Khách sạn Globall

(Globall Hotel)

Khách Sạn
Tìm phòng cho bạn...
Trong khu vực
Xem bản đồ
Szajko Utca 39, Pilisvörösvár, Hạt Pest, Hungary

Tiện ích chính

Xem thêm
Lễ tân 24h
Chỗ đậu xe
WiFi
Globall Hotel toạ lạc tại khu vực / thành phố Pilisvörösvár. Quầy tiếp tân 24 giờ luôn sẵn sàng phục vụ quý khách từ thủ tục nhận phòng đến trả phòng hay bất kỳ yêu cầu nào. Nếu cần giúp đỡ xin hãy liên hệ đội ngũ tiếp tân, chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách. Sóng WiFi phủ khắp các khu vực chung của khách sạn cho phép quý khách luôn kết nối với gia đình và bè bạn.
Xem thêm

Xung quanh Khách sạn Globall có gì

Szajko Utca 39, Pilisvörösvár, Hạt Pest, Hungary
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Sảnh chờ Globall Hotel
Sảnh chờ 2 Globall Hotel

Khám phá thêm về Khách sạn Globall

Vị trí
Globall Hotel toạ lạc tại khu vực / thành phố Pilisvörösvár.

Thông tin về Globall Hotel

Quầy tiếp tân 24 giờ luôn sẵn sàng phục vụ quý khách từ thủ tục nhận phòng đến trả phòng hay bất kỳ yêu cầu nào. Nếu cần giúp đỡ xin hãy liên hệ đội ngũ tiếp tân, chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách.

Sóng WiFi phủ khắp các khu vực chung của khách sạn cho phép quý khách luôn kết nối với gia đình và bè bạn.

Globall Hotel là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một phòng nghỉ thoải mái với giá thành hợp lý.

Tất cả những tiện ích tại Khách sạn Globall

Quầy bar, cafe và phòng lounge Globall Hotel
Quầy bar, cafe và phòng lounge
Hồ bơi Globall Hotel
Hồ bơi
Phương tiện giải trí Globall Hotel
Phương tiện giải trí
Trung tâm thể thao Globall Hotel
Trung tâm thể thao
Sảnh chức năng Globall Hotel
Sảnh chức năng

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Phù hợp cho xe lăn

Tiện nghi công cộng

  • WiFi tại khu vực chung
  • Bãi đậu xe

Dịch vụ khách sạn

  • Lễ tân 24h

Chính sách và những thông tin liên quan của Khách sạn Globall

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
Từ 14:00
Giờ trả phòng:
Trước 12:00
Hotel policy is not yet available.

Thông tin chung

Tiện ích chung
Lễ tân 24h, Chỗ đậu xe, WiFi
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:00 - đến 12:00
Số phòng còn trống tai Khách sạn Globall
26
Những tiện nghi khác tại Khách sạn Globall
Phù hợp cho xe lăn, WiFi tại khu vực chung, Bãi đậu xe

Câu hỏi thường gặp về Khách sạn Globall

Những tiện ích tại Khách sạn Globall?
Những tiện ích tại Khách sạn Globall bao gồm Lễ tân 24h, Chỗ đậu xe, WiFi. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Khách sạn Globall?
Thời gian nhận phòng tại Khách sạn Globall là từ Từ 14:00 và trả phòng trước Trước 12:00
Khách sạn Khách sạn Globall đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Khách sạn Globall là khách sạn đạt tiêu chuẩn 0.0 sao.
Tổng số phòng hiện có tại Khách sạn Globall là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại Khách sạn Globall là 26 phòng.
Khách sạn Globall có chỗ đậu xe không?
Có, Khách sạn Globall có cung cấp chỗ đậu xe. Vui lòng liên hệ trực tiếp với khách sạn để xác nhận thông tin chi tiết.

Những review khác của du khách về Khách sạn Globall

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Sảnh chờ 4 Globall Hotel

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779, cấp lần đầu ngày 18/12/2015 bởi Sở Tài chính Thành phố Hồ Chí Minh · Địa chỉ: Tầng 2 Tòa nhà An Phú Plaza, số 117-119, đường Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam · Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương · Email: cs@traveloka.com · Tel: +84 28 3861 4699
Bản quyền © 2026 Traveloka. Mọi quyền được bảo lưu.