Lobinger Hotel Parkhotel

Khách Sạn
Tìm phòng cho bạn...
9,2
Xuất sắc
278 đánh giá

Khách nói gì về kỳ nghỉ của họ

Sarvo

10,0
/ 10
Vi overnattede her til Italien og igen på vej hjem. Godt stort rent værelse. Lækre dyner og helt stille. Meget venligt personale. Morgenmad ok. Booker gerne her igen
Xem phiên dịch

Åsa

10,0
/ 10
Trevlig och hjälpsam personal. Enda negativa var att det var lite varmt, fanns en Fläkt att använda, ingen AC. Men det gick bra att sova så väl godkänt som helhet!
Xem phiên dịch

Jan

10,0
/ 10
Perfekt hotell om du behöver ett bra prisvärt boende om du är på genomfart ned mot Europa. Hotellet ligger nära motorvägen och rummen var stora och fräscha. Vi hade förmånen att träffa managern i receptionen, hon var extremt snäll och hjälpsam vilket gjorde att man fick ett väldigt positivt intryck. Hotellet erbjuder även laddning till bilen .
Xem phiên dịch
Trong khu vực
Xem bản đồ
Steigstraße 110, Giengen an der Brenz, Heidenheim, Baden-Württemberg, Đức, 89537

Tiện ích chính

Xem thêm
Nhà hàng
Lễ tân 24h
Chỗ đậu xe
WiFi
Thang máy
Lobinger Hotel Parkhotel là một khách sạn nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại Giengen an der Brenz. Quầy tiếp tân 24 giờ luôn sẵn sàng phục vụ quý khách từ thủ tục nhận phòng đến trả phòng hay bất kỳ yêu cầu nào. Nếu cần giúp đỡ xin hãy liên hệ đội ngũ tiếp tân, chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách.
Xem thêm

Xung quanh Lobinger Hotel Parkhotel có gì

Steigstraße 110, Giengen an der Brenz, Heidenheim, Baden-Württemberg, Đức, 89537
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Sảnh chờ Lobinger Hotel Parkhotel
Bên ngoài 2 Lobinger Hotel Parkhotel

Khám phá thêm về Lobinger Hotel Parkhotel

Vị trí
Lobinger Hotel Parkhotel là một khách sạn nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại Giengen an der Brenz.

Thông tin về Lobinger Hotel Parkhotel

Từ sự kiện doanh nghiệp đến họp mặt công ty, Lobinger Hotel Parkhotel cung cấp đầy đủ các dịch vụ và tiện nghi đáp ứng mọi nhu cầu của quý khách và đồng nghiệp.

Không phải mọi khách sạn đều cho phép mang thú cưng theo cùng, nhưng với chính sách đặc biệt của mình Lobinger Hotel Parkhotel luôn chào đón những người bạn đồng hành thân thiết của du khách. Khách sạn thân thiện với thú cưng này cho phép quý khách tận hưởng kỳ nghỉ mà không phải bận tâm lo lắng như khi bỏ lại chúng ở nhà.

Hãy tận hưởng thời gian vui vẻ cùng cả gia đình với hàng loạt tiện nghi giải trí tại Lobinger Hotel Parkhotel, một khách sạn tuyệt vời phù hợp cho mọi kỳ nghỉ bên người thân.

Hãy sẵn sàng đón nhận trải nghiệm khó quên bằng dịch vụ độc đáo và hoàn hảo của khách sạn cùng các tiện nghi đầy đủ, đáp ứng mọi nhu cầu của quý khách.

Trung tâm thể dục của khách sạn là một trong những tiện nghi không thể bỏ qua khi lưu trú tại đây.

Nhận ưu đãi đặc biệt dành cho các liệu pháp spa tinh tuý nhất giúp thư giãn tinh thần và làm tươi trẻ cơ thể.

Quầy tiếp tân 24 giờ luôn sẵn sàng phục vụ quý khách từ thủ tục nhận phòng đến trả phòng hay bất kỳ yêu cầu nào. Nếu cần giúp đỡ xin hãy liên hệ đội ngũ tiếp tân, chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách.

Lobinger Hotel Parkhotel là khách sạn sở hữu đầy đủ tiện nghi và dịch vụ xuất sắc theo nhận định của hầu hết khách lưu trú.

Hãy sẵn sàng đón nhận những giây phút vô giá khó phai trong suốt kỳ nghỉ của quý khách tại Lobinger Hotel Parkhotel.

Tất cả những tiện ích tại Lobinger Hotel Parkhotel

Phương tiện giải trí Lobinger Hotel Parkhotel
Phương tiện giải trí
Trung tâm thể thao Lobinger Hotel Parkhotel
Trung tâm thể thao
Sảnh chức năng Lobinger Hotel Parkhotel
Sảnh chức năng
Khu vực công cộng Lobinger Hotel Parkhotel
Khu vực công cộng
Sảnh chờ Lobinger Hotel Parkhotel
Sảnh chờ

Các hoạt động

  • Phòng xem TV
  • Dịch vụ spa
  • Xông hơi ướt

Ẩm thực

  • Bữa sáng món tự chọn
  • Bữa sáng

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Tiện nghi chung

  • Tiệc chiêu đãi
  • Bãi gửi xe
  • Sân thượng/sân hiên

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Chỗ đậu xe cho người khuyết tật
  • Lối đi lại cho người khuyết tật

Đưa đón

  • Đón khách tại ga tàu

Tiện nghi công cộng

  • Khu vực không hút thuốc
  • Két an toàn
  • Thang máy

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ giặt ủi
  • Nhật báo tại sảnh
  • Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý
  • Đội ngũ nhân viên đa ngôn ngữ
  • Lễ tân 24h
  • Dịch vụ concierge/hỗ trợ khách

Tiện nghi văn phòng

  • Phòng họp
  • Các tiện nghi văn phòng
  • Dịch vụ văn phòng

Các tiện ích lân cận

  • Cửa hàng
  • Máy ATM/Ngân hàng

Thể thao & Giải trí

  • Trung tâm thể dục thể hình

Chính sách và những thông tin liên quan của Lobinger Hotel Parkhotel

Lưu Ý Quan Trọng
Bạn muốn nhận phòng bên ngoài khung giờ quy định (ví dụ như sáng sớm hoặc tối muộn)? Bạn có thể thoả thuận trực tiếp với nơi lưu trú!

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt
  • Không đảm bảo có phòng cách âm
  • Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa và máy phát hiện khói
, Nơi lưu trú này có dịch vụ đón khách từ ga xe lửa. Để sử dụng dịch vụ, khách phải liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên hệ được cung cấp trong xác nhận đặt phòng 24 giờ trước khi đến. Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú. Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thú cưng

Only Dogs Cats Allowed
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
Nhà hàng, Lễ tân 24h, Chỗ đậu xe, WiFi, Thang máy
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:30 - 05:30 - đến 11:00
Có ăn sáng
Có, khách sạn có phòng cung cấp bữa sáng
Số phòng còn trống tai Lobinger Hotel Parkhotel
72
Số lầu tại Lobinger Hotel Parkhotel
4
Những tiện nghi khác tại Lobinger Hotel Parkhotel
Phòng xem TV, Dịch vụ spa, Xông hơi ướt, Bữa sáng món tự chọn, Bữa sáng

Câu hỏi thường gặp về Lobinger Hotel Parkhotel

Những tiện ích tại Lobinger Hotel Parkhotel?
Những tiện ích tại Lobinger Hotel Parkhotel bao gồm Nhà hàng, Lễ tân 24h, Chỗ đậu xe, WiFi, Thang máy. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Lobinger Hotel Parkhotel?
Thời gian nhận phòng tại Lobinger Hotel Parkhotel là từ 14:30 - 05:30 và trả phòng trước Trước 11:00
Lobinger Hotel Parkhotel có phục vụ ăn sáng không?
Có, Lobinger Hotel Parkhotel có dịch vụ cung cấp bữa sáng. Tuy nhiên, bạn sẽ cần phải chọn loại phòng có dịch vụ ăn sáng. Nếu không, bạn sẽ phải trả một khoản phí nếu đặt phòng không có ăn sáng.
Khách sạn Lobinger Hotel Parkhotel đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Lobinger Hotel Parkhotel là khách sạn đạt tiêu chuẩn 4.0 sao.
Lobinger Hotel Parkhotel có bao nhiêu tầng lầu?
Lobinger Hotel Parkhotel có tổng cộng 4 tầng.
Xem tất cả

Những review khác của du khách về Lobinger Hotel Parkhotel

9,2
Xuất sắc
Từ 278 đánh giá
Vệ sinh

9,4

Tiện nghi phòng

9,0

Dịch vụ và Tiện ích

9,6

Sắp xếp theo
Liên quan nhất
Sự thích
Xem Tất cả

Đánh giá của du khách Lobinger Hotel Parkhotel

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá hàng đầu
Maria
8,0
/10
Đánh giá cách đây 13 tuần

Expedia Group verified review

Ontbijt was prima, personeel erg vriendelijk en behulpzaam, kamer netjes en verzorgd.
Sabrina
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 13 tuần

Hotels.com verified review

Toppen hotell med personal som var behjälplig och service var bra.
Sarvo
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

Vi overnattede her til Italien og igen på vej hjem. Godt stort rent værelse. Lækre dyner og helt stille. Meget venligt personale. Morgenmad ok. Booker gerne her igen
gitte
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

Fantastisk til prisen sødt personale og dejlig morgenmad
Åsa
10,0
/10
Đánh giá cách đây 15 tuần

Hotels.com verified review

Trevlig och hjälpsam personal. Enda negativa var att det var lite varmt, fanns en Fläkt att använda, ingen AC. Men det gick bra att sova så väl godkänt som helhet!
Cecilie
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 15 tuần

Hotels.com verified review

Dejlig René værelser, god afstand til motorvejen og rigtig skøn aftensmad
jeppe
8,0
/10
Đánh giá cách đây 15 tuần

Hotels.com verified review

Super venligt personale og udemærket morgenmad
Jan
10,0
/10
Đánh giá cách đây 16 tuần

Hotels.com verified review

Perfekt hotell om du behöver ett bra prisvärt boende om du är på genomfart ned mot Europa. Hotellet ligger nära motorvägen och rummen var stora och fräscha. Vi hade förmånen att träffa managern i receptionen, hon var extremt snäll och hjälpsam vilket gjorde att man fick ett väldigt positivt intryck. Hotellet erbjuder även laddning till bilen .
Đọc thêm
Sarvo
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 16 tuần

Hotels.com verified review

Rent og flot vedligeholdt hotel. Venligt personale. Mulighed for gratis opladning af elbil. Vil anbefale andre dette hotel.
Bent
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 16 tuần

Hotels.com verified review

Virkelig hjælpsomt personale
Rudy
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 17 tuần

Hotels.com verified review

Goed hotel met ruime kamers en een uitgebreid ontbijt en een heel goed restaurant met ruime keuze. Grote parking op het hoteldomein. Vriendelijk en behulpzaam personeel.
Ru YUEH
icon-Công tác
Công tác
6,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Hotels.com verified review

櫃檯人員親切服務,但客房清潔人員需加強訓練,早上8點半還在睡覺時,客房清潔人員突然用鑰匙打開房門,讓我嚇了一跳,事後櫃檯人員及客房清潔人員都有和我道歉,希望加強後續與相關人員訓練,謝謝。
VINCENZO
icon-Công tác
Công tác
10,0
/10
Đánh giá cách đây 19 tuần

Hotels.com verified review

Molto confortevole.
Norbert
10,0
/10
Đánh giá cách đây 23 tuần

Expedia Group verified review

Gute Musli, frischr Brötchen
Perparim
8,0
/10
Đánh giá cách đây 29 tuần

Expedia Group verified review

Leaning lady walked in my room without knocking on the door
Palle Kjær
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 29 tuần

Hotels.com verified review

Dejligt sted tæt på motorvej
Bert
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 31 tuần

Expedia Group verified review

Schoon vriendelijk servicegericht parkeren met 2 uur gratis laden
Mikkel
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 32 tuần

Hotels.com verified review

Nem parkering super fin og hurtig indtjek og ok morgenmad
Annika
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
6,0
/10
Đánh giá cách đây 32 tuần

Hotels.com verified review

Dun täcke och kudde inte bra för allergier
Anders
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 36 tuần

Hotels.com verified review

Fint værelse. Roligt. Meget venligt personale.
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Phòng ngủ 4 Lobinger Hotel Parkhotel

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779, cấp lần đầu ngày 18/12/2015 bởi Sở Tài chính Thành phố Hồ Chí Minh · Địa chỉ: Tầng 2 Tòa nhà An Phú Plaza, số 117-119, đường Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam · Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương · Email: cs@traveloka.com · Tel: +84 28 3861 4699
Bản quyền © 2026 Traveloka. Mọi quyền được bảo lưu.