easyHotel Liverpool

Khách Sạn
Tìm phòng cho bạn...
7,6
/10
Hài lòng
1.004 đánh giá

Khách nói gì về kỳ nghỉ của họ

Lola

10,0
/ 10
Lovely staff, upgraded me to a room with a window and allowed me to leave my bag for free. Room was clean and not too noisy
Xem phiên dịch

John

10,0
/ 10
Room was fine for a single occupancy. Property was clean and the bed very comfortable. The hotel is well located in the city centre with easy access to all of the tourist sites, shopping, dining etc. I would stay at the property again if visiting Liverpool.
Xem phiên dịch

John

10,0
/ 10
Great hotel very central, stay here a few days a week for work always clean helpfull staff, great value for a top cc location
Xem phiên dịch
Trong khu vực
Xem bản đồ
Castle Chambers, 47 Castle Street, Liverpool, Anh, L2 9UB

Tiện ích chính

Xem thêm
Lễ tân 24h
WiFi
Thang máy
easyHotel Liverpool toạ lạc tại khu vực / thành phố Liverpool. Quầy tiếp tân 24 giờ luôn sẵn sàng phục vụ quý khách từ thủ tục nhận phòng đến trả phòng hay bất kỳ yêu cầu nào. Nếu cần giúp đỡ xin hãy liên hệ đội ngũ tiếp tân, chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh easyHotel Liverpool có gì

Castle Chambers, 47 Castle Street, Liverpool, Anh, L2 9UB
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Bên ngoài easyHotel Liverpool
Bên ngoài 2 easyHotel Liverpool

Khám phá thêm về easyHotel Liverpool

General


Gần Liverpool ONE

Location


EasyHotel Liverpool tọa lạc ở trung tâm Liverpool, chỉ cách Liverpool ONE và Bến phà Pier Head Liverpool 7 phút đi bộ. Khách sạn này cách Bến tàu Royal Albert 0,7 km và cách Bảo tàng The Beatles Story 1 km.

Attractions


Khoảng cách được làm tròn đến 0,1 km (hoặc dặm).

Liverpool ONE - 0,1 km
Tòa thị chính Liverpool - 0,2 km
Cavern Club - 0,3 km
Tòa nhà Port of Liverpool - 0,5 km
Tòa nhà Cunard - 0,5 km
Bảo tàng Liverpool - 0,5 km
Nhà hát Royal Court - 0,5 km
Tòa nhà Hoàng gia Liver - 0,6 km
Nhà hát Liverpool - 0,6 km
Bến phà Pier Head Liverpool - 0,6 km
Tháp St John's Beacon - 0,6 km
Bến tàu Royal Albert - 0,7 km
Bảo tàng Hàng hải Merseyside - 0,8 km
Bảo tàng Nô lệ Quốc tế - 0,8 km
Bến Pier Head và Quần thể Three Graces - 0,8 km

Các sân bay gần nhất bao gồm:
Sân bay Liverpool (LPL-Sân bay John Lennon) - 15,2 km
Sân bay Chester (CEG-Sân bay Hawarden) - 57,1 km
Sân bay Manchester (MAN) - 59,1 km

Sân bay thuận lợi nhất để đến easyHotel Liverpool là Sân bay Liverpool (LPL-Sân bay John Lennon).

Facilities


Hãy tận hưởng những dịch vụ, tiện ích, bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí và máy bán hàng tự động.

Business Facilities


Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và thang máy.

Rooms


Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 78 phòng được trang bị máy điều hòa. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình vệ tinh sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Phòng tắm riêng với buồng tắm vòi sen có đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Dịch vụ dọn phòng phục vụ hàng ngày; và khách có thể yêu cầu thêm cả bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo.

Tất cả những tiện ích tại easyHotel Liverpool

Trung tâm thể thao easyHotel Liverpool
Trung tâm thể thao
Khu vực công cộng easyHotel Liverpool
Khu vực công cộng
Dịch vụ khách sạn easyHotel Liverpool
Dịch vụ khách sạn
Bên ngoài easyHotel Liverpool
Bên ngoài
Khác easyHotel Liverpool
Khác

Tiện nghi công cộng

  • Khu vực không hút thuốc
  • Thang máy

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý
  • Lễ tân 24h

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Chính sách và những thông tin liên quan của easyHotel Liverpool

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
Từ 15:00
Giờ trả phòng:
Trước 10:00

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
  • Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt
  • Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm máy phát hiện khói
, Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú. Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thú cưng

Limited Number Of Pets In Room
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
Lễ tân 24h, WiFi, Thang máy
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 15:00 - đến 10:00
Số phòng còn trống tai easyHotel Liverpool
78
Số lầu tại easyHotel Liverpool
5
Những tiện nghi khác tại easyHotel Liverpool
Khu vực không hút thuốc, Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý, Wifi (miễn phí)

Câu hỏi thường gặp về easyHotel Liverpool

Những tiện ích tại easyHotel Liverpool?
Những tiện ích tại easyHotel Liverpool bao gồm Lễ tân 24h, WiFi, Thang máy. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của easyHotel Liverpool?
Thời gian nhận phòng tại easyHotel Liverpool là từ Từ 15:00 và trả phòng trước Trước 10:00
Khách sạn easyHotel Liverpool đạt tiêu chuẩn mấy sao?
easyHotel Liverpool là khách sạn đạt tiêu chuẩn 3.0 sao.
easyHotel Liverpool có bao nhiêu tầng lầu?
easyHotel Liverpool có tổng cộng 5 tầng.
Tổng số phòng hiện có tại easyHotel Liverpool là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại easyHotel Liverpool là 78 phòng.
Xem tất cả

Những review khác của du khách về easyHotel Liverpool

7,6
Hài lòng
Từ 1.002 đánh giá
Vệ sinh

8,4

Tiện nghi phòng

7,2

Dịch vụ và Tiện ích

8,4

Sắp xếp theo
Liên quan nhất
Sự thích
Xem Tất cả

Đánh giá của du khách easyHotel Liverpool

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá hàng đầu
Thomas
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
6,0
/10
Đánh giá cách đây 13 tuần

Hotels.com verified review

Litt smale senger og dobbeldyne trakk ned, ellers stod det til forventningene.
René
2,0
/10
Đánh giá cách đây 13 tuần

Hotels.com verified review

Dårlig service. Det mindste værelse der mest af alt minder om et kosteskab. Intet vindue. Ikke noget, der kan anbefales
Thomas
icon-Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
10,0
/10
Đánh giá cách đây 13 tuần

Hotels.com verified review

All ok
Matt
icon-
4,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

Great location and easy check in etc. Mattress was so uncomfortable I’d have slept on the floor if the room was big enough! It was like sleeping on a bench
Kristoffer
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
4,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

Fantastisk beliggenhet, men det stopper der. Hotellrommet var altfor trangt for to personer og man får ikke noe privatliv med glassvegg inn til toalett og dusj. Senga må ha vært knekt, da den ene siden var en nedoverbakke å sove i. Begge våknet med vondt i ryggen begge dagene. Personalet var hyggelige, da vi måtte låne både ekstra puter (for å bygge opp sengen) og hårføner (som ikke var på rommet fra før).
Đọc thêm
Serena
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
2,0
/10
Đánh giá cách đây 15 tuần

Hotels.com verified review

Smelly. Felt like an expensive youth hostel.
Lola
10,0
/10
Đánh giá cách đây 16 tuần

Expedia Group verified review

Lovely staff, upgraded me to a room with a window and allowed me to leave my bag for free. Room was clean and not too noisy
John
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 17 tuần

Hotels.com verified review

Room was fine for a single occupancy. Property was clean and the bed very comfortable. The hotel is well located in the city centre with easy access to all of the tourist sites, shopping, dining etc. I would stay at the property again if visiting Liverpool.
Shea
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Expedia Group verified review

Very friendly and helpful staff
william
icon-
8,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Hotels.com verified review

Room got slightly hot maybe my fault as I didn’t check temperature
MARTIN
icon-Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
10,0
/10
Đánh giá cách đây 19 tuần

Hotels.com verified review

Clean room Staff very welcome check in & out Close to bar and shopping
Damien
icon-
8,0
/10
Đánh giá cách đây 19 tuần

Expedia Group verified review

Basic but all that was needed for a short overnight stay. If all you need is a bed and a shower it’s good value for money.
john
icon-
8,0
/10
Đánh giá cách đây 20 tuần

Expedia Group verified review

Yes
Garth
icon-
6,0
/10
Đánh giá cách đây 20 tuần

Expedia Group verified review

Great location and appreciated the friendliness at reception, I believe his name was Gordon. The room was clean, but the bed was quite uncomfortable and the mattress could do with a replacement.
Sascha
2,0
/10
Đánh giá cách đây 20 tuần

Expedia Group verified review

Grausame Zimmer wie Knast
Jake
2,0
/10
Đánh giá cách đây 20 tuần

Expedia Group verified review

There was a dirty towel that was basically black in the bathroom
Paul
8,0
/10
Đánh giá cách đây 22 tuần

Expedia Group verified review

Staff was pleasent but tv kept cutting out
Richard
2,0
/10
Đánh giá cách đây 22 tuần

Hotels.com verified review

The mattress was uncomfortable. There was too much noise in the corridors during the early hours (4am ish). The first night was so bad, we checked out before our second night.
Peter
6,0
/10
Đánh giá cách đây 22 tuần

Hotels.com verified review

Staff great, room very clean an modern. Be prepared for a very small room.
caroline
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
4,0
/10
Đánh giá cách đây 24 tuần

Hotels.com verified review

No window, room was far too small for purpose, toilet was first especially the shower unit and mirror in the room was filthy also, no where to put clothes & had to live out a bag, won’t be returning any time soon
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Khác 4 easyHotel Liverpool

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
7,6
Hài lòng
Từ 1.002 đánh giá
Vệ sinh

8,4

Tiện nghi phòng

7,2

Dịch vụ và Tiện ích

8,4

Sắp xếp theo
Liên quan nhất
Sự thích
Xem Tất cả

Đánh giá của du khách easyHotel Liverpool

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá hàng đầu
Thomas
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
6,0
/10
Đánh giá cách đây 13 tuần

Hotels.com verified review

Litt smale senger og dobbeldyne trakk ned, ellers stod det til forventningene.
René
2,0
/10
Đánh giá cách đây 13 tuần

Hotels.com verified review

Dårlig service. Det mindste værelse der mest af alt minder om et kosteskab. Intet vindue. Ikke noget, der kan anbefales
Thomas
icon-Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
10,0
/10
Đánh giá cách đây 13 tuần

Hotels.com verified review

All ok
Matt
icon-
4,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

Great location and easy check in etc. Mattress was so uncomfortable I’d have slept on the floor if the room was big enough! It was like sleeping on a bench
Kristoffer
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
4,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

Fantastisk beliggenhet, men det stopper der. Hotellrommet var altfor trangt for to personer og man får ikke noe privatliv med glassvegg inn til toalett og dusj. Senga må ha vært knekt, da den ene siden var en nedoverbakke å sove i. Begge våknet med vondt i ryggen begge dagene. Personalet var hyggelige, da vi måtte låne både ekstra puter (for å bygge opp sengen) og hårføner (som ikke var på rommet fra før).
Đọc thêm
Serena
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
2,0
/10
Đánh giá cách đây 15 tuần

Hotels.com verified review

Smelly. Felt like an expensive youth hostel.
Lola
10,0
/10
Đánh giá cách đây 16 tuần

Expedia Group verified review

Lovely staff, upgraded me to a room with a window and allowed me to leave my bag for free. Room was clean and not too noisy
John
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 17 tuần

Hotels.com verified review

Room was fine for a single occupancy. Property was clean and the bed very comfortable. The hotel is well located in the city centre with easy access to all of the tourist sites, shopping, dining etc. I would stay at the property again if visiting Liverpool.
Shea
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Expedia Group verified review

Very friendly and helpful staff
william
icon-
8,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Hotels.com verified review

Room got slightly hot maybe my fault as I didn’t check temperature
MARTIN
icon-Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
10,0
/10
Đánh giá cách đây 19 tuần

Hotels.com verified review

Clean room Staff very welcome check in & out Close to bar and shopping
Damien
icon-
8,0
/10
Đánh giá cách đây 19 tuần

Expedia Group verified review

Basic but all that was needed for a short overnight stay. If all you need is a bed and a shower it’s good value for money.
john
icon-
8,0
/10
Đánh giá cách đây 20 tuần

Expedia Group verified review

Yes
Garth
icon-
6,0
/10
Đánh giá cách đây 20 tuần

Expedia Group verified review

Great location and appreciated the friendliness at reception, I believe his name was Gordon. The room was clean, but the bed was quite uncomfortable and the mattress could do with a replacement.
Sascha
2,0
/10
Đánh giá cách đây 20 tuần

Expedia Group verified review

Grausame Zimmer wie Knast
Jake
2,0
/10
Đánh giá cách đây 20 tuần

Expedia Group verified review

There was a dirty towel that was basically black in the bathroom
Paul
8,0
/10
Đánh giá cách đây 22 tuần

Expedia Group verified review

Staff was pleasent but tv kept cutting out
Richard
2,0
/10
Đánh giá cách đây 22 tuần

Hotels.com verified review

The mattress was uncomfortable. There was too much noise in the corridors during the early hours (4am ish). The first night was so bad, we checked out before our second night.
Peter
6,0
/10
Đánh giá cách đây 22 tuần

Hotels.com verified review

Staff great, room very clean an modern. Be prepared for a very small room.
caroline
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
4,0
/10
Đánh giá cách đây 24 tuần

Hotels.com verified review

No window, room was far too small for purpose, toilet was first especially the shower unit and mirror in the room was filthy also, no where to put clothes & had to live out a bag, won’t be returning any time soon
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40