May Cottage

Khác
Trong khu vực
Xem bản đồ
47 High Street Snainton, Scarborough, Snainton, Bắc Yorkshire, Anh, YO13 9AE

Tiện ích chính

Xem thêm
Chỗ đậu xe
WiFi
Lưu trú tại May Cottage là một lựa chọn đúng đắn khi quý khách đến thăm Snainton.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh May Cottage có gì

47 High Street Snainton, Scarborough, Snainton, Bắc Yorkshire, Anh, YO13 9AE
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Bên ngoài May Cottage
Khác 2 May Cottage

Khám phá thêm về May Cottage

General


Ở Scarborough

Location


Cottage này ở Scarborough, cách Yorkshire Moors và Khu đua xe ô tô nhỏ trong nhà Scarborough 15 phút lái xe. Cottage này cách Bãi biển trên Vịnh Nam 15,7 km và cách Bãi biển North Bay 15,9 km.

Attractions


Khoảng cách được làm tròn đến 0,1 km (hoặc dặm).

Yorkshire Moors - 8,1 km
Mê cung rừng Dalby - 8,9 km
Sân golf Wolds Way - 9,3 km
Công viên rừng North Riding - 10,9 km
Sân golf Wolds Way - 11,5 km
Rừng Dalby - 12 km
Câu lạc bộ golf Ganton - 12,1 km
Ganton Hall - 12,2 km
Vườn mê cung Scampston - 12,8 km
Nhà thờ Pickering - 12,8 km
Khu đua xe ô tô nhỏ trong nhà Scarborough - 12,9 km
Đường sắt Moors Bắc Yorkshire - 13,2 km
Bảo tàng Beck Isle - 13,3 km
Lâu đài Pickering - 13,5 km
The Brunswick - 13,9 km

Sân bay gần nhất là Sân bay Leeds (LBA-Sân bay Leeds Bradford), cách khoảng 104 km

Facilities


Hãy thư thả ngắm cảnh từ vườn và tận hưởng những dịch vụ, tiện ích như quyền truy cập Internet không dây miễn phí.

Business Facilities


Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên.

Rooms


Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại cottage trang trí khác biệt với Bếp này. Khách có thể kết nối internet không dây miễn phí và luôn kết nối ngay trong kỳ nghỉ. Tủ lạnh và ấm điện là những tiện nghi, dịch vụ được khách yêu thích.

Tất cả những tiện ích tại May Cottage

Khu vực công cộng May Cottage
Khu vực công cộng
Bên ngoài May Cottage
Bên ngoài
Khác May Cottage
Khác

Tiện nghi công cộng

  • Bãi đậu xe
  • Khu vực không hút thuốc

Các hoạt động

  • Vườn hoa

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Tiện nghi chung

  • Bãi gửi xe

Chính sách và những thông tin liên quan của May Cottage

Lưu Ý Quan Trọng
Bạn muốn nhận phòng bên ngoài khung giờ quy định (ví dụ như sáng sớm hoặc tối muộn)? Bạn có thể thoả thuận trực tiếp với nơi lưu trú!

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
16:00 - 23:00
Giờ trả phòng:
Trước 10:00

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ
  • Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
  • Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không
, Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thú cưng

Service Animals Allowed
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
Chỗ đậu xe, WiFi
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 16:00 - 23:00 - đến 10:00
Số phòng còn trống tai May Cottage
1
Những tiện nghi khác tại May Cottage
Bãi đậu xe, Khu vực không hút thuốc, Vườn hoa, Wifi (miễn phí), Bãi gửi xe

Câu hỏi thường gặp về May Cottage

Những tiện ích tại May Cottage?
Những tiện ích tại May Cottage bao gồm Chỗ đậu xe, WiFi. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của May Cottage?
Thời gian nhận phòng tại May Cottage là từ 16:00 - 23:00 và trả phòng trước Trước 10:00
Khách sạn May Cottage đạt tiêu chuẩn mấy sao?
May Cottage là khách sạn đạt tiêu chuẩn 3.5 sao.
Tổng số phòng hiện có tại May Cottage là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại May Cottage là 1 phòng.

Những review khác của du khách về May Cottage

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Khác 4 May Cottage

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!