tại Zolder? Khách sạn này có khu vực tổ chức rộng 50 mét vuông, bao gồm khu hội nghị và phòng họp. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên.

Dining


Khách có thể dùng bữa tại Brasserie De Pits Zolder của Hotel De Pits. Thư giãn sau một ngày dài bên cạnh ly đồ uống yêu thích tại quầy bar/khu lounge. Bao gồm bữa sáng miễn phí.

Rooms


Hãy nghỉ tại một trong 25 phòng được trang bị TV màn hình phẳng. Các phòng có ban công riêng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình cáp sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Phòng tắm riêng với bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen có đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc.

Tất cả những tiện ích tại Hotel De Pits

Quầy bar, cafe và phòng lounge Hotel De Pits
Quầy bar, cafe và phòng lounge
Hồ bơi Hotel De Pits
Hồ bơi
Phương tiện giải trí Hotel De Pits
Phương tiện giải trí
Sảnh chức năng Hotel De Pits
Sảnh chức năng
Khu vực công cộng Hotel De Pits
Khu vực công cộng

Các hoạt động

  • Hồ bơi trong nhà
  • Vườn hoa
  • Xông hơi ướt
  • Phòng xông hơi
  • Dịch vụ spa
  • Ghế dài tắm nắng hồ bơi

Tiện nghi chung

  • Tiệc chiêu đãi
  • Bãi gửi xe
  • Sân thượng/sân hiên

Tiện nghi công cộng

  • Khu vực không hút thuốc
  • Thang máy

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý
  • Nhật báo tại sảnh

Tiện nghi văn phòng

  • Phòng họp
  • Phòng hội nghị

Ẩm thực

  • Bữa sáng

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Chính sách và những thông tin liên quan của Hotel De Pits

Lưu Ý Quan Trọng
Bạn muốn nhận phòng bên ngoài khung giờ quy định (ví dụ như sáng sớm hoặc tối muộn)? Bạn có thể thoả thuận trực tiếp với nơi lưu trú!

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
14:00 - 21:00
Giờ trả phòng:
Trước 11:00

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Có thể áp dụng chính sách hoặc phí phạt hủy đặc biệt với đặt phòng nhóm (hơn 8 phòng tại cùng nơi lưu trú / cùng thời gian lưu trú)
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
  • Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt
  • Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hệ thống an ninh và hộp sơ cứu
  • Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
, Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng. Nếu dự định đến nơi sau 20:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng. Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng. Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thú cưng

Pets Not Allowed
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
Nhà hàng, Hồ bơi, WiFi, Thang máy
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:00 - 21:00 - đến 11:00
Có ăn sáng
Có, khách sạn có phòng cung cấp bữa sáng
Số phòng còn trống tai Hotel De Pits
25
Số lầu tại Hotel De Pits
3
Những tiện nghi khác tại Hotel De Pits
Hồ bơi trong nhà, Vườn hoa, Xông hơi ướt, Phòng xông hơi, Dịch vụ spa

Câu hỏi thường gặp về Hotel De Pits

Những tiện ích tại Hotel De Pits?
Những tiện ích tại Hotel De Pits bao gồm Nhà hàng, Hồ bơi, WiFi, Thang máy. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Hotel De Pits?
Thời gian nhận phòng tại Hotel De Pits là từ 14:00 - 21:00 và trả phòng trước Trước 11:00
Hotel De Pits có phục vụ ăn sáng không?
Có, Hotel De Pits có dịch vụ cung cấp bữa sáng. Tuy nhiên, bạn sẽ cần phải chọn loại phòng có dịch vụ ăn sáng. Nếu không, bạn sẽ phải trả một khoản phí nếu đặt phòng không có ăn sáng.
Khách sạn Hotel De Pits đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Hotel De Pits là khách sạn đạt tiêu chuẩn 3.0 sao.
Hotel De Pits có bao nhiêu tầng lầu?
Hotel De Pits có tổng cộng 3 tầng.
Xem tất cả

Những review khác của du khách về Hotel De Pits

8,8
Rất tốt
Từ 220 đánh giá
Vệ sinh

9,0

Tiện nghi phòng

8,6

Vị trí

8,8

Dịch vụ và Tiện ích

9,0

Sắp xếp theo
Liên quan nhất
Sự thích
Xem Tất cả

Đánh giá của du khách Hotel De Pits

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá hàng đầu
Anne Marie
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
8,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Expedia Group verified review

Zeer gevarieerd ontbijt. Ruime kamer. Stil. Gang mag wel eens bijgewerkt worden. Balkon eens vegen.
Gian Carlo
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 15 tuần

Hotels.com verified review

Colazione eccezionale. Camera grande. Bagno comincia a soffrire di vecchiaia con la doccia nella vasca. Prezzo alto per me perchè prenotato con poco anticipo. Jacuzzi fuori molto bella
Roberto
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 16 tuần

Hotels.com verified review

Oui
Henrik
icon-Công tác
Công tác
4,0
/10
Đánh giá cách đây 27 tuần

Hotels.com verified review

Der var isnende koldt på værelset, da jeg ankom, idet man havde ladet vinduet stå åben. Efter at have spist aftensmad og jeg kom tilbage på værelset fandt jeg ud af, hvorfor vinduet havde stået åben, for nu lugtede der af kloak på værelset, som i øvrigt så meget slidt ud. En el varmeradiator og en varmeblæser på badeværelset er ikke særlig miljøvenligt eller komfortabelt.
Đọc thêm
Ellen
icon-Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
10,0
/10
Đánh giá cách đây 27 tuần

Hotels.com verified review

Het was top! De ontvangst, de regelingen en het ontbijt! Ook een prachtig uitzicht op de kamer op het circuit! We'll be back!! :)
Rene Lund
icon-Công tác
Công tác
8,0
/10
Đánh giá cách đây 28 tuần

Hotels.com verified review

Nice hotel I always use on my travels. Located in Nice area
Henri
10,0
/10
Đánh giá cách đây 28 tuần

Expedia Group verified review

Goede ontvangst Nette kamer Goed ontbijt Vriendelijk personeel
Dirk
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 29 tuần

Hotels.com verified review

Wij komen 4x per jaar dus zal het wel ok zijn. Zeer vriendelijk personeel. Doe zo verder
jan
icon-Công tác
Công tác
10,0
/10
Đánh giá cách đây 29 tuần

Expedia Group verified review

Ik vond de accomodatie perfect op twee kleinenre zaken na: 1) de verlichting in de kamer was te beperkt. Een centrale lamp ontbreekt. Dit maakt het zoeken van spullen in de bagage of op je bed wat moeizaam. 2) het sturen van de TV vond ik te ingewikkeld. Ik kom bijv. de algemene zenders (Belgie / Nl) niet goed vinden.
Annemieke
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 30 tuần

Hotels.com verified review

Behulpzaamheid en vriendelijkheid van het personeel. Kamer was schoon en netjes.
Oliver
icon-Giải trí cùng Bạn bè
Giải trí cùng Bạn bè
8,0
/10
Đánh giá cách đây 31 tuần

Expedia Group verified review

Sehr gutes Frühstück.
Wim
icon-Công tác cùng Bạn đời
Công tác cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 34 tuần

Expedia Group verified review

Personeel was zeker beleefd. En alles was netjes
Richard
8,0
/10
Đánh giá cách đây 38 tuần

Expedia Group verified review

.
Anna
icon-Giải trí cùng Trẻ em
Giải trí cùng Trẻ em
10,0
/10
Đánh giá cách đây 40 tuần

Expedia Group verified review

Personnel très disponible et agréable. Propreté des lieux. Un piscine interieure chauffée qui permet d occuper les enfants. L hôtel dispose dvun restaurant avec un menu varié qui comprend également un menu enfant.
Wim
icon-Công tác
Công tác
10,0
/10
Đánh giá cách đây 44 tuần

Hotels.com verified review

Perfect van begin tot einde!
gilles
icon-Công tác
Công tác
8,0
/10
Đánh giá cách đây 47 tuần

Expedia Group verified review

Very nice stay
Catesby
10,0
/10
Đánh giá cách đây 48 tuần

Expedia Group verified review

Great place to stay near track. Good breakfast.
Marnic
icon-Công tác
Công tác
10,0
/10
Đánh giá cách đây 50 tuần

Expedia Group verified review

super hotel mooie kamer goed gegeten alles was top
Marco
icon-
6,0
/10
Đánh giá cách đây 56 tuần

Hotels.com verified review

Sto spesso in questo hotel e non mi dispiace, ma la camere stanno invecchiando. C'erano segni di ruggine in bagno. Inoltre, ci sono stati problemi alla cucina che non sono stati risolti per 2 giorni consecutivi e quindi per 2 sere ho avuto una scelta limitatissima di portate. Essendo nel mezzo del nulla e senza macchina, non potevo fare altro che mangiare lì ma il manager non mi fatto alcuna proposta commerciale di compensazione come sconto, free drinks, etc... Sicuramente i problemi non saranno stati colpa loro ma la gestione degli effetti e delle conseguenze é sempre nella mano dell'hotel Penso che potrebbero fare alcuni aggiustamenti
Đọc thêm
Tore
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 57 tuần

Hotels.com verified review

Mycket bra frukost
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Bên ngoài 4 Hotel De Pits

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
8,8
Rất tốt
Từ 220 đánh giá
Vệ sinh

9,0

Tiện nghi phòng

8,6

Vị trí

8,8

Dịch vụ và Tiện ích

9,0

Sắp xếp theo
Liên quan nhất
Sự thích
Xem Tất cả

Đánh giá của du khách Hotel De Pits

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá hàng đầu
Anne Marie
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
8,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Expedia Group verified review

Zeer gevarieerd ontbijt. Ruime kamer. Stil. Gang mag wel eens bijgewerkt worden. Balkon eens vegen.
Gian Carlo
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 15 tuần

Hotels.com verified review

Colazione eccezionale. Camera grande. Bagno comincia a soffrire di vecchiaia con la doccia nella vasca. Prezzo alto per me perchè prenotato con poco anticipo. Jacuzzi fuori molto bella
Roberto
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 16 tuần

Hotels.com verified review

Oui
Henrik
icon-Công tác
Công tác
4,0
/10
Đánh giá cách đây 27 tuần

Hotels.com verified review

Der var isnende koldt på værelset, da jeg ankom, idet man havde ladet vinduet stå åben. Efter at have spist aftensmad og jeg kom tilbage på værelset fandt jeg ud af, hvorfor vinduet havde stået åben, for nu lugtede der af kloak på værelset, som i øvrigt så meget slidt ud. En el varmeradiator og en varmeblæser på badeværelset er ikke særlig miljøvenligt eller komfortabelt.
Đọc thêm
Ellen
icon-Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
10,0
/10
Đánh giá cách đây 27 tuần

Hotels.com verified review

Het was top! De ontvangst, de regelingen en het ontbijt! Ook een prachtig uitzicht op de kamer op het circuit! We'll be back!! :)
Rene Lund
icon-Công tác
Công tác
8,0
/10
Đánh giá cách đây 28 tuần

Hotels.com verified review

Nice hotel I always use on my travels. Located in Nice area
Henri
10,0
/10
Đánh giá cách đây 28 tuần

Expedia Group verified review

Goede ontvangst Nette kamer Goed ontbijt Vriendelijk personeel
Dirk
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 29 tuần

Hotels.com verified review

Wij komen 4x per jaar dus zal het wel ok zijn. Zeer vriendelijk personeel. Doe zo verder
jan
icon-Công tác
Công tác
10,0
/10
Đánh giá cách đây 29 tuần

Expedia Group verified review

Ik vond de accomodatie perfect op twee kleinenre zaken na: 1) de verlichting in de kamer was te beperkt. Een centrale lamp ontbreekt. Dit maakt het zoeken van spullen in de bagage of op je bed wat moeizaam. 2) het sturen van de TV vond ik te ingewikkeld. Ik kom bijv. de algemene zenders (Belgie / Nl) niet goed vinden.
Annemieke
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 30 tuần

Hotels.com verified review

Behulpzaamheid en vriendelijkheid van het personeel. Kamer was schoon en netjes.
Oliver
icon-Giải trí cùng Bạn bè
Giải trí cùng Bạn bè
8,0
/10
Đánh giá cách đây 31 tuần

Expedia Group verified review

Sehr gutes Frühstück.
Wim
icon-Công tác cùng Bạn đời
Công tác cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 34 tuần

Expedia Group verified review

Personeel was zeker beleefd. En alles was netjes
Richard
8,0
/10
Đánh giá cách đây 38 tuần

Expedia Group verified review

.
Anna
icon-Giải trí cùng Trẻ em
Giải trí cùng Trẻ em
10,0
/10
Đánh giá cách đây 40 tuần

Expedia Group verified review

Personnel très disponible et agréable. Propreté des lieux. Un piscine interieure chauffée qui permet d occuper les enfants. L hôtel dispose dvun restaurant avec un menu varié qui comprend également un menu enfant.
Wim
icon-Công tác
Công tác
10,0
/10
Đánh giá cách đây 44 tuần

Hotels.com verified review

Perfect van begin tot einde!
gilles
icon-Công tác
Công tác
8,0
/10
Đánh giá cách đây 47 tuần

Expedia Group verified review

Very nice stay
Catesby
10,0
/10
Đánh giá cách đây 48 tuần

Expedia Group verified review

Great place to stay near track. Good breakfast.
Marnic
icon-Công tác
Công tác
10,0
/10
Đánh giá cách đây 50 tuần

Expedia Group verified review

super hotel mooie kamer goed gegeten alles was top
Marco
icon-
6,0
/10
Đánh giá cách đây 56 tuần

Hotels.com verified review

Sto spesso in questo hotel e non mi dispiace, ma la camere stanno invecchiando. C'erano segni di ruggine in bagno. Inoltre, ci sono stati problemi alla cucina che non sono stati risolti per 2 giorni consecutivi e quindi per 2 sere ho avuto una scelta limitatissima di portate. Essendo nel mezzo del nulla e senza macchina, non potevo fare altro che mangiare lì ma il manager non mi fatto alcuna proposta commerciale di compensazione come sconto, free drinks, etc... Sicuramente i problemi non saranno stati colpa loro ma la gestione degli effetti e delle conseguenze é sempre nella mano dell'hotel Penso che potrebbero fare alcuni aggiustamenti
Đọc thêm
Tore
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 57 tuần

Hotels.com verified review

Mycket bra frukost
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40