Khách sạn Baixing

(Baixing Hotel)

Khách Sạn
Tìm phòng cho bạn...
Trong khu vực
Xem bản đồ
Midong Midong Rd Midong District, Midong, Ô Lỗ Mộc Tề, Tân Cương, Trung Quốc

Tiện ích chính

Xem thêm
WiFi
Khách sạn Baixing toạ lạc tại khu vực / thành phố Mễ Đông.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Khách sạn Baixing có gì

Midong Midong Rd Midong District, Midong, Ô Lỗ Mộc Tề, Tân Cương, Trung Quốc
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Bên ngoài Baixing Hotel
Bên ngoài 2 Baixing Hotel

Khám phá thêm về Khách sạn Baixing

Vị trí


Khách sạn Baixing toạ lạc tại khu vực / thành phố Mễ Đông.

Thông tin về Khách sạn Baixing

Khách sạn Baixing là lựa chọn thông thái nhất cho những ai đang tìm kiếm một khách sạn với dịch vụ xuất sắc nhưng hợp với túi tiền.

Khách sạn Baixing là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một phòng nghỉ thoải mái với giá thành hợp lý.

Tất cả những tiện ích tại Khách sạn Baixing

Khu vực công cộng Baixing Hotel
Khu vực công cộng
Bên ngoài Baixing Hotel
Bên ngoài
Khác Baixing Hotel
Khác

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Tiện nghi chung

  • Khu vực hút thuốc

Chính sách và những thông tin liên quan của Khách sạn Baixing

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
Từ 10:00
Giờ trả phòng:
Trước 13:00
Hotel policy is not yet available.

Thông tin chung

Tiện ích chung
WiFi
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 10:00 - đến 13:00
Số phòng còn trống tai Khách sạn Baixing
21
Những tiện nghi khác tại Khách sạn Baixing
Wifi (miễn phí), Khu vực hút thuốc

Câu hỏi thường gặp về Khách sạn Baixing

Những tiện ích tại Khách sạn Baixing?
Những tiện ích tại Khách sạn Baixing bao gồm WiFi. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Khách sạn Baixing?
Thời gian nhận phòng tại Khách sạn Baixing là từ Từ 10:00 và trả phòng trước Trước 13:00
Khách sạn Khách sạn Baixing đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Khách sạn Baixing là khách sạn đạt tiêu chuẩn 2.0 sao.
Tổng số phòng hiện có tại Khách sạn Baixing là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại Khách sạn Baixing là 21 phòng.

Những review khác của du khách về Khách sạn Baixing

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Bên ngoài 4 Baixing Hotel

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!