Den View Guest House

Nhà Khách Gia Đình
Tìm phòng cho bạn...
Trong khu vực
Xem bản đồ
Plot 32455, Garden View, Francistown, Botswana

Tiện ích chính

Xem thêm
WiFi
Lưu trú tại Den View Guest House là một lựa chọn đúng đắn khi quý khách đến thăm Francistown.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Den View Guest House có gì

Plot 32455, Garden View, Francistown, Botswana
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Khác Den View Guest House
Khác 2 Den View Guest House

Khám phá thêm về Den View Guest House

General


Gần Trung tâm mua sắm Toro Junction

Location


Den View Guest House ở Francistown, ở vùng ngoại ô, cách Trung tâm mua sắm Toro Junction và Trung tâm mua sắm Sunshine Plaza 5 phút lái xe. Nhà khách này cách Đại học Botswana 6,7 km và cách Nhà thờ St Patrick 7,3 km.

Attractions


Khoảng cách được làm tròn đến 0,1 km (hoặc dặm).

Trung tâm mua sắm Toro Junction - 0,6 km
Trung tâm mua sắm Sunshine Plaza - 3,5 km
Đại học Botswana - 6,7 km
Nhà thờ St Patrick - 7,3 km
Bảo tàng Supa Ngwao - 8,6 km

Sân bay gần nhất là Sân bay Francistown (FRW), cách khoảng 8,9 km

Facilities


Hãy thư thả ngắm cảnh từ vườn và tận hưởng những dịch vụ, tiện ích như quyền truy cập Internet không dây miễn phí hay dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch.

Business Facilities


Nhân viên lễ tân chỉ phục vụ trong thời gian nhất định. Xe đưa đón sân bay phục vụ theo yêu cầu với phụ phí, bên cạnh đó cũng có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên.

Dining


Khách có thể dùng bữa sáng kiểu Âu (có phụ phí) từ 7:00 đến 10:00 hàng ngày.

Rooms


Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 5 phòng được trang bị máy điều hòa cùng tủ lạnh. Hãy tự chuẩn bị những bữa ăn của mình tại khu bếp chung/bếp tập thể. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình vệ tinh sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Tiện nghi phòng bao gồm bàn và dụng cụ pha cà phê/trà; bên cạnh đó dịch vụ dọn phòng cũng phục vụ hàng ngày.

Tất cả những tiện ích tại Den View Guest House

Khu vực công cộng Den View Guest House
Khu vực công cộng
Khác Den View Guest House
Khác
Nhà hàng Den View Guest House
Nhà hàng

Tiện nghi chung

  • Khu vực hút thuốc
  • Bãi gửi xe

Các hoạt động

  • Vườn hoa

Ẩm thực

  • Bữa sáng

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Chính sách và những thông tin liên quan của Den View Guest House

Lưu Ý Quan Trọng
Bạn muốn nhận phòng bên ngoài khung giờ quy định (ví dụ như sáng sớm hoặc tối muộn)? Bạn có thể thoả thuận trực tiếp với nơi lưu trú!

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
14:00 - 19:00
Giờ trả phòng:
Trước 10:00

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để đặt giường gấp/giường phụ
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
  • Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa
, Nơi lưu trú này có dịch vụ đưa đón từ sân bay (có thể áp dụng phụ phí). Khách phải liên hệ với nơi lưu trú để thông báo chi tiết thời gian đến trước khi khởi hành bằng thông tin liên hệ trong xác nhận đặt phòng. Giờ hoạt động hàng ngày của quầy tiếp tân từ 7:00 đến 19:00. Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này. Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng. Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng. Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định. Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thú cưng

Service Animals Not Allowed
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
WiFi
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:00 - 19:00 - đến 10:00
Có ăn sáng
Có, khách sạn có phòng cung cấp bữa sáng
Số phòng còn trống tai Den View Guest House
5
Những tiện nghi khác tại Den View Guest House
Khu vực hút thuốc, Bãi gửi xe, Vườn hoa, Bữa sáng, Wifi (miễn phí)

Câu hỏi thường gặp về Den View Guest House

Những tiện ích tại Den View Guest House?
Những tiện ích tại Den View Guest House bao gồm WiFi. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Den View Guest House?
Thời gian nhận phòng tại Den View Guest House là từ 14:00 - 19:00 và trả phòng trước Trước 10:00
Den View Guest House có phục vụ ăn sáng không?
Có, Den View Guest House có dịch vụ cung cấp bữa sáng. Tuy nhiên, bạn sẽ cần phải chọn loại phòng có dịch vụ ăn sáng. Nếu không, bạn sẽ phải trả một khoản phí nếu đặt phòng không có ăn sáng.
Khách sạn Den View Guest House đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Den View Guest House là khách sạn đạt tiêu chuẩn 3.0 sao.
Tổng số phòng hiện có tại Den View Guest House là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại Den View Guest House là 5 phòng.

Những review khác của du khách về Den View Guest House

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Khác 4 Den View Guest House

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!