Hotel Laghetto Stilo Centro

Khách Sạn
Tìm phòng cho bạn...
9,4
/10
Xuất sắc
422 đánh giá

Khách nói gì về kỳ nghỉ của họ

Mery

10,0
/ 10
Excelente hotel, muito limpo, café da manhã muito bom, funcionários muito prestativos e cordiais, excelente localização.
Xem phiên dịch

PATRICIA

10,0
/ 10
Café da manhã maravilhoso, quarto limpo e confortável, localização perfeita e funcionários solícitos. Voltaria certeza
Xem phiên dịch

MILTON ANTONIO

10,0
/ 10
Quarto amplo e limpo.Cafe da manha muito bom e bem servido. A localizacao do hotel é uma das melhores em Gramado, a uma quadra da rua principal e das atracoes. A equipe de funcionarios é otima e a garagem de facil acesso.
Xem phiên dịch
Trong khu vực
Xem bản đồ
Rua São Pedro, 374, Gramado, Rio Grande do Sul, Brasil, 95670-000

Tiện ích chính

Xem thêm
Lễ tân 24h
WiFi
Thang máy
Hotel Laghetto Stilo Centro toạ lạc tại khu vực / thành phố Gramado. Quầy tiếp tân 24 giờ luôn sẵn sàng phục vụ quý khách từ thủ tục nhận phòng đến trả phòng hay bất kỳ yêu cầu nào. Nếu cần giúp đỡ xin hãy liên hệ đội ngũ tiếp tân, chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Hotel Laghetto Stilo Centro có gì

Rua São Pedro, 374, Gramado, Rio Grande do Sul, Brasil, 95670-000
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Sảnh chờ Hotel Laghetto Stilo Centro
Sảnh chờ 2 Hotel Laghetto Stilo Centro

Khám phá thêm về Hotel Laghetto Stilo Centro

General


Gần Phố Mái vòm Gramado

Location


Hotel Laghetto Stilo Centro ở Trung tâm Thành phố Gramado, Gramado, cách Phố Mái vòm Gramado 1 phút lái xe và cách Công viên Trượt tuyết Snowland 8 phút lái xe. Khách sạn này cách Trung tâm Văn hóa Thành phố I 0,1 km và cách Nhà hát Korvatunturi 0,2 km.

Attractions


Khoảng cách được làm tròn đến 0,1 km (hoặc dặm).

Trung tâm Văn hóa Thành phố I - 0,1 km
Nhà hát Korvatunturi - 0,2 km
Đại lộ Trung tâm Gramado - 0,2 km
Sân vận động Pinheirais - 0,3 km
Palace of Festivals (Nhà hát) - 0,4 km
Công viên Orchids - 0,4 km
Phố Mái vòm Gramado - 0,4 km
Nhà thờ Sao Pedro - 0,4 km
Quảng trường Nicoletti - 0,4 km
Nhà thờ Blooming Clock - 0,4 km
Nhà thờ Relogio - 0,4 km
Nhà thờ Giáo xứ Thánh Peter - 0,4 km
Nhà thờ Relogio - 0,5 km
Đài quan sát Belvedere - 0,5 km
Rua Torta - 0,7 km

Các sân bay gần nhất bao gồm:
Sân bay Caxias do Sul (CXJ-Sân bay Aeroporto Hugo Cantergiani) - 65,4 km
Sân bay Porto Alegre (POA-Sân bay Quốc tế Salgado Filho) - 111,2 km

Sân bay thuận lợi nhất để đến Hotel Laghetto Stilo Centro là Sân bay Porto Alegre (POA-Sân bay Quốc tế Salgado Filho).

Facilities


Đừng bỏ qua những dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí tuyệt vời, bao gồm bồn tắm thủy lực và trung tâm thể dục. Khách sạn này còn có quyền truy cập Internet không dây miễn phí, dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách và phòng sinh hoạt chung.

Business Facilities


Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm truy cập Internet tốc độ cao (có dây) miễn phí, máy vi tính và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày. Có bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) trong khuôn viên.

Dining


Khách có thể lựa chọn dùng bữa tại nhà hàng của Khách sạn hoặc nghỉ lại trong phòng và thưởng thức những món ăn ngon với dịch vụ phòng (có giới hạn thời gian). Khách có thể dùng bữa sáng kiểu Âu miễn phí hàng ngày từ 6:30 đến 11:00.

Rooms


Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 64 phòng được trang bị máy điều hòa cùng minibar và Smart TV. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình cáp sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Các phòng tắm được trang bị buồng tắm vòi sen và máy sấy tóc. Tiện nghi phòng bao gồm két bảo mật và màn/rèm cản sáng; bên cạnh đó dịch vụ dọn phòng cũng phục vụ hàng ngày.

Tất cả những tiện ích tại Hotel Laghetto Stilo Centro

Hồ bơi Hotel Laghetto Stilo Centro
Hồ bơi
Trung tâm thể thao Hotel Laghetto Stilo Centro
Trung tâm thể thao
Khu vực công cộng Hotel Laghetto Stilo Centro
Khu vực công cộng
Sảnh chờ Hotel Laghetto Stilo Centro
Sảnh chờ
Dịch vụ khách sạn Hotel Laghetto Stilo Centro
Dịch vụ khách sạn

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý
  • Lễ tân 24h
  • Dịch vụ concierge/hỗ trợ khách

Các hoạt động

  • Các tiện nghi ngoài trời
  • Phòng xem TV

Ẩm thực

  • Bữa sáng kiểu Âu
  • Bữa sáng

Kết nối mạng

  • Mạng Internet cục bộ
  • Wifi (miễn phí)

Tiện nghi chung

  • Bãi gửi xe
  • Sân thượng/sân hiên

Tiện nghi công cộng

  • Khu vực không hút thuốc
  • Thang máy

Tiện nghi văn phòng

  • Máy tính

Thể thao & Giải trí

  • Trung tâm thể dục thể hình

Chính sách và những thông tin liên quan của Hotel Laghetto Stilo Centro

Lưu Ý Quan Trọng
Bạn muốn nhận phòng bên ngoài khung giờ quy định (ví dụ như sáng sớm hoặc tối muộn)? Bạn có thể thoả thuận trực tiếp với nơi lưu trú!

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
14:00 - 00:00
Giờ trả phòng:
Trước 12:00

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt
  • Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa và máy phát hiện khói
  • Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.
, Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú. Nếu có câu hỏi nào, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú theo thông tin có trong xác nhận đặt phòng. Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động. Khách phải liên hệ trước với nơi lưu trú này để đặt xe đẩy cho trẻ em.

Thú cưng

Pets Not Allowed
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
Lễ tân 24h, WiFi, Thang máy
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:00 - 00:00 - đến 12:00
Có ăn sáng
Có, khách sạn có phòng cung cấp bữa sáng
Số phòng còn trống tai Hotel Laghetto Stilo Centro
64
Số lầu tại Hotel Laghetto Stilo Centro
4
Những tiện nghi khác tại Hotel Laghetto Stilo Centro
Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý, Dịch vụ concierge/hỗ trợ khách, Các tiện nghi ngoài trời, Phòng xem TV, Bữa sáng kiểu Âu

Câu hỏi thường gặp về Hotel Laghetto Stilo Centro

Những tiện ích tại Hotel Laghetto Stilo Centro?
Những tiện ích tại Hotel Laghetto Stilo Centro bao gồm Lễ tân 24h, WiFi, Thang máy. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Hotel Laghetto Stilo Centro?
Thời gian nhận phòng tại Hotel Laghetto Stilo Centro là từ 14:00 - 00:00 và trả phòng trước Trước 12:00
Hotel Laghetto Stilo Centro có phục vụ ăn sáng không?
Có, Hotel Laghetto Stilo Centro có dịch vụ cung cấp bữa sáng. Tuy nhiên, bạn sẽ cần phải chọn loại phòng có dịch vụ ăn sáng. Nếu không, bạn sẽ phải trả một khoản phí nếu đặt phòng không có ăn sáng.
Khách sạn Hotel Laghetto Stilo Centro đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Hotel Laghetto Stilo Centro là khách sạn đạt tiêu chuẩn 3.5 sao.
Hotel Laghetto Stilo Centro có bao nhiêu tầng lầu?
Hotel Laghetto Stilo Centro có tổng cộng 4 tầng.
Xem tất cả

Những review khác của du khách về Hotel Laghetto Stilo Centro

9,4
Xuất sắc
Từ 422 đánh giá
Vệ sinh

9,6

Tiện nghi phòng

9,4

Vị trí

10,0

Dịch vụ và Tiện ích

9,8

Sắp xếp theo
Liên quan nhất
Sự thích
Xem Tất cả

Đánh giá của du khách Hotel Laghetto Stilo Centro

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá hàng đầu
Luis
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 13 tuần

Hotels.com verified review

Localização privilegiada em Gramado, perto de tudo
Mery
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 13 tuần

Hotels.com verified review

Excelente hotel, muito limpo, café da manhã muito bom, funcionários muito prestativos e cordiais, excelente localização.
AUGUSTO
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Hotels.com verified review

Hotel super bem conservado. Equipe de limpeza eficiente. Localização top.
PATRICIA
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Hotels.com verified review

Café da manhã maravilhoso, quarto limpo e confortável, localização perfeita e funcionários solícitos. Voltaria certeza
MILTON ANTONIO
icon-Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
10,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Hotels.com verified review

Quarto amplo e limpo.Cafe da manha muito bom e bem servido. A localizacao do hotel é uma das melhores em Gramado, a uma quadra da rua principal e das atracoes. A equipe de funcionarios é otima e a garagem de facil acesso.
Hayala
8,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Hotels.com verified review

Quero limpo, equipe prestativa. O café da manhã estava ótimo.
Carolina
10,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Hotels.com verified review

O café da manhã é muito bom, muitas variedades.
André
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Hotels.com verified review

Hotel é bem localizado, possui os quartos bem limpos e confortáveis. Funcionários bem gentis e prestativos. Café da manhã bom e variado.
Laurindo Satoru
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Hotels.com verified review

Café da manhã poderia ser um pouco melhor , diversidade excente , apresentou pão francês de qualidade pouco indicada , antigo provavelmente
Ilva
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 19 tuần

Hotels.com verified review

Quarto limpo , café da manhã excelente , funcionários educados e sempre prontos a ajudar
Roseana
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 20 tuần

Hotels.com verified review

Excelente
Antonio Carlos
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
8,0
/10
Đánh giá cách đây 20 tuần

Hotels.com verified review

Os hotéis da Rede Laghetto são ótimos ! Minha única ressalva para este hotel é o barulho nos quartos, principalmente após as 08:00hs
Paula
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 23 tuần

Hotels.com verified review

Hotel excelente, a localização é perfeita, café da manhã maravilhoso, gentileza de toda a equipe é incrível
Marcel
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
6,0
/10
Đánh giá cách đây 24 tuần

Hotels.com verified review

Faltou um isolamento acústico. A rua de frente do hotel é bem barulhenta e não há vedação acústica alguma o que atrapalhou muito dormir e descansar. Do mais, o hotel é excelente.
ANGELO
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 24 tuần

Hotels.com verified review

Hotel muito bom, localização excelente! Fica próximo de tudo no centro da cidade!!!
Danilo
icon-Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
10,0
/10
Đánh giá cách đây 26 tuần

Hotels.com verified review

Tudo ótimo! Quarto amplo, limpo e banheiro com uma ducha maravilhosa. Café da manhã excelente também.
Luiz Flávio
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 27 tuần

Hotels.com verified review

Tudo maravilhoso. Cafe da manha, localização, conforto, atendimento.
FRANCISCO
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 27 tuần

Hotels.com verified review

Sim
Antonio Magno
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 28 tuần

Hotels.com verified review

O quarto estava impecável. Tudo bem arrumado, e as equipes de funcionários sempre gentis.
JOSE
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 29 tuần

Hotels.com verified review

Quarto impecável. Ótimos serviços
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Sảnh chờ 4 Hotel Laghetto Stilo Centro

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
9,4
Xuất sắc
Từ 422 đánh giá
Vệ sinh

9,6

Tiện nghi phòng

9,4

Vị trí

10,0

Dịch vụ và Tiện ích

9,8

Sắp xếp theo
Liên quan nhất
Sự thích
Xem Tất cả

Đánh giá của du khách Hotel Laghetto Stilo Centro

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá hàng đầu
Luis
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 13 tuần

Hotels.com verified review

Localização privilegiada em Gramado, perto de tudo
Mery
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 13 tuần

Hotels.com verified review

Excelente hotel, muito limpo, café da manhã muito bom, funcionários muito prestativos e cordiais, excelente localização.
AUGUSTO
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Hotels.com verified review

Hotel super bem conservado. Equipe de limpeza eficiente. Localização top.
PATRICIA
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Hotels.com verified review

Café da manhã maravilhoso, quarto limpo e confortável, localização perfeita e funcionários solícitos. Voltaria certeza
MILTON ANTONIO
icon-Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
10,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Hotels.com verified review

Quarto amplo e limpo.Cafe da manha muito bom e bem servido. A localizacao do hotel é uma das melhores em Gramado, a uma quadra da rua principal e das atracoes. A equipe de funcionarios é otima e a garagem de facil acesso.
Hayala
8,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Hotels.com verified review

Quero limpo, equipe prestativa. O café da manhã estava ótimo.
Carolina
10,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Hotels.com verified review

O café da manhã é muito bom, muitas variedades.
André
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Hotels.com verified review

Hotel é bem localizado, possui os quartos bem limpos e confortáveis. Funcionários bem gentis e prestativos. Café da manhã bom e variado.
Laurindo Satoru
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Hotels.com verified review

Café da manhã poderia ser um pouco melhor , diversidade excente , apresentou pão francês de qualidade pouco indicada , antigo provavelmente
Ilva
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 19 tuần

Hotels.com verified review

Quarto limpo , café da manhã excelente , funcionários educados e sempre prontos a ajudar
Roseana
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 20 tuần

Hotels.com verified review

Excelente
Antonio Carlos
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
8,0
/10
Đánh giá cách đây 20 tuần

Hotels.com verified review

Os hotéis da Rede Laghetto são ótimos ! Minha única ressalva para este hotel é o barulho nos quartos, principalmente após as 08:00hs
Paula
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 23 tuần

Hotels.com verified review

Hotel excelente, a localização é perfeita, café da manhã maravilhoso, gentileza de toda a equipe é incrível
Marcel
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
6,0
/10
Đánh giá cách đây 24 tuần

Hotels.com verified review

Faltou um isolamento acústico. A rua de frente do hotel é bem barulhenta e não há vedação acústica alguma o que atrapalhou muito dormir e descansar. Do mais, o hotel é excelente.
ANGELO
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 24 tuần

Hotels.com verified review

Hotel muito bom, localização excelente! Fica próximo de tudo no centro da cidade!!!
Danilo
icon-Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
10,0
/10
Đánh giá cách đây 26 tuần

Hotels.com verified review

Tudo ótimo! Quarto amplo, limpo e banheiro com uma ducha maravilhosa. Café da manhã excelente também.
Luiz Flávio
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 27 tuần

Hotels.com verified review

Tudo maravilhoso. Cafe da manha, localização, conforto, atendimento.
FRANCISCO
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 27 tuần

Hotels.com verified review

Sim
Antonio Magno
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 28 tuần

Hotels.com verified review

O quarto estava impecável. Tudo bem arrumado, e as equipes de funcionários sempre gentis.
JOSE
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 29 tuần

Hotels.com verified review

Quarto impecável. Ótimos serviços
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40