Khách sạn Suzhou Chateau-Regency

(Suzhou Chateau-Regency Hotel)

Khách Sạn
Trong khu vực
Xem bản đồ
No.9 Xingzhou Street, Jichang Road, Wuzhong Qu, Tô Châu, Giang Tô, Trung Quốc, 215021

Tiện ích chính

Xem thêm
Hồ bơi
Lưu trú tại Khách sạn Suzhou Chateau-Regency là một lựa chọn đúng đắn khi quý khách đến thăm Ngô Trung.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Khách sạn Suzhou Chateau-Regency có gì

No.9 Xingzhou Street, Jichang Road, Wuzhong Qu, Tô Châu, Giang Tô, Trung Quốc, 215021
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Sảnh chờ Suzhou Chateau-Regency Hotel
Bên ngoài 2 Suzhou Chateau-Regency Hotel

Khám phá thêm về Khách sạn Suzhou Chateau-Regency

Vị trí


Lưu trú tại Khách sạn Suzhou Chateau-Regency là một lựa chọn đúng đắn khi quý khách đến thăm Ngô Trung.

Thông tin về Khách sạn Suzhou Chateau-Regency

Dịch vụ thượng hạng song hành với hàng loạt tiện nghi phong phú sẽ đem đến cho quý khách trải nghiệm của một kỳ nghỉ viên mãn nhất.

Hưởng thụ một ngày thư thái đầy thú vị tại hồ bơi dù quý khách đang du lịch một mình hay cùng người thân.

Hãy sẵn sàng đón nhận những giây phút vô giá khó phai trong suốt kỳ nghỉ của quý khách tại Khách sạn Suzhou Chateau-Regency.

Tất cả những tiện ích tại Khách sạn Suzhou Chateau-Regency

Hồ bơi Suzhou Chateau-Regency Hotel
Hồ bơi
Phương tiện giải trí Suzhou Chateau-Regency Hotel
Phương tiện giải trí
Khu vực công cộng Suzhou Chateau-Regency Hotel
Khu vực công cộng
Sảnh chờ Suzhou Chateau-Regency Hotel
Sảnh chờ
Bên ngoài Suzhou Chateau-Regency Hotel
Bên ngoài

Các hoạt động

  • Hồ bơi trong nhà

Tiện nghi phòng

  • Nhà bếp mini

Chính sách và những thông tin liên quan của Khách sạn Suzhou Chateau-Regency

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
Từ 14:00
Giờ trả phòng:
Trước 12:00
Hotel policy is not yet available.

Thông tin chung

Tiện ích chung
Hồ bơi
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:00 - đến 12:00
Những tiện nghi khác tại Khách sạn Suzhou Chateau-Regency
Hồ bơi trong nhà, Nhà bếp mini

Câu hỏi thường gặp về Khách sạn Suzhou Chateau-Regency

Những tiện ích tại Khách sạn Suzhou Chateau-Regency?
Những tiện ích tại Khách sạn Suzhou Chateau-Regency bao gồm Hồ bơi. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Khách sạn Suzhou Chateau-Regency?
Thời gian nhận phòng tại Khách sạn Suzhou Chateau-Regency là từ Từ 14:00 và trả phòng trước Trước 12:00
Khách sạn Khách sạn Suzhou Chateau-Regency đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Khách sạn Suzhou Chateau-Regency là khách sạn đạt tiêu chuẩn 5.0 sao.

Những review khác của du khách về Khách sạn Suzhou Chateau-Regency

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Phòng ngủ 4 Suzhou Chateau-Regency Hotel

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!