Smart appart - Midi

Căn Hộ Dịch Vụ
Tìm phòng cho bạn...

-

/10
Chưa có đánh giá
noReviewsSubtitle
Trong khu vực
Xem bản đồ
Avenue clemenceau 52, Arrondissement Brussel-Hoofdstad, Anderlecht, Bruxelles, Bỉ, 1070

Tiện ích chính

Xem thêm
Thang máy
Smart appart - Midi là một nơi nghỉ nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại Anderlecht.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Smart appart - Midi có gì

Avenue clemenceau 52, Arrondissement Brussel-Hoofdstad, Anderlecht, Bruxelles, Bỉ, 1070
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Phòng ngủ Smart appart - Midi
Phòng ngủ 2 Smart appart - Midi

Khám phá thêm về Smart appart - Midi

General


Ở Anderlecht, Brussels

Location


Smart appart - Midi ở Anderlecht, Brussels, cách Đại lộ Louise 5 phút lái xe và cách Quảng trường Trung tâm Grand Place 7 phút lái xe. Khách sạn căn hộ này cách Manneken Pis 2,6 km và cách Chợ Giáng sinh Brussels 2,7 km.

Attractions


Khoảng cách được làm tròn đến 0,1 km (hoặc dặm).

Nhà máy bia Cantillon - 0,3 km
Bảo tàng kháng chiến quốc gia - 0,5 km
Chợ Midi - 0,7 km
Ga tàu Brussels South - 0,9 km
The Egg - 1,1 km
Place du Jeu de Balle - 1,2 km
Hội trường Saint-Gery - 1,5 km
Manneken Pis - 1,5 km
Quảng trường de la Bourse - 1,6 km
Trụ sở Thị trường Chứng khoán Brussels - 1,7 km
Quảng trường Trung tâm Grand Place - 1,7 km
Tòa án Brussels - 1,7 km
Tòa thị chính Brussels (Hotel de Ville) - 1,7 km
Quảng trường St. Catherine - 1,8 km
Sòng bạc Grand Brussels - 1,9 km

Các sân bay gần nhất bao gồm:
Sân bay Brussels (BRU) - 15,8 km
Sân bay Antwerp (ANR-Sân bay Quốc tế Antwerp) - 52,2 km
Charleroi (CRL-Brussels South Charleroi) - 54,6 km

Rooms


Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 4 phòng được trang bị bếp với tủ lạnh và lò nướng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí ngay tại phòng.

Tất cả những tiện ích tại Smart appart - Midi

Phòng ngủ Smart appart - Midi
Phòng ngủ
Khác Smart appart - Midi
Khác

Tiện nghi công cộng

  • Khu vực không hút thuốc
  • Thang máy

Chính sách và những thông tin liên quan của Smart appart - Midi

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
Từ 15:00
Giờ trả phòng:
Trước 11:00

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
  • Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
  • Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không
  • Hệ thống an toàn tại nơi lưu trú gồm bình cứu hỏa
, Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân. Khách có thể vào nơi lưu trú qua cổng riêng. Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thú cưng

Pets Not Allowed
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
Thang máy
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 15:00 - đến 11:00
Số phòng còn trống tai Smart appart - Midi
4
Những tiện nghi khác tại Smart appart - Midi
Khu vực không hút thuốc

Câu hỏi thường gặp về Smart appart - Midi

Những tiện ích tại Smart appart - Midi?
Những tiện ích tại Smart appart - Midi bao gồm Thang máy. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Smart appart - Midi?
Thời gian nhận phòng tại Smart appart - Midi là từ Từ 15:00 và trả phòng trước Trước 11:00
Khách sạn Smart appart - Midi đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Smart appart - Midi là khách sạn đạt tiêu chuẩn 0.0 sao.
Tổng số phòng hiện có tại Smart appart - Midi là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại Smart appart - Midi là 4 phòng.

Những review khác của du khách về Smart appart - Midi

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Phòng ngủ 4 Smart appart - Midi

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!