Yifeng Hotel

Khách Sạn
Tìm phòng cho bạn...

-

/10
Chưa có đánh giá
noReviewsSubtitle
Trong khu vực
Xem bản đồ
No. 1 Yuanming North Avenue, Nghi Xuân, Giang Tây, Trung Quốc, 0

Tiện ích chính

Xem thêm
Thang máy
Lưu trú tại Yifeng Hotel là một lựa chọn đúng đắn khi quý khách đến thăm Nghi Xuân.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Yifeng Hotel có gì

No. 1 Yuanming North Avenue, Nghi Xuân, Giang Tây, Trung Quốc, 0
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Sảnh chờ Yifeng Hotel
Sảnh chờ 2 Yifeng Hotel

Khám phá thêm về Yifeng Hotel

Vị trí


Lưu trú tại Yifeng Hotel là một lựa chọn đúng đắn khi quý khách đến thăm Nghi Xuân.

Thông tin về Yifeng Hotel

Yifeng Hotel là lựa chọn thông thái nhất cho những ai đang tìm kiếm một khách sạn với dịch vụ xuất sắc nhưng hợp với túi tiền.

Lưu trú tại Yifeng Hotel chắc chắn sẽ làm quý khách hài lòng bởi sự đón tiếp nhiệt thành và mức giá dễ chịu của khách sạn.

Tất cả những tiện ích tại Yifeng Hotel

Khu vực công cộng Yifeng Hotel
Khu vực công cộng
Sảnh chờ Yifeng Hotel
Sảnh chờ
Bên ngoài Yifeng Hotel
Bên ngoài
Khác Yifeng Hotel
Khác
Nhà hàng Yifeng Hotel
Nhà hàng

Tiện nghi công cộng

  • Két an toàn
  • Thang máy

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý
  • Dịch vụ tiệc cưới

Các hoạt động

  • Karaoke

Ẩm thực

  • Bữa sáng

Tiện nghi chung

  • Bãi gửi xe

Chính sách và những thông tin liên quan của Yifeng Hotel

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
Từ 14:00
Giờ trả phòng:
Trước 14:00

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng
  • Tùy chọn thanh toán di động: Alipay và WeChat Pay
, Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Chính Sách Bổ Sung

Hỗ trợ Unicode false

Thông tin chung

Tiện ích chung
Thang máy
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:00 - đến 14:00
Có ăn sáng
Có, khách sạn có phòng cung cấp bữa sáng
Số phòng còn trống tai Yifeng Hotel
141
Những tiện nghi khác tại Yifeng Hotel
Két an toàn, Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý, Dịch vụ tiệc cưới, Karaoke, Bữa sáng

Câu hỏi thường gặp về Yifeng Hotel

Những tiện ích tại Yifeng Hotel?
Những tiện ích tại Yifeng Hotel bao gồm Thang máy. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Yifeng Hotel?
Thời gian nhận phòng tại Yifeng Hotel là từ Từ 14:00 và trả phòng trước Trước 14:00
Yifeng Hotel có phục vụ ăn sáng không?
Có, Yifeng Hotel có dịch vụ cung cấp bữa sáng. Tuy nhiên, bạn sẽ cần phải chọn loại phòng có dịch vụ ăn sáng. Nếu không, bạn sẽ phải trả một khoản phí nếu đặt phòng không có ăn sáng.
Khách sạn Yifeng Hotel đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Yifeng Hotel là khách sạn đạt tiêu chuẩn 2.0 sao.
Tổng số phòng hiện có tại Yifeng Hotel là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại Yifeng Hotel là 141 phòng.
Xem tất cả

Những review khác của du khách về Yifeng Hotel

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Bên ngoài 4 Yifeng Hotel

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!