Maredomus Hotel

Khách Sạn
8,4
/10
Rất tốt
711 đánh giá

Khách nói gì về kỳ nghỉ của họ

Dayse Maria Moreira

10,0
/ 10
Minha estadia,superou nossas expectativas. Atendimento de qualidade desde da recepção a limpeza dos quartos que é feita diariamente, a disponibilidade de toalhas e cobertores sem nenhum acréscimo. Agora o café da manhã, fora a variedade tinhamos tapioca e omelete feitas na hora. Destaco em ESPECIAL o atendimento do seu Raimundo e do Sidnei, localização perfeita peito de tudo.
Xem phiên dịch

Fabiana

10,0
/ 10
quarto vista lateral mar, cafe da manha bom, eu gosto do maredomus, sempre gosto de ficar lá.
Xem phiên dịch

Fabiana

10,0
/ 10
Meu quarto era vista mar, cafe da manha otimo, tem td q amo, cuscuz frutas...e outra variedades, cama confortavel, pertinho da praia, chuveiro quentinho rs Eu amo o Maredomus, sempre fico lá.
Xem phiên dịch
Trong khu vực
Xem bản đồ
Av. Almirante Barroso, 1030, Praia de Iracema, Fortaleza, Ceará, Brasil, 60060-440

Tiện ích chính

Xem thêm
Nhà hàng
Hồ bơi
Lễ tân 24h
Chỗ đậu xe
WiFi
Thang máy
Maredomus Hotel là một khách sạn nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại Fortaleza. Quầy tiếp tân 24 giờ luôn sẵn sàng phục vụ quý khách từ thủ tục nhận phòng đến trả phòng hay bất kỳ yêu cầu nào. Nếu cần giúp đỡ xin hãy liên hệ đội ngũ tiếp tân, chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Maredomus Hotel có gì

Av. Almirante Barroso, 1030, Praia de Iracema, Fortaleza, Ceará, Brasil, 60060-440
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Sảnh chờ Maredomus Hotel
Sảnh chờ 2 Maredomus Hotel

Khám phá thêm về Maredomus Hotel

General


Gần Đại lộ Monsignor Tabosa

Location


Maredomus Hotel tọa lạc ở trung tâm Fortaleza, chỉ cách Beira Mar và Bãi biển Iracema vài bước. Khách sạn này cách Đại lộ Monsignor Tabosa 0,7 km và cách Bãi biển Meireles 1,2 km.

Attractions


Khoảng cách được làm tròn đến 0,1 km (hoặc dặm).

Beira Mar - 0,1 km
Trung tâm Văn hóa Belchior - 0,1 km
Bãi biển Iracema - 0,1 km
Bãi biển Praia dos Crush - 0,3 km
Tượng Guardian Iracema - 0,5 km
Ponte dos Ingleses - 0,5 km
Estoril - 0,5 km
Đại lộ Monsignor Tabosa - 0,7 km
Trung tâm Văn hóa & Nghệ thuật Dragao do Mar - 0,9 km
Không gian Văn hóa Chợ Nghệ thuật - Chợ Pinhoes - 1 km
Đài tưởng niệm Văn hóa Cearense - 1 km
Bảo tàng Nghệ thuật Đương đại - 1,1 km
Bảo tàng Mini Siara - 1,1 km
Bãi biển Meireles - 1,2 km
Bảo tàng Maracatu - 1,2 km

Khách có thể đến Maredomus Hotel qua Sân bay Fortaleza (FOR-Sân bay Quốc tế Pinto Martins), cách khoảng 11,1 km

Facilities


Hãy tận hưởng nhiều dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí như hồ bơi ngoài trời, phòng xông hơi và xe đạp cho thuê. Khách sạn này còn có quyền truy cập Internet không dây miễn phí, dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch và phòng đại tiệc.

Business Facilities


Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm nhận phòng nhanh, dịch vụ giặt ủi/giặt khô và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày. Có kế hoạch tổ chức sự kiện tại Fortaleza? Khách sạn này có khu vực tổ chức rộng 102 mét vuông, bao gồm khu hội nghị và 3 phòng họp. Có số chỗ đậu xe có hạn trong khuôn viên.

Dining


Khách có thể lựa chọn dùng bữa tại Maredomus của Khách sạn hoặc nghỉ lại trong phòng và thưởng thức những món ăn ngon với dịch vụ phòng (có giới hạn thời gian). Khách có thể dùng bữa sáng đầy đủ miễn phí hàng ngày từ 6:30 đến 10:00.

Rooms


Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 80 phòng được trang bị minibar và TV LED. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình cáp sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Phòng tắm riêng với buồng tắm vòi sen có vòi sen phun mưa và đồ dùng nhà tắm miễn phí. Tiện nghi phòng bao gồm điện thoại, cùng két bảo mật đặt được máy tính xách tay và bàn.

Tất cả những tiện ích tại Maredomus Hotel

Hồ bơi Maredomus Hotel
Hồ bơi
Phương tiện giải trí Maredomus Hotel
Phương tiện giải trí
Sảnh chức năng Maredomus Hotel
Sảnh chức năng
Khu vực công cộng Maredomus Hotel
Khu vực công cộng
Sảnh chờ Maredomus Hotel
Sảnh chờ

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ giặt ủi
  • Dịch vụ nhận phòng cấp tốc
  • Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý
  • Đội ngũ nhân viên đa ngôn ngữ
  • Lễ tân 24h

Các hoạt động

  • Hồ bơi ngoài trời
  • Phòng xông hơi
  • Ghế dài tắm nắng hồ bơi

Tiện nghi chung

  • Tiệc chiêu đãi
  • Sân thượng/Sân hiên
  • Sân thượng/sân hiên

Tiện nghi công cộng

  • Khu vực không hút thuốc
  • Két an toàn
  • Thang máy

Vận chuyển

  • Bãi đậu xe hạn chế
  • Dịch vụ cho thuê xe đạp

Ẩm thực

  • Bữa sáng

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Tiện nghi văn phòng

  • Phòng hội nghị

Chính sách và những thông tin liên quan của Maredomus Hotel

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
Từ 14:00
Giờ trả phòng:
Trước 12:00

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
  • Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt
  • Không đảm bảo có phòng cách âm
  • Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa, máy phát hiện khói và thanh chắn cửa sổ
, Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú. Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thú cưng

Service Animals Allowed
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
Nhà hàng, Hồ bơi, Lễ tân 24h, Chỗ đậu xe, WiFi, Thang máy
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:00 - đến 12:00
Có ăn sáng
Có, khách sạn có phòng cung cấp bữa sáng
Số phòng còn trống tai Maredomus Hotel
80
Số lầu tại Maredomus Hotel
8
Những tiện nghi khác tại Maredomus Hotel
Dịch vụ giặt ủi, Dịch vụ nhận phòng cấp tốc, Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý, Đội ngũ nhân viên đa ngôn ngữ, Hồ bơi ngoài trời

Câu hỏi thường gặp về Maredomus Hotel

Những tiện ích tại Maredomus Hotel?
Những tiện ích tại Maredomus Hotel bao gồm Nhà hàng, Hồ bơi, Lễ tân 24h, Chỗ đậu xe, WiFi, Thang máy. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Maredomus Hotel?
Thời gian nhận phòng tại Maredomus Hotel là từ Từ 14:00 và trả phòng trước Trước 12:00
Maredomus Hotel có phục vụ ăn sáng không?
Có, Maredomus Hotel có dịch vụ cung cấp bữa sáng. Tuy nhiên, bạn sẽ cần phải chọn loại phòng có dịch vụ ăn sáng. Nếu không, bạn sẽ phải trả một khoản phí nếu đặt phòng không có ăn sáng.
Khách sạn Maredomus Hotel đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Maredomus Hotel là khách sạn đạt tiêu chuẩn 3.0 sao.
Maredomus Hotel có bao nhiêu tầng lầu?
Maredomus Hotel có tổng cộng 8 tầng.
Xem tất cả

Những review khác của du khách về Maredomus Hotel

8,4
Rất tốt
Từ 711 đánh giá
Vệ sinh

8,6

Tiện nghi phòng

8,0

Vị trí

8,4

Dịch vụ và Tiện ích

8,8

Sắp xếp theo
Liên quan nhất
Sự thích
Xem Tất cả

Đánh giá của du khách Maredomus Hotel

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá hàng đầu
Nildemar
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

Muito bom
Izaias
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

Atendeu as expectativas.
Cássio
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
8,0
/10
Đánh giá cách đây 15 tuần

Expedia Group verified review

Boa localização, bom café da manhã, quarto limpo e cama confortável.
Rafael
icon-
6,0
/10
Đánh giá cách đây 16 tuần

Hotels.com verified review

Hotel bem localizado, estrutura simples, cama bem ruim
Giselia C V Vieira
8,0
/10
Đánh giá cách đây 19 tuần

Hotels.com verified review

Sim
Ricardo Clystenis Veloso
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
8,0
/10
Đánh giá cách đây 19 tuần

Hotels.com verified review

Sim!
Nelson Eduardo
icon-Công tác
Công tác
10,0
/10
Đánh giá cách đây 20 tuần

Hotels.com verified review

Excelente custo benefício.
RENATO
icon-Công tác
Công tác
4,0
/10
Đánh giá cách đây 21 tuần

Expedia Group verified review

Hotel antigo
Dayse Maria Moreira
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 23 tuần

Hotels.com verified review

Minha estadia,superou nossas expectativas. Atendimento de qualidade desde da recepção a limpeza dos quartos que é feita diariamente, a disponibilidade de toalhas e cobertores sem nenhum acréscimo. Agora o café da manhã, fora a variedade tinhamos tapioca e omelete feitas na hora. Destaco em ESPECIAL o atendimento do seu Raimundo e do Sidnei, localização perfeita peito de tudo.
Đọc thêm
Ângela Raquel
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
8,0
/10
Đánh giá cách đây 24 tuần

Hotels.com verified review

Estadia boa. Cama poderia ser maior um pouco e o café da manhã com tapiocas e omeletes mais bem feitos. Não
Karla A
icon-Công tác
Công tác
6,0
/10
Đánh giá cách đây 25 tuần

Hotels.com verified review

O melhor do hotel é a localização e o rooftop. O quarto tinha móveis bem desgastados. O descarga do banheiro não funcionava bem e duas noites dormir com ela disparada com a água descendo a noite toda. O ralo do box estava solto. O café da manhã também não era bom. A goma da tapioca parecia passada, azeda e os frios também.
Teozinete
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 25 tuần

Hotels.com verified review

Perfeito tudo
Fabiana
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 25 tuần

Hotels.com verified review

quarto vista lateral mar, cafe da manha bom, eu gosto do maredomus, sempre gosto de ficar lá.
nubia
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
6,0
/10
Đánh giá cách đây 26 tuần

Hotels.com verified review

Hotel com ótima localização e equipe muito atenciosa e cordial. No entanto, o café da manhã poderia ser melhor organizado, com maior variedade e opções mais saudáveis. Há um excesso de itens à base de carboidratos e, em uma das manhãs, foi servida uma salada de frutas passada, o que demonstra falta de cuidado da cozinha, ao menos durante a minha hospedagem. Considerando que não se trata de um hotel de baixo custo e sim médio, esse aspecto impactou a experiência e, por isso, registro essa avaliação.
Đọc thêm
Carla Gabriela
icon-Công tác Kỳ nghỉ gia đình
Công tác Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 27 tuần

Hotels.com verified review

Ótimo
Johnata
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
6,0
/10
Đánh giá cách đây 28 tuần

Hotels.com verified review

Localização muito boa, quarto com vista à praia, porém perdi uma noite e um dia durante minha estadia, faltou água a noite toda até pela manhã, o ar condicionado não funcionou também, me fazendo perder a noite, e não descansar bem com uma noite mal dormida por conta do ar, quando voltou que fui dormir!
Iara
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
2,0
/10
Đánh giá cách đây 28 tuần

Hotels.com verified review

A vista do quarto é excelente, porém na ocasião da nossa hospedagem faltou água em todos os apartamentos, funcionários alegaram problemas com as bombas de recalque . A central de ar , que pelo visto tinha também dependência do fluxo de água tornou dormir com ar condicionado inviavel. Abrimos a janela , porém a rua é muito barulhenta
Đọc thêm
Fernando
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 28 tuần

Hotels.com verified review

equipe atenciosa e gentil
PAULO E
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 28 tuần

Hotels.com verified review

sim
Fabiana
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 29 tuần

Hotels.com verified review

Meu quarto era vista mar, cafe da manha otimo, tem td q amo, cuscuz frutas...e outra variedades, cama confortavel, pertinho da praia, chuveiro quentinho rs Eu amo o Maredomus, sempre fico lá.
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Bên ngoài 4 Maredomus Hotel

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
8,4
Rất tốt
Từ 711 đánh giá
Vệ sinh

8,6

Tiện nghi phòng

8,0

Vị trí

8,4

Dịch vụ và Tiện ích

8,8

Sắp xếp theo
Liên quan nhất
Sự thích
Xem Tất cả

Đánh giá của du khách Maredomus Hotel

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá hàng đầu
Nildemar
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

Muito bom
Izaias
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

Atendeu as expectativas.
Cássio
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
8,0
/10
Đánh giá cách đây 15 tuần

Expedia Group verified review

Boa localização, bom café da manhã, quarto limpo e cama confortável.
Rafael
icon-
6,0
/10
Đánh giá cách đây 16 tuần

Hotels.com verified review

Hotel bem localizado, estrutura simples, cama bem ruim
Giselia C V Vieira
8,0
/10
Đánh giá cách đây 19 tuần

Hotels.com verified review

Sim
Ricardo Clystenis Veloso
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
8,0
/10
Đánh giá cách đây 19 tuần

Hotels.com verified review

Sim!
Nelson Eduardo
icon-Công tác
Công tác
10,0
/10
Đánh giá cách đây 20 tuần

Hotels.com verified review

Excelente custo benefício.
RENATO
icon-Công tác
Công tác
4,0
/10
Đánh giá cách đây 21 tuần

Expedia Group verified review

Hotel antigo
Dayse Maria Moreira
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 23 tuần

Hotels.com verified review

Minha estadia,superou nossas expectativas. Atendimento de qualidade desde da recepção a limpeza dos quartos que é feita diariamente, a disponibilidade de toalhas e cobertores sem nenhum acréscimo. Agora o café da manhã, fora a variedade tinhamos tapioca e omelete feitas na hora. Destaco em ESPECIAL o atendimento do seu Raimundo e do Sidnei, localização perfeita peito de tudo.
Đọc thêm
Ângela Raquel
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
8,0
/10
Đánh giá cách đây 24 tuần

Hotels.com verified review

Estadia boa. Cama poderia ser maior um pouco e o café da manhã com tapiocas e omeletes mais bem feitos. Não
Karla A
icon-Công tác
Công tác
6,0
/10
Đánh giá cách đây 25 tuần

Hotels.com verified review

O melhor do hotel é a localização e o rooftop. O quarto tinha móveis bem desgastados. O descarga do banheiro não funcionava bem e duas noites dormir com ela disparada com a água descendo a noite toda. O ralo do box estava solto. O café da manhã também não era bom. A goma da tapioca parecia passada, azeda e os frios também.
Teozinete
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 25 tuần

Hotels.com verified review

Perfeito tudo
Fabiana
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 25 tuần

Hotels.com verified review

quarto vista lateral mar, cafe da manha bom, eu gosto do maredomus, sempre gosto de ficar lá.
nubia
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
6,0
/10
Đánh giá cách đây 26 tuần

Hotels.com verified review

Hotel com ótima localização e equipe muito atenciosa e cordial. No entanto, o café da manhã poderia ser melhor organizado, com maior variedade e opções mais saudáveis. Há um excesso de itens à base de carboidratos e, em uma das manhãs, foi servida uma salada de frutas passada, o que demonstra falta de cuidado da cozinha, ao menos durante a minha hospedagem. Considerando que não se trata de um hotel de baixo custo e sim médio, esse aspecto impactou a experiência e, por isso, registro essa avaliação.
Đọc thêm
Carla Gabriela
icon-Công tác Kỳ nghỉ gia đình
Công tác Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 27 tuần

Hotels.com verified review

Ótimo
Johnata
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
6,0
/10
Đánh giá cách đây 28 tuần

Hotels.com verified review

Localização muito boa, quarto com vista à praia, porém perdi uma noite e um dia durante minha estadia, faltou água a noite toda até pela manhã, o ar condicionado não funcionou também, me fazendo perder a noite, e não descansar bem com uma noite mal dormida por conta do ar, quando voltou que fui dormir!
Iara
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
2,0
/10
Đánh giá cách đây 28 tuần

Hotels.com verified review

A vista do quarto é excelente, porém na ocasião da nossa hospedagem faltou água em todos os apartamentos, funcionários alegaram problemas com as bombas de recalque . A central de ar , que pelo visto tinha também dependência do fluxo de água tornou dormir com ar condicionado inviavel. Abrimos a janela , porém a rua é muito barulhenta
Đọc thêm
Fernando
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 28 tuần

Hotels.com verified review

equipe atenciosa e gentil
PAULO E
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 28 tuần

Hotels.com verified review

sim
Fabiana
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 29 tuần

Hotels.com verified review

Meu quarto era vista mar, cafe da manha otimo, tem td q amo, cuscuz frutas...e outra variedades, cama confortavel, pertinho da praia, chuveiro quentinho rs Eu amo o Maredomus, sempre fico lá.
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40