Rex và Comprador

(Rex and Comprador)

Khác
Trong khu vực
Xem bản đồ
2-4 cité Rougemont, Opéra, Paris, Île-de-France, Pháp, 75009

Tiện ích chính

Xem thêm
Nhà hàng
Thang máy
Lưu trú tại Rex và Comprador là một lựa chọn đúng đắn khi quý khách đến thăm Opéra.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Rex và Comprador có gì

2-4 cité Rougemont, Opéra, Paris, Île-de-France, Pháp, 75009
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Khác Rex and Comprador
Khác 2 Rex and Comprador

Khám phá thêm về Rex và Comprador

Vị trí


Lưu trú tại Rex và Comprador là một lựa chọn đúng đắn khi quý khách đến thăm Opéra.

Thông tin về Rex và Comprador

Rex và Comprador là lựa chọn thông thái nhất cho những ai đang tìm kiếm một nơi nghỉ với dịch vụ xuất sắc nhưng hợp với túi tiền.

Tận hưởng những món ăn yêu thích với phong cách ẩm thực đặc biệt từ Rex và Comprador chỉ dành riêng cho quý khách.

Lưu trú tại Rex và Comprador chắc chắn sẽ làm quý khách hài lòng bởi sự đón tiếp nhiệt thành và mức giá dễ chịu của nơi nghỉ.

Tất cả những tiện ích tại Rex và Comprador

Khác Rex and Comprador
Khác

Tiện nghi công cộng

  • Thang máy
  • Nhà hàng

Ẩm thực

  • Quầy bar

Chính sách và những thông tin liên quan của Rex và Comprador

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
Từ 14:00
Giờ trả phòng:
Trước 12:00
Hotel policy is not yet available.

Thông tin chung

Tiện ích chung
Nhà hàng, Thang máy
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:00 - đến 12:00
Những tiện nghi khác tại Rex và Comprador
Quầy bar

Câu hỏi thường gặp về Rex và Comprador

Những tiện ích tại Rex và Comprador?
Những tiện ích tại Rex và Comprador bao gồm Nhà hàng, Thang máy. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Rex và Comprador?
Thời gian nhận phòng tại Rex và Comprador là từ Từ 14:00 và trả phòng trước Trước 12:00
Khách sạn Rex và Comprador đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Rex và Comprador là khách sạn đạt tiêu chuẩn 2.0 sao.

Những review khác của du khách về Rex và Comprador

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Khác 4 Rex and Comprador

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!