Lux Hotel Picpus

Khách Sạn
10,0
/10
Xuất sắc
1 đánh giá

Khách nói gì về kỳ nghỉ của họ

Gregory

10,0
/ 10
Hotel tres sympa, accueil chaleureuse. La chambre esr propre et bien équipée. Bien situé avec parking
Xem phiên dịch

Anne

10,0
/ 10
A small room but expected as it's in an old building. Very warm and comfortable. The reception staff were very helpful and spoke good English. Just a lovely hotel overall 😊
Xem phiên dịch

Isobel

10,0
/ 10
Small rooms very clean and welcoming. Lovely neighbourhood and with the metro very nearby.
Xem phiên dịch
Trong khu vực
Xem bản đồ
74 Bd de Picpus, Reuilly, Paris, Île-de-France, Pháp, 75012

Tiện ích chính

Xem thêm
Lễ tân 24h
Chỗ đậu xe
WiFi
Thang máy
Lưu trú tại Lux Hotel Picpus là một lựa chọn đúng đắn khi quý khách đến thăm Reuilly. Quầy tiếp tân 24 giờ luôn sẵn sàng phục vụ quý khách từ thủ tục nhận phòng đến trả phòng hay bất kỳ yêu cầu nào. Nếu cần giúp đỡ xin hãy liên hệ đội ngũ tiếp tân, chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Lux Hotel Picpus có gì

74 Bd de Picpus, Reuilly, Paris, Île-de-France, Pháp, 75012
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Sảnh chờ Lux Hotel Picpus
Sảnh chờ 2 Lux Hotel Picpus

Khám phá thêm về Lux Hotel Picpus

General


Ở Quận 12, Paris

Location


Tọa lạc tại trung tâm Paris, Lux Hotel Picpus cách Bois de Vincennes 5 phút lái xe và cách Place de la Bastille 6 phút lái xe. Khách sạn cách Đấu trường Bercy 3 km và cách Nhà thờ Đức Bà Paris 5 km.

Attractions


Khoảng cách được làm tròn đến 0,1 km (hoặc dặm).

Quảng trường Quốc gia - 0,6 km
Bois de Vincennes - 1,6 km
Nghĩa trang Père Lachaise - 1,8 km
Khu Grands Boulevards - 2,2 km
Làng Bercy - 2,4 km
Đấu trường Bercy - 2,4 km
Nhà hát opera Bastille - 2,6 km
Place de la Bastille - 2,7 km
Lâu đài Vincennes - 2,8 km
Parc Floral de Paris (Công viên) - 2,9 km
Sông Seine - 3 km
Kênh đào Saint-Martin - 3,3 km
Place des Vosges - 3,4 km
Công viên Belleville - 3,5 km
Phố Rivoli - 3,6 km

Các sân bay gần nhất bao gồm:
Sân bay Orly (ORY) - 18 km
Sân bay Roissy – Charles de Gaulle (CDG) - 30,4 km
Sân bay Paris (BVA-Sân bay Beauvais) - 101,3 km
Paris (XCR-Sân bay Chalons-Vatry) - 212 km

Facilities


Hãy tận hưởng những dịch vụ, tiện ích, bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí và hiệu cắt tóc.

Business Facilities


Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và két an toàn ở quầy tiếp tân. Có bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) trong khuôn viên.

Dining


Khách có thể dùng bữa sáng buffet (có phụ phí) từ 7:00 đến 10:00 hàng ngày.

Rooms


Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 38 phòng được trang bị minibar và TV màn hình phẳng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình vệ tinh sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Tiện nghi phòng bao gồm két bảo mật và bàn; bên cạnh đó dịch vụ dọn phòng cũng phục vụ hàng ngày.

Tất cả những tiện ích tại Lux Hotel Picpus

Sảnh chờ Lux Hotel Picpus
Sảnh chờ
Bên ngoài Lux Hotel Picpus
Bên ngoài
Khác Lux Hotel Picpus
Khác
Nhà hàng Lux Hotel Picpus
Nhà hàng

Tiện nghi công cộng

  • Bãi đậu xe
  • Khu vực không hút thuốc
  • Két an toàn
  • Thang máy

Vận chuyển

  • Bãi đậu xe an ninh
  • Bãi đậu xe hạn chế

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý
  • Lễ tân 24h

Ẩm thực

  • Bữa sáng

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Tiện nghi chung

  • Bãi gửi xe

Các tiện ích lân cận

  • Hiệu làm tóc

Chính sách và những thông tin liên quan của Lux Hotel Picpus

Lưu Ý Quan Trọng
Bạn muốn nhận phòng bên ngoài khung giờ quy định (ví dụ như sáng sớm hoặc tối muộn)? Bạn có thể thoả thuận trực tiếp với nơi lưu trú!

THÔNG TIN QUAN TRỌNG: Trong thời gian diễn ra Thế vận hội Olympic và Paralympic 2024, một số khu vực nhất định ở Paris sẽ bị hạn chế ra vào và tăng cường các biện pháp an ninh. Chỗ ở của bạn có thể nằm trong khu vực hạn chế và có thể cần phải thực hiện một số thủ tục sơ bộ để đi lại xung quanh. Chúng tôi khuyên bạn nên liên hệ trực tiếp với khách sạn để biết thông tin cụ thể và mọi thủ tục cần thiết để chuẩn bị cho kỳ lưu trú của bạn.

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
15:00 - 00:00
Giờ trả phòng:
Trước 12:00

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để đặt chỗ đậu xe trong khuôn viên
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt
  • Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt
  • Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hệ thống an ninh và hộp sơ cứu
, Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này. Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú. Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thú cưng

Service Animals Allowed
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
Lễ tân 24h, Chỗ đậu xe, WiFi, Thang máy
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 15:00 - 00:00 - đến 12:00
Có ăn sáng
Có, khách sạn có phòng cung cấp bữa sáng
Số phòng còn trống tai Lux Hotel Picpus
38
Những tiện nghi khác tại Lux Hotel Picpus
Bãi đậu xe, Khu vực không hút thuốc, Két an toàn, Bãi đậu xe an ninh, Bãi đậu xe hạn chế

Câu hỏi thường gặp về Lux Hotel Picpus

Những tiện ích tại Lux Hotel Picpus?
Những tiện ích tại Lux Hotel Picpus bao gồm Lễ tân 24h, Chỗ đậu xe, WiFi, Thang máy. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Lux Hotel Picpus?
Thời gian nhận phòng tại Lux Hotel Picpus là từ 15:00 - 00:00 và trả phòng trước Trước 12:00
Lux Hotel Picpus có phục vụ ăn sáng không?
Có, Lux Hotel Picpus có dịch vụ cung cấp bữa sáng. Tuy nhiên, bạn sẽ cần phải chọn loại phòng có dịch vụ ăn sáng. Nếu không, bạn sẽ phải trả một khoản phí nếu đặt phòng không có ăn sáng.
Khách sạn Lux Hotel Picpus đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Lux Hotel Picpus là khách sạn đạt tiêu chuẩn 3.0 sao.
Tổng số phòng hiện có tại Lux Hotel Picpus là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại Lux Hotel Picpus là 38 phòng.
Xem tất cả

Những review khác của du khách về Lux Hotel Picpus

10,0
Xuất sắc
Từ 1 đánh giá
Bởi khách du lịch trong
Vệ sinh

10,0

Tiện nghi phòng

10,0

Đồ ăn

10,0

Vị trí

10,0

Dịch vụ và Tiện ích

10,0

Sắp xếp theo
Gần đây nhất
Định dạng
Có văn bản
Sự thích
Tất cả đánh giá, Ngôn ngữ ứng dụng hiện tại, Tất cả
Đánh giá của khách hàng

Không có đánh giá nào khớp với bộ lọc của bạn

Hãy thử thay đổi hoặc đặt lại bộ lọc để xem tất cả đánh giá.
Đặt lại bộ lọc

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Bên ngoài 4 Lux Hotel Picpus

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
10,0
Xuất sắc
Từ 1 đánh giá
Bởi khách du lịch trong
Vệ sinh

10,0

Tiện nghi phòng

10,0

Đồ ăn

10,0

Vị trí

10,0

Dịch vụ và Tiện ích

10,0

Sắp xếp theo
Gần đây nhất
Định dạng
Có văn bản
Sự thích
Tất cả đánh giá, Ngôn ngữ ứng dụng hiện tại, Tất cả
Đánh giá của khách hàng

Không có đánh giá nào khớp với bộ lọc của bạn

Hãy thử thay đổi hoặc đặt lại bộ lọc để xem tất cả đánh giá.
Đặt lại bộ lọc