Hotel Lautrup Park

Khách Sạn
Tìm phòng cho bạn...
8,6
Rất tốt
919 đánh giá

Khách nói gì về kỳ nghỉ của họ

ann-marie

10,0
/ 10
Boede 2 nætter (uden morgenmad) - rent, nydeligt over det hele og skønne senge. Positiv personale. Gratis parkering. Industriområde men Føtex lige udenfor. Kommer meget gerne tilbage
Xem phiên dịch

olav

10,0
/ 10
At få en overnatning i storkøbenhavn til den pris - jeg er målløs ! Det fåes ikke bedre !! Lækkert hotel, utrolig venligt personale - en særdeles behagelig oplevelse - kan varmt anbefales....!! Alt var perfekt,,, værelse, personale og parkering ! Mvh Olav
Xem phiên dịch

Sandra

10,0
/ 10
Clean room, quiet area. Nice staff.Hotel is in an industrial area but there is a grocery store next door.
Xem phiên dịch
Trong khu vực
Xem bản đồ
Borupvang 2, Ballerup Kommune, Vùng Thủ đô Đan Mạch, Denmark, 2750

Tiện ích chính

Xem thêm
Lễ tân 24h
Chỗ đậu xe
WiFi
Thang máy
Lưu trú tại Hotel Lautrup Park là một lựa chọn đúng đắn khi quý khách đến thăm Ballerup Kommune. Quầy tiếp tân 24 giờ luôn sẵn sàng phục vụ quý khách từ thủ tục nhận phòng đến trả phòng hay bất kỳ yêu cầu nào. Nếu cần giúp đỡ xin hãy liên hệ đội ngũ tiếp tân, chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách.
Xem thêm

Xung quanh Hotel Lautrup Park có gì

Borupvang 2, Ballerup Kommune, Vùng Thủ đô Đan Mạch, Denmark, 2750
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Sảnh chờ Hotel Lautrup Park
Sảnh chờ 2 Hotel Lautrup Park

Khám phá thêm về Hotel Lautrup Park

General
Gần Đấu trường Ballerup Super

Location
Tọa lạc tại Ballerup, Hotel Lautrup Park cách Đấu trường Ballerup Super 3 phút lái xe và cách Bệnh viện Herlev 5 phút lái xe. Khách sạn này cách Công viên Tivoli 16,1 km và cách Khu Nyhavn 18,1 km.

Attractions
Khoảng cách được làm tròn đến 0,1 km (hoặc dặm).

Đấu trường Ballerup Super - 2,5 km
Bệnh viện Herlev - 4,8 km
Trung tâm Thương mại Rodovre Centrum - 8,9 km
Cung điện Sorgenfri - 10,9 km
Bảo tàng ngoài trời - 12,2 km
Vườn Frederiksberg - 12,6 km
Bệnh viện Bispebjerg - 12,8 km
Nhà thờ Grundtvig - 12,8 km
Sở thú Copenhagen - 12,9 km
Sân vận động Gentofte - 13 km
Cung điện Frederiksberg - 13,4 km
Nhà hàng Frederiksdal Fribad - 13,7 km
Phố Jægersborg - 13,8 km
Sân vận động Brondby - 14,4 km
Cung điện Bernstorff - 14,4 km

Các sân bay gần nhất bao gồm:
Sân bay Kastrup (CPH) - 22,5 km
Sân bay Copenhagen (RKE-Sân bay Roskilde) - 31,3 km

Sân bay thuận lợi nhất để đến Hotel Lautrup Park là Sân bay Kastrup (CPH).

Facilities
Đừng bỏ qua cơ hội tận hưởng những dịch vụ thư giãn, giải trí như xe đạp cho thuê hay chỉ đơn giản là ngắm cảnh từ sân thượng/sân hiên và vườn. Khách sạn này còn có quyền truy cập Internet không dây miễn phí, phòng trò chơi và TV ở khu vực chung.

Business Facilities
Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ, trả phòng nhanh và dịch vụ giặt ủi/giặt khô. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên.

Dining
Hãy dùng bữa trưa, bữa tối tại nhà hàng Wine & Dine của Khách sạn hoặc nghỉ lại phòng và gọi món với dịch vụ phòng (có giới hạn thời gian). Đập tan cơn khát với đồ uống yêu thích tại quầy bar/khu lounge. Khách có thể dùng bữa sáng buffet (có phụ phí) từ 6:30 đến 10:00 hàng ngày.

Rooms
Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 102 phòng được trang bị minibar và TV màn hình phẳng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình kỹ thuật số sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Phòng tắm riêng với buồng tắm vòi sen có vòi sen phun mưa và máy sấy tóc. Tiện nghi phòng bao gồm bàn và dụng cụ pha cà phê/trà; bên cạnh đó dịch vụ dọn phòng cũng phục vụ hàng ngày.

Tất cả những tiện ích tại Hotel Lautrup Park

Phương tiện giải trí Hotel Lautrup Park
Phương tiện giải trí
Trung tâm thể thao Hotel Lautrup Park
Trung tâm thể thao
Sảnh chức năng Hotel Lautrup Park
Sảnh chức năng
Khu vực công cộng Hotel Lautrup Park
Khu vực công cộng
Sảnh chờ Hotel Lautrup Park
Sảnh chờ

Các hoạt động

  • Phòng xem TV
  • Khu vực dã ngoại
  • Vườn hoa

Ẩm thực

  • Bữa sáng
  • Quầy phục vụ đồ ăn nhẹ

Vận chuyển

  • Dịch vụ cho thuê xe đạp

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Tiện nghi chung

  • Bãi gửi xe
  • Sân thượng/sân hiên

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Phòng tắm phù hợp cho người khuyết tật
  • Thuận tiện cho người khuyết tật
  • Chỗ đậu xe cho người khuyết tật

Tiện nghi công cộng

  • Khu vực không hút thuốc
  • Cà phê/trà tại sảnh
  • Thang máy

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ giặt ủi
  • Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý
  • Dịch vụ trả phòng cấp tốc
  • Đội ngũ nhân viên đa ngôn ngữ
  • Lễ tân 24h

Tiện nghi văn phòng

  • Phòng họp
  • Các tiện nghi văn phòng
  • Dịch vụ văn phòng
  • Dịch vụ văn phòng

Thể thao & Giải trí

  • Phòng trò chơi
  • Bàn bi-da

Chính sách và những thông tin liên quan của Hotel Lautrup Park

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
  • Nơi lưu trú giữ quyền xác thực trước thẻ tín dụng trước khi khách đến nơi.
  • Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa
  • Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.
, Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú. Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thú cưng

Service Animals Allowed
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
Lễ tân 24h, Chỗ đậu xe, WiFi, Thang máy
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 15:00 - đến 11:00
Có ăn sáng
Có, khách sạn có phòng cung cấp bữa sáng
Số phòng còn trống tai Hotel Lautrup Park
102
Số lầu tại Hotel Lautrup Park
3
Những tiện nghi khác tại Hotel Lautrup Park
Phòng xem TV, Khu vực dã ngoại, Vườn hoa, Bữa sáng, Quầy phục vụ đồ ăn nhẹ

Câu hỏi thường gặp về Hotel Lautrup Park

Những tiện ích tại Hotel Lautrup Park?
Những tiện ích tại Hotel Lautrup Park bao gồm Lễ tân 24h, Chỗ đậu xe, WiFi, Thang máy. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Hotel Lautrup Park?
Thời gian nhận phòng tại Hotel Lautrup Park là từ Từ 15:00 và trả phòng trước Trước 11:00
Hotel Lautrup Park có phục vụ ăn sáng không?
Có, Hotel Lautrup Park có dịch vụ cung cấp bữa sáng. Tuy nhiên, bạn sẽ cần phải chọn loại phòng có dịch vụ ăn sáng. Nếu không, bạn sẽ phải trả một khoản phí nếu đặt phòng không có ăn sáng.
Khách sạn Hotel Lautrup Park đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Hotel Lautrup Park là khách sạn đạt tiêu chuẩn 4.0 sao.
Hotel Lautrup Park có bao nhiêu tầng lầu?
Hotel Lautrup Park có tổng cộng 3 tầng.
Xem tất cả

Những review khác của du khách về Hotel Lautrup Park

8,6
Rất tốt
Từ 919 đánh giá
Vệ sinh

8,8

Tiện nghi phòng

8,4

Vị trí

10,0

Dịch vụ và Tiện ích

8,8

Sắp xếp theo
Liên quan nhất
Sự thích
Xem Tất cả

Đánh giá của du khách Hotel Lautrup Park

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá hàng đầu
Thonny
8,0
/10
Đánh giá cách đây 13 tuần

Hotels.com verified review

Go vinbar
Trine
10,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

Super god oplevelse, venlig personale og skønt værelse, vi kommer igen
ann-marie
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

Boede 2 nætter (uden morgenmad) - rent, nydeligt over det hele og skønne senge. Positiv personale. Gratis parkering. Industriområde men Føtex lige udenfor. Kommer meget gerne tilbage
Ingrid
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Expedia Group verified review

Schöne Lobby und Zimmer gut ausgestattet.
Kenneth
icon-
8,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

Fint business hotel i erhvervsområde. Har man forretninger i området er det et fint valg. Venligt og hjælpsomt personale. Værelset var ok. Restauranten er udemærket, dog et ret begrænset menukort, Kæmpe vinkort God morgenmad. Fint motionscenter tilknyttet kun et par hundrede meter væk. Skal man ind til selve København, så lad bilen stå på gratis parkering og tag s toget, kun 500 meter væk. Så sparer man 250-400 kr i parkering.
Đọc thêm
Gunilla
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
8,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

Fint Hotel, men långt ifrån det mesta
Jakob
10,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

X
Lena Leth
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
8,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

Jeg manglede garderobe plads, ingen steder kunne der hænge f. Eks. Kjoler. Ingen skuffer til tøj.
Omar
icon-
6,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Expedia Group verified review

It was ok not great
Niklas
icon-Công tác
Công tác
2,0
/10
Đánh giá cách đây 15 tuần

Hotels.com verified review

Der var larm og blev lovet at jeg ville få værelse væk fra larmen men skete ikke
Herbert
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 15 tuần

Hotels.com verified review

Rigtig fint udvalg. God kvalitet og de var super hurtige til at fylde op.
Milton
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 15 tuần

Hotels.com verified review

Dejlige værelser og super morgen mad.
Joke
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 16 tuần

Hotels.com verified review

Heel fijn verblijf, vriendelijk personeel
Niels Erik
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 16 tuần

Hotels.com verified review

Fint ophold. Dejligt personale
Sara
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 17 tuần

Hotels.com verified review

Rene og pæne værelser. Super personale.
Morten
icon-
8,0
/10
Đánh giá cách đây 17 tuần

Hotels.com verified review

Good value for money. Close to trainstation.
Eva og Jørgen
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
8,0
/10
Đánh giá cách đây 17 tuần

Hotels.com verified review

Very good breakfast, good parking near the hotel
Søren
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Hotels.com verified review

Rent værelse …………………………..
Shunguang
6,0
/10
Đánh giá cách đây 19 tuần

Hotels.com verified review

Asdgfsdlkg;lasdng;lsdgnl;sddg
Simon
6,0
/10
Đánh giá cách đây 19 tuần

Hotels.com verified review

Ok
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Sảnh chờ 4 Hotel Lautrup Park

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779, cấp lần đầu ngày 18/12/2015 bởi Sở Tài chính Thành phố Hồ Chí Minh · Địa chỉ: Tầng 2 Tòa nhà An Phú Plaza, số 117-119, đường Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam · Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương · Email: cs@traveloka.com · Tel: +84 28 3861 4699
Bản quyền © 2026 Traveloka. Mọi quyền được bảo lưu.