Sharon Avenue Guesthouse

Nhà Khách Gia Đình
Tìm phòng cho bạn...
6,0
/10
Hài lòng
1 đánh giá
Trong khu vực
Xem bản đồ
Plot 20948, Mornach, Phase 5, Francistown, Botswana

Tiện ích chính

Xem thêm
Lễ tân 24h
WiFi
Sharon Avenue Guesthouse toạ lạc tại khu vực / thành phố Francistown. Quầy tiếp tân 24 giờ luôn sẵn sàng phục vụ quý khách từ thủ tục nhận phòng đến trả phòng hay bất kỳ yêu cầu nào. Nếu cần giúp đỡ xin hãy liên hệ đội ngũ tiếp tân, chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Sharon Avenue Guesthouse có gì

Plot 20948, Mornach, Phase 5, Francistown, Botswana
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Bên ngoài Sharon Avenue Guesthouse
Phòng ngủ 2 Sharon Avenue Guesthouse

Khám phá thêm về Sharon Avenue Guesthouse

General


Ở vùng ngoại ô

Location


Sharon Avenue Guesthouse ở Francistown, ở vùng ngoại ô, cách Bảo tàng Supa Ngwao và Nhà thờ St Patrick 10 phút lái xe. Nhà khách này cách Đại học Botswana 7 km và cách Trung tâm mua sắm Sunshine Plaza 9,4 km.

Attractions


Khoảng cách được làm tròn đến 0,1 km (hoặc dặm).

Bảo tàng Supa Ngwao - 4,4 km
Nhà thờ St Patrick - 5,9 km
Đại học Botswana - 7 km
Trung tâm mua sắm Sunshine Plaza - 9,4 km
Trung tâm mua sắm Toro Junction - 11,7 km

Sân bay gần nhất là Sân bay Francistown (FRW), cách khoảng 5,5 km

Facilities


Hãy thư thả ngắm cảnh từ vườn và tận hưởng những dịch vụ, tiện ích như quyền truy cập Internet không dây miễn phí hay dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch.

Business Facilities


Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm dịch vụ giặt ủi/giặt khô và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày. Xe đưa đón sân bay phục vụ theo yêu cầu với phụ phí, bên cạnh đó cũng có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên.

Rooms


Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 4 phòng được trang bị tủ lạnh. Hãy tự chuẩn bị những bữa ăn của mình tại khu bếp chung/bếp tập thể. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình vệ tinh sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Tiện nghi phòng bao gồm bàn và dụng cụ pha cà phê/trà; bên cạnh đó dịch vụ dọn phòng cũng phục vụ hàng ngày.

Tất cả những tiện ích tại Sharon Avenue Guesthouse

Phương tiện giải trí Sharon Avenue Guesthouse
Phương tiện giải trí
Khu vực công cộng Sharon Avenue Guesthouse
Khu vực công cộng
Dịch vụ khách sạn Sharon Avenue Guesthouse
Dịch vụ khách sạn
Bên ngoài Sharon Avenue Guesthouse
Bên ngoài
Phòng ngủ Sharon Avenue Guesthouse
Phòng ngủ

Tiện nghi chung

  • Khu vực hút thuốc
  • Bãi gửi xe

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ giặt ủi
  • Lễ tân 24h

Các hoạt động

  • Vườn hoa

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Chính sách và những thông tin liên quan của Sharon Avenue Guesthouse

Lưu Ý Quan Trọng
Bạn muốn nhận phòng bên ngoài khung giờ quy định (ví dụ như sáng sớm hoặc tối muộn)? Bạn có thể thoả thuận trực tiếp với nơi lưu trú!

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
14:00 - 00:00
Giờ trả phòng:
Trước 10:00

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
, Nơi lưu trú này có dịch vụ đưa đón từ sân bay (có thể áp dụng phụ phí). Khách phải liên hệ với nơi lưu trú để thông báo chi tiết thời gian đến trước khi khởi hành bằng thông tin liên hệ trong xác nhận đặt phòng. Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng. Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng. Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú. Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thú cưng

Service Animals Not Allowed
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
Lễ tân 24h, WiFi
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:00 - 00:00 - đến 10:00
Số phòng còn trống tai Sharon Avenue Guesthouse
4
Những tiện nghi khác tại Sharon Avenue Guesthouse
Khu vực hút thuốc, Bãi gửi xe, Dịch vụ giặt ủi, Vườn hoa, Wifi (miễn phí)

Câu hỏi thường gặp về Sharon Avenue Guesthouse

Những tiện ích tại Sharon Avenue Guesthouse?
Những tiện ích tại Sharon Avenue Guesthouse bao gồm Lễ tân 24h, WiFi. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Sharon Avenue Guesthouse?
Thời gian nhận phòng tại Sharon Avenue Guesthouse là từ 14:00 - 00:00 và trả phòng trước Trước 10:00
Khách sạn Sharon Avenue Guesthouse đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Sharon Avenue Guesthouse là khách sạn đạt tiêu chuẩn 3.0 sao.
Tổng số phòng hiện có tại Sharon Avenue Guesthouse là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại Sharon Avenue Guesthouse là 4 phòng.
Đánh giá của khách lưu trú trước đây về Sharon Avenue Guesthouse như thế nào?
Sharon Avenue Guesthouse được đánh giá cao với điểm nổi bật là Vệ sinh, Tiện nghi phòng, Dịch vụ và Tiện ích, theo nhận xét từ các khách hàng xác thực trên Traveloka.

Những review khác của du khách về Sharon Avenue Guesthouse

6,0
Hài lòng
Từ 1 đánh giá
Vệ sinh

8,0

Tiện nghi phòng

8,0

Dịch vụ và Tiện ích

8,0

Sắp xếp theo
Liên quan nhất
Sự thích
Xem Tất cả

Đánh giá của du khách Sharon Avenue Guesthouse

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá hàng đầu
JT
6,0
/10
Đánh giá cách đây 412 tuần

Expedia Group verified review

Safe and clean. No protein in breakfast. Minimal. A few repairs would help. Tiny bathroom. But, we'd go back again given value for cost.
Bạn đã đọc tất cả đánh giá hàng đầu.
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Phòng ngủ 4 Sharon Avenue Guesthouse

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
6,0
Hài lòng
Từ 1 đánh giá
Vệ sinh

8,0

Tiện nghi phòng

8,0

Dịch vụ và Tiện ích

8,0

Sắp xếp theo
Liên quan nhất
Sự thích
Xem Tất cả

Đánh giá của du khách Sharon Avenue Guesthouse

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá hàng đầu
JT
6,0
/10
Đánh giá cách đây 412 tuần

Expedia Group verified review

Safe and clean. No protein in breakfast. Minimal. A few repairs would help. Tiny bathroom. But, we'd go back again given value for cost.
Bạn đã đọc tất cả đánh giá hàng đầu.
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40