Khách sạn Titan Times

(Titan Times Hotel)

Khách Sạn
Tìm phòng cho bạn...
Trong khu vực
Xem bản đồ
No. 360 Huancheng West Road North Section, Lianhu, Tây An, Thiểm Tây, Trung Quốc, 710082

Tiện ích chính

Xem thêm
Nhà hàng
Chỗ đậu xe
WiFi
Thang máy
Titan Times Hotel là một khách sạn nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại Liên Hồ.
Xem thêm

Xung quanh Khách sạn Titan Times có gì

No. 360 Huancheng West Road North Section, Lianhu, Tây An, Thiểm Tây, Trung Quốc, 710082
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Bên ngoài Titan Times Hotel
Bên ngoài 2 Titan Times Hotel

Khám phá thêm về Khách sạn Titan Times

Vị trí
Titan Times Hotel là một khách sạn nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại Liên Hồ.

Thông tin về Titan Times Hotel

Dịch vụ thượng hạng song hành với hàng loạt tiện nghi phong phú sẽ đem đến cho quý khách trải nghiệm của một kỳ nghỉ viên mãn nhất.

Tận hưởng những món ăn yêu thích với phong cách ẩm thực đặc biệt từ Titan Times Hotel chỉ dành riêng cho quý khách.

Hãy sẵn sàng đón nhận những giây phút vô giá khó phai trong suốt kỳ nghỉ của quý khách tại Titan Times Hotel.

Tất cả những tiện ích tại Khách sạn Titan Times

Khu vực công cộng Titan Times Hotel
Khu vực công cộng
Bên ngoài Titan Times Hotel
Bên ngoài
Khác Titan Times Hotel
Khác

Tiện nghi phù hợp với gia đình

  • Đồ chơi

Ẩm thực

  • Quầy phục vụ đồ ăn nhẹ
  • Tiệm cà phê
  • Quầy bar

Vận chuyển

  • Cho thuê xe hơi
  • Bãi đậu xe có người phục vụ
  • Dịch vụ cho thuê xe đạp

Các hoạt động

  • Thư viện

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Tiện nghi chung

  • Tủ khoá
  • Máy sấy quần áo
  • Khu vực hút thuốc
  • Bãi gửi xe

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thuận tiện cho người khuyết tật

Tiện nghi công cộng

  • Thang máy
  • Nhà hàng
  • Két an toàn
  • Dịch vụ dọn phòng

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ chăm sóc y tế
  • Dịch vụ concierge/hỗ trợ khách
  • Dịch vụ tiệc cưới
  • Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý
  • Dịch vụ thu đổi ngoại tệ
  • Dịch vụ giặt ủi

Tiện nghi văn phòng

  • Các tiện nghi văn phòng
  • Trung tâm dịch vụ hành chánh/văn phòng

Các tiện ích lân cận

  • Cửa hàng
  • Máy ATM/Ngân hàng
  • Cửa hàng quà tặng

Chính sách và những thông tin liên quan của Khách sạn Titan Times

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
Từ 14:00
Giờ trả phòng:
Trước 12:00
Hotel policy is not yet available.

Thông tin chung

Tiện ích chung
Nhà hàng, Chỗ đậu xe, WiFi, Thang máy
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:00 - đến 12:00
Số phòng còn trống tai Khách sạn Titan Times
266
Những tiện nghi khác tại Khách sạn Titan Times
Đồ chơi, Quầy phục vụ đồ ăn nhẹ, Tiệm cà phê, Quầy bar, Cho thuê xe hơi

Câu hỏi thường gặp về Khách sạn Titan Times

Những tiện ích tại Khách sạn Titan Times?
Những tiện ích tại Khách sạn Titan Times bao gồm Nhà hàng, Chỗ đậu xe, WiFi, Thang máy. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Khách sạn Titan Times?
Thời gian nhận phòng tại Khách sạn Titan Times là từ Từ 14:00 và trả phòng trước Trước 12:00
Khách sạn Khách sạn Titan Times đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Khách sạn Titan Times là khách sạn đạt tiêu chuẩn 5.0 sao.
Tổng số phòng hiện có tại Khách sạn Titan Times là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại Khách sạn Titan Times là 266 phòng.
Khách sạn Titan Times có chỗ đậu xe không?
Có, Khách sạn Titan Times có cung cấp chỗ đậu xe. Vui lòng liên hệ trực tiếp với khách sạn để xác nhận thông tin chi tiết.

Những review khác của du khách về Khách sạn Titan Times

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Bên ngoài 4 Titan Times Hotel

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779, cấp lần đầu ngày 18/12/2015 bởi Sở Tài chính Thành phố Hồ Chí Minh · Địa chỉ: Tầng 2 Tòa nhà An Phú Plaza, số 117-119, đường Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam · Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương · Email: cs@traveloka.com · Tel: +84 28 3861 4699
Bản quyền © 2026 Traveloka. Mọi quyền được bảo lưu.