Logies Ternier

Nhà Nghỉ B&b
Tìm phòng cho bạn...
Trong khu vực
Xem bản đồ
Victorlaan 11, Nieuwpoort, Tây Flanders, Flanders, Bỉ, 8620

Tiện ích chính

Xem thêm
Chỗ đậu xe
WiFi
Thang máy
Lưu trú tại Logies Ternier là một lựa chọn đúng đắn khi quý khách đến thăm Nieuwpoort.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Logies Ternier có gì

Victorlaan 11, Nieuwpoort, Tây Flanders, Flanders, Bỉ, 8620
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Bên ngoài Logies Ternier
Bên ngoài 2 Logies Ternier

Khám phá thêm về Logies Ternier

General


Gần Bãi biển Groenendijk

Location


Tọa lạc tại Nieuwpoort, Logies Ternier gần bãi biển, chỉ cách Đài tưởng niệm Vua Albert I và Aquafun 5 phút lái xe. Nhà nghỉ giường & bữa sáng golf này cách Westgolf 4,8 km và cách Tòa thị chính Tây Ban Nha 10,5 km.

Attractions


Khoảng cách được làm tròn đến 0,1 km (hoặc dặm).

Bãi biển Groenendijk - 1,6 km
Aquafun - 1,8 km
Tòa thị chính Nieuwpoort - 2,4 km
Đài tưởng niệm Vua Albert I - 2,4 km
Khu bảo tồn thiên nhiên Ter Yde - 2,6 km
Bãi biển Middelkerke - 3,1 km
Bảo tàng Ngư nghiệp Quốc gia - 4,5 km
Westgolf - 4,6 km
Bãi biển Oostduinkerke - 4,7 km
Câu lạc bộ golf Koksijde Golf ter Hille - 5,8 km
Schipgatduinen - 6,4 km
Hoge Blekker - 6,9 km
Bãi biển Koksijde - 8,2 km
Tòa thị chính Koksijde - 8,5 km
De Kegel X-treme - 8,7 km

Sân bay gần nhất là Sân bay Ostende (OST-Sân bay Quốc tế Ostend-Bruges), cách khoảng 17,2 km

Facilities


Hãy nhớ đừng bỏ qua cơ hội tận hưởng mọi dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí, bao gồm câu lạc bộ sức khỏe, phòng tắm hơi và xe đạp cho thuê. Các dịch vụ, tiện ích khác tại Nhà nghỉ giường & bữa sáng này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch và khu dã ngoại.

Business Facilities


Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm trung tâm dịch vụ văn phòng, nhận phòng nhanh và trả phòng nhanh. Có kế hoạch tổ chức sự kiện tại Nieuwpoort? Nhà nghỉ giường & bữa sáng này có khu vực tổ chức rộng 40 mét vuông, bao gồm trung tâm hội nghị và phòng họp. Với khoản phụ phí nhỏ, khách có thể sử dụng dịch vụ đưa đón đến bến xe buýt; ngoài ra còn có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên.

Dining


Hãy tận dụng sự tiện lợi của dịch vụ phòng (có giới hạn thời gian) tại Nhà nghỉ giường & bữa sáng này. Hòa mình cùng đám đông tại tiệc chiêu đãi miễn phí được tổ chức hàng ngày. Hãy thư giãn với đồ uống yêu thích của mình tại 3 quán bar trên bãi biển. Khách có thể dùng bữa sáng kiểu Âu miễn phí hàng ngày từ 8:00 đến 10:00.

Rooms


Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 16 phòng được trang bị tủ lạnh và minibar. TV màn hình phẳng sẽ giúp bạn có những giây phút giải trí thoải mái. Phòng tắm riêng với buồng tắm vòi sen có đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Tiện nghi phòng bao gồm dụng cụ pha cà phê/trà và màn/rèm cản sáng; bên cạnh đó dịch vụ dọn phòng cũng phục vụ hàng ngày.

Tất cả những tiện ích tại Logies Ternier

Phương tiện giải trí Logies Ternier
Phương tiện giải trí
Khu vực công cộng Logies Ternier
Khu vực công cộng
Dịch vụ khách sạn Logies Ternier
Dịch vụ khách sạn
Bên ngoài Logies Ternier
Bên ngoài
Phòng ngủ Logies Ternier
Phòng ngủ

Các hoạt động

  • Vườn hoa
  • Các tiện nghi ngoài trời
  • Khu vực dã ngoại
  • Câu lạc bộ sức khoẻ
  • Xông hơi ướt

Dịch vụ khách sạn

  • Đội ngũ nhân viên đa ngôn ngữ
  • Dịch vụ nhận phòng cấp tốc
  • Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý
  • Dịch vụ trả phòng cấp tốc
  • Thức uống chào mừng miễn phí

Vận chuyển

  • Nhà chứa xe
  • Giữ xe đạp
  • Dịch vụ cho thuê xe đạp
  • Bãi đậu xe an ninh

Tiện nghi công cộng

  • Thang máy
  • Cà phê/trà tại sảnh
  • Bãi đậu xe
  • Khu vực không hút thuốc

Tiện nghi văn phòng

  • Trung tâm Hội nghị
  • Các tiện nghi văn phòng
  • Phòng họp
  • Phòng hội nghị

Tiện nghi chung

  • Sân thượng/sân hiên
  • Lò vi sóng (dùng chung)
  • Bãi gửi xe

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Chỗ đậu xe cho người khuyết tật
  • Thuận tiện cho người khuyết tật
  • Lối đi lại cho người khuyết tật

Ẩm thực

  • Bữa sáng kiểu Âu
  • Bữa sáng

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Các tiện ích lân cận

  • Giặt ủi

Thể thao & Giải trí

  • Xe golf

Chính sách và những thông tin liên quan của Logies Ternier

Lưu Ý Quan Trọng
Bạn muốn nhận phòng bên ngoài khung giờ quy định (ví dụ như sáng sớm hoặc tối muộn)? Bạn có thể thoả thuận trực tiếp với nơi lưu trú!

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
13:00 - 21:00
Giờ trả phòng:
Trước 11:00

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và tiền đặt cọc (cho các chi phí phát sinh - nếu có) để làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Có thể áp dụng chính sách hoặc phí phạt hủy đặc biệt với đặt phòng nhóm (hơn 8 phòng tại cùng nơi lưu trú / cùng thời gian lưu trú)
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thanh toán di động và tiền mặt
  • Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt
  • Nơi lưu trú này sử dụng một phần năng lượng mặt trời. Một phần nước được tái chế nhờ hệ thống tái chế nước xám
  • Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm máy phát hiện khí carbon monoxide, bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hệ thống an ninh, hộp sơ cứu và thanh chắn cửa sổ
, Nơi lưu trú này có dịch vụ đưa đón từ bến xe buýt (có thể áp dụng phụ phí). Khách phải liên hệ với nơi lưu trú để thông báo chi tiết thời gian đến trước khi khởi hành bằng thông tin liên hệ trong xác nhận đặt phòng. Giờ hoạt động hàng ngày của quầy tiếp tân từ 7:30 đến 21:00. Nếu dự định đến nơi sau 8:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng. Khách dự định đến ngoài giờ nhận phòng thông thường sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và thông tin nhận chìa khóa 24 giờ trước khi đến. Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định. Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thú cưng

Limited Number Of Pets In Room
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
Chỗ đậu xe, WiFi, Thang máy
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 13:00 - 21:00 - đến 11:00
Có ăn sáng
Có, khách sạn có phòng cung cấp bữa sáng
Số phòng còn trống tai Logies Ternier
16
Số lầu tại Logies Ternier
2
Những tiện nghi khác tại Logies Ternier
Vườn hoa, Các tiện nghi ngoài trời, Khu vực dã ngoại, Câu lạc bộ sức khoẻ, Xông hơi ướt

Câu hỏi thường gặp về Logies Ternier

Những tiện ích tại Logies Ternier?
Những tiện ích tại Logies Ternier bao gồm Chỗ đậu xe, WiFi, Thang máy. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Logies Ternier?
Thời gian nhận phòng tại Logies Ternier là từ 13:00 - 21:00 và trả phòng trước Trước 11:00
Logies Ternier có phục vụ ăn sáng không?
Có, Logies Ternier có dịch vụ cung cấp bữa sáng. Tuy nhiên, bạn sẽ cần phải chọn loại phòng có dịch vụ ăn sáng. Nếu không, bạn sẽ phải trả một khoản phí nếu đặt phòng không có ăn sáng.
Khách sạn Logies Ternier đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Logies Ternier là khách sạn đạt tiêu chuẩn 0.0 sao.
Logies Ternier có bao nhiêu tầng lầu?
Logies Ternier có tổng cộng 2 tầng.
Xem tất cả

Những review khác của du khách về Logies Ternier

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Phòng ngủ 4 Logies Ternier

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!