Hotel Narkissos

Khách Sạn
Trong khu vực
Xem bản đồ
Kamari, Santorini, Cyclades, Nam Aegean, Hy Lạp, 84700

Tiện ích chính

Xem thêm
Nhà hàng
WiFi
Lưu trú tại Hotel Narkissos là một lựa chọn đúng đắn khi quý khách đến thăm Santorini.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Hotel Narkissos có gì

Kamari, Santorini, Cyclades, Nam Aegean, Hy Lạp, 84700
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Sảnh chờ Hotel Narkissos
Sảnh chờ 2 Hotel Narkissos

Khám phá thêm về Hotel Narkissos

General


Gần Bãi biển Kamari

Location


Tọa lạc ở Santorini, Hotel Narkissos gần bãi biển, cách Bãi biển Kamari 1 phút lái xe và cách Lòng chảo Santorini 9 phút lái xe. Khách sạn này cách Cảng Athinios 9,8 km và cách Điểm ngắm cảnh nhà thờ Oia Blue Dome 19 km.

Attractions


Khoảng cách được làm tròn đến 0,1 km (hoặc dặm).

Bãi biển Kamari - 0,3 km
Rạp chiếu phim ngoài trời Kamari - 1,2 km
Nhà máy Rượu vang Estate Argyros Santorini - 2,5 km
Panagia Episkopi (Mesa Gonia) - 2,8 km
Ancient Thira - 2,8 km
Bảo tàng Không gian Nghệ thuật Art Space Santorini - 3,1 km
Bãi biển Perissa - 3,1 km
Bảo tàng Rượu vang Koutsoyannopoulos - 3,9 km
Viện bảo tàng Khoáng chất và Hóa thạch - 4,4 km
Nhà máy rượu vang Santo Wines - 6 km
Nhà máy Rượu vang Venetsanos - 6,7 km
Xưởng rượu vang Antoniou - 7,2 km
Xưởng rượu vang Boutari - 7,6 km
Vườn nho - Xưởng rượu vang Gavalas - 7,6 km
Bảo tàng Tiền sử Thira - 7,7 km

Khách có thể đến Hotel Narkissos qua Sân bay Thira (JTR-Sân bay Quốc gia Santorini), cách khoảng 6,2 km

Facilities


Hãy thư thả ngắm cảnh từ sân thượng/sân hiên hay vườn; và tận hưởng những dịch vụ, tiện ích như quyền truy cập Internet không dây miễn phí. Những dịch vụ, tiện ích khác tại Khách sạn này bao gồm dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch và sảnh tiếp tân.

Business Facilities


Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm truy cập Internet tốc độ cao (có dây) miễn phí, máy vi tính và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên.

Dining


Khách có thể dùng bữa tại quán cà phê của Khách sạn hoặc thưởng thức những món ăn ngon tại phòng với dịch vụ phòng (có giới hạn thời gian). Khách có thể dùng bữa sáng buffet (có phụ phí) từ 8:30 đến 11:00 hàng ngày.

Rooms


Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 18 phòng được trang bị máy điều hòa cùng tủ lạnh. Các phòng có ban công riêng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí ngay tại phòng. Các phòng có phòng tắm với buồng tắm vòi sen.

Tất cả những tiện ích tại Hotel Narkissos

Khu vực công cộng Hotel Narkissos
Khu vực công cộng
Sảnh chờ Hotel Narkissos
Sảnh chờ
Bên ngoài Hotel Narkissos
Bên ngoài
Khác Hotel Narkissos
Khác
Nhà hàng Hotel Narkissos
Nhà hàng

Tiện nghi chung

  • Sảnh lễ tân
  • Bãi gửi xe
  • Sân thượng/sân hiên

Kết nối mạng

  • Mạng Internet cục bộ
  • Wifi (miễn phí)

Tiện nghi công cộng

  • Khu vực không hút thuốc
  • Tiệm cà phê

Ẩm thực

  • Bữa sáng

Các hoạt động

  • Vườn hoa

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý

Tiện nghi văn phòng

  • Máy tính

Các tiện ích lân cận

  • Máy ATM/Ngân hàng

Chính sách và những thông tin liên quan của Hotel Narkissos

Lưu Ý Quan Trọng
Bạn muốn nhận phòng bên ngoài khung giờ quy định (ví dụ như sáng sớm hoặc tối muộn)? Bạn có thể thoả thuận trực tiếp với nơi lưu trú!

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
14:00 - 23:00
Giờ trả phòng:
Trước 11:00

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
  • Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa
  • Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
, Giờ hoạt động hàng ngày của quầy tiếp tân từ 8:30 đến 23:00. Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này. Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định. Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thú cưng

Pets Not Allowed
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
Nhà hàng, WiFi
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:00 - 23:00 - đến 11:00
Có ăn sáng
Có, khách sạn có phòng cung cấp bữa sáng
Số phòng còn trống tai Hotel Narkissos
18
Số lầu tại Hotel Narkissos
2
Những tiện nghi khác tại Hotel Narkissos
Sảnh lễ tân, Bãi gửi xe, Sân thượng/sân hiên, Mạng Internet cục bộ, Wifi (miễn phí)

Câu hỏi thường gặp về Hotel Narkissos

Những tiện ích tại Hotel Narkissos?
Những tiện ích tại Hotel Narkissos bao gồm Nhà hàng, WiFi. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Hotel Narkissos?
Thời gian nhận phòng tại Hotel Narkissos là từ 14:00 - 23:00 và trả phòng trước Trước 11:00
Hotel Narkissos có phục vụ ăn sáng không?
Có, Hotel Narkissos có dịch vụ cung cấp bữa sáng. Tuy nhiên, bạn sẽ cần phải chọn loại phòng có dịch vụ ăn sáng. Nếu không, bạn sẽ phải trả một khoản phí nếu đặt phòng không có ăn sáng.
Khách sạn Hotel Narkissos đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Hotel Narkissos là khách sạn đạt tiêu chuẩn 0.0 sao.
Hotel Narkissos có bao nhiêu tầng lầu?
Hotel Narkissos có tổng cộng 2 tầng.
Xem tất cả

Những review khác của du khách về Hotel Narkissos

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Sảnh chờ 4 Hotel Narkissos

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!