Hollymoon Sekar Ayu

Khách Sạn
Preferred Partner
Tìm phòng cho bạn...
8,0
/10
Rất tốt
89 đánh giá
Trong khu vực
Xem bản đồ
Jl. Raya Wisata Guci Pekandangan, Bumijawa, Tegal, Trung Java, Indonesia, 52465

Tiện ích chính

Xem thêm
Hồ bơi
Lễ tân 24h
Chỗ đậu xe
WiFi
Lưu ý: khách sạn trước đây mang tên Hollymoon Sekar Ayu Hotel Hollymoon Sekar Ayu là một khách sạn nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại Bumijawa. Quầy tiếp tân 24 giờ luôn sẵn sàng phục vụ quý khách từ thủ tục nhận phòng đến trả phòng hay bất kỳ yêu cầu nào. Nếu cần giúp đỡ xin hãy liên hệ đội ngũ tiếp tân, chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách.
Xem thêm

Xung quanh Hollymoon Sekar Ayu có gì

Jl. Raya Wisata Guci Pekandangan, Bumijawa, Tegal, Trung Java, Indonesia, 52465
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Sảnh chờ Hollymoon Sekar Ayu
Bên ngoài 2 Hollymoon Sekar Ayu

Khám phá thêm về Hollymoon Sekar Ayu

Chào mừng quý khách đến với Hollymoon Sekar Ayu, một điểm đến lý tưởng cho kỳ nghỉ đáng nhớ tại Jawa Tengah, Indonesia. Với vị trí thuận lợi, dịch vụ chuyên nghiệp và không gian nghỉ dưỡng tuyệt vời, Hollymoon Sekar Ayu hứa hẹn mang đến những trải nghiệm khó quên cho mọi du khách. Giá phòng tại Hollymoon Sekar Ayu bắt đầu từ - mỗi đêm. Đừng quên sử dụng mã khuyến mãi đặc biệt dành cho người dùng mới của TRAVELOKA để nhận ưu đãi đặt phòng lên đến 8%!

The Charm of Hollymoon Sekar Ayu (Sức hút của Hollymoon Sekar Ayu)

Vị trí và Khả năng di chuyển của Hollymoon Sekar Ayu

Hollymoon Sekar Ayu tọa lạc tại khu vực Tegal, một địa điểm sôi động và đầy hấp dẫn tại Jawa Tengah. Với địa chỉ Jl. Raya Wisata Guci Pekandangan, Bumijawa, Tegal, Jawa Tengah, Indonesia, 52465, khách sạn dễ dàng tiếp cận từ trung tâm thành phố và các điểm giao thông chính. Nơi đây mang đến một không khí trong lành, yên bình, rất thích hợp cho những ai muốn tìm kiếm sự thư thái sau những giờ khám phá. Khách sạn nằm gần các khu chợ đêm sầm uất và nhiều quán ăn địa phương hấp dẫn, cho phép du khách dễ dàng thưởng thức ẩm thực đặc sắc của vùng. Khoảng cách từ Hollymoon Sekar Ayu đến các danh thắng nổi tiếng của Tegal cũng rất thuận tiện, giúp quý khách tiết kiệm thời gian di chuyển và có thêm nhiều thời gian để khám phá.

Trải nghiệm nghỉ dưỡng và Tiện nghi tại Hollymoon Sekar Ayu

Tiện nghi dành cho du khách tại Hollymoon Sekar Ayu được thiết kế để mang đến sự thoải mái và tiện lợi tối đa. Khách sạn cung cấp dịch vụ bữa sáng đa dạng, đảm bảo quý khách có một khởi đầu ngày mới tràn đầy năng lượng. Bên cạnh đó, dịch vụ gửi hành lý an toàn trước khi nhận phòng hoặc sau khi trả phòng cũng là một điểm cộng lớn, giúp du khách linh hoạt hơn trong lịch trình của mình. Wi-Fi miễn phí tốc độ cao phủ sóng toàn bộ khuôn viên, cùng với lễ tân hoạt động 24/7 luôn sẵn sàng hỗ trợ mọi yêu cầu của quý khách. Những tiện ích này góp phần tạo nên một kỳ nghỉ trọn vẹn và đáng nhớ.

Thông tin phòng nghỉ tại Hollymoon Sekar Ayu

Hollymoon Sekar Ayu tự hào mang đến sự đa dạng trong các hạng phòng, đáp ứng mọi nhu cầu của du khách. Các loại phòng tại Hollymoon Sekar Ayu được trang bị đầy đủ tiện nghi hiện đại, đảm bảo sự sạch sẽ và thoáng mát. Hệ thống điều hòa/sưởi hoạt động hiệu quả, mang đến không gian dễ chịu bất kể thời tiết bên ngoài. Phòng tắm luôn được giữ gìn sạch sẽ, với các trang thiết bị tiện nghi. Quý khách có thể lựa chọn loại giường phù hợp với sở thích của mình để có giấc ngủ ngon và sâu nhất.

Gợi ý nhà hàng và Quán ăn gần Hollymoon Sekar Ayu

Khu vực xung quanh Hollymoon Sekar Ayu là thiên đường ẩm thực với vô vàn lựa chọn hấp dẫn. Du khách có thể dễ dàng tìm thấy các quán ăn địa phương phục vụ những món đặc sản trứ danh của Jawa Tengah, từ các món nướng, món xào cho đến các món ăn vặt đường phố. Những khu chợ địa phương gần đó cũng là nơi tuyệt vời để khám phá văn hóa ẩm thực phong phú và mua sắm các sản vật địa phương. Bên cạnh đó, các quán cà phê xinh xắn và nhà hàng với không gian ấm cúng cũng sẵn sàng phục vụ quý khách.

Địa điểm tham quan và Hoạt động nổi tiếng gần Hollymoon Sekar Ayu

Hollymoon Sekar Ayu tọa lạc tại vị trí lý tưởng để khám phá những điểm đến hấp dẫn nhất của Tegal và các khu vực lân cận. Dưới đây là một số địa điểm nổi bật mà quý khách không nên bỏ lỡ:

  • Bảo tàng Daerah Tegal: Tìm hiểu về lịch sử và văn hóa phong phú của vùng.
  • Chợ đêm Tegal: Trải nghiệm không khí sôi động và thưởng thức ẩm thực đường phố đặc sắc.
  • Vườn Quốc gia Gunung Ciremai: Khám phá vẻ đẹp thiên nhiên hùng vĩ và tham gia các hoạt động dã ngoại.
  • Đền thờ địa phương: Chiêm ngưỡng kiến trúc độc đáo và tìm hiểu về tín ngưỡng của người dân bản địa.
  • Trung tâm mua sắm Tegal: Mua sắm các sản phẩm địa phương và quốc tế.

Nếu bạn đang tìm kiếm các hoạt động giải trí khác quanh Hollymoon Sekar Ayu, hãy tham khảo các ưu đãi tốt nhất tại Traveloka: Hoạt động du lịch gợi ý tại Tegal!

Cách di chuyển đến Hollymoon Sekar Ayu từ sân bay

Để đến Hollymoon Sekar Ayu, quý khách có thể lựa chọn nhiều phương tiện di chuyển tiện lợi từ sân bay:

  • Xe buýt sân bay: Một lựa chọn tiết kiệm chi phí và khá phổ biến.
  • Tàu điện Express: Nếu có tuyến phù hợp, đây là phương tiện nhanh chóng và hiệu quả.
  • Xe taxi tính cước theo mét: Luôn sẵn sàng tại sân bay, đảm bảo sự tiện lợi.
  • Dịch vụ đặt xe công nghệ: Quý khách có thể dễ dàng đặt xe qua các ứng dụng phổ biến để di chuyển trực tiếp đến khách sạn.

Ngoài ra, quý khách có thể tham khảo Dịch vụ đưa đón sân bay để có trải nghiệm di chuyển thuận tiện nhất.

Tóm tắt lý do nên chọn nghỉ dưỡng tại Hollymoon Sekar Ayu

Hollymoon Sekar Ayu là sự lựa chọn hoàn hảo cho kỳ nghỉ của bạn tại Jawa Tengah nhờ vào vị trí đắc địa, tiện nghi hiện đại, dịch vụ chu đáo và mức giá hợp lý. Khách sạn mang đến không gian nghỉ dưỡng thoải mái, sạch sẽ và an toàn, cùng với sự thuận tiện trong việc di chuyển và khám phá các điểm tham quan nổi tiếng. Hãy nhanh chóng Đặt khách sạn giá rẻ tại Jawa Tengah và trải nghiệm những điều tuyệt vời nhất tại Hollymoon Sekar Ayu. Đừng quên Đặt vé máy bay trong nước và quốc tế giá rẻ dễ dàng để hoàn thiện hành trình của mình!

Tất cả những tiện ích tại Hollymoon Sekar Ayu

Hồ bơi Hollymoon Sekar Ayu
Hồ bơi
Sảnh chức năng Hollymoon Sekar Ayu
Sảnh chức năng
Sảnh chờ Hollymoon Sekar Ayu
Sảnh chờ
Bên ngoài Hollymoon Sekar Ayu
Bên ngoài
Điểm tham quan lân cận Hollymoon Sekar Ayu
Điểm tham quan lân cận

Tiện nghi phòng

  • Bồn tắm
  • Bàn làm việc
  • Phòng tắm vòi sen
  • TV

Tiện nghi chung

  • Phòng gia đình
  • Hồ bơi
  • Sân thượng/sân hiên

Tiện nghi văn phòng

  • Lễ tân hội nghị
  • Phòng hội nghị
  • Tiện nghi hội họp

Dịch vụ khách sạn

  • Quầy lễ tân
  • Lễ tân 24h
  • Bảo vệ 24 giờ

Tiện nghi công cộng

  • Bãi đậu xe
  • Dịch vụ phòng 24 giờ

Ẩm thực

  • Bữa sáng

Các hoạt động

  • Hồ bơi nước nóng ngoài trời

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Các tiện ích lân cận

  • Siêu thị

Chính sách và những thông tin liên quan của Hollymoon Sekar Ayu

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
Từ 12:01
Giờ trả phòng:
Trước 11:59

Thông tin chung

Tiện ích chung
Hồ bơi, Lễ tân 24h, Chỗ đậu xe, WiFi
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 12:01 - đến 11:59
Có ăn sáng
Có, khách sạn có phòng cung cấp bữa sáng
Số phòng còn trống tai Hollymoon Sekar Ayu
26
Số lầu tại Hollymoon Sekar Ayu
3
Những tiện nghi khác tại Hollymoon Sekar Ayu
Bồn tắm, Bàn làm việc, Phòng tắm vòi sen, TV, Phòng gia đình

Câu hỏi thường gặp về Hollymoon Sekar Ayu

Những tiện ích tại Hollymoon Sekar Ayu?
Những tiện ích tại Hollymoon Sekar Ayu bao gồm Hồ bơi, Lễ tân 24h, Chỗ đậu xe, WiFi. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Hollymoon Sekar Ayu?
Thời gian nhận phòng tại Hollymoon Sekar Ayu là từ Từ 12:01 và trả phòng trước Trước 11:59
Hollymoon Sekar Ayu có phục vụ ăn sáng không?
Có, Hollymoon Sekar Ayu có dịch vụ cung cấp bữa sáng. Tuy nhiên, bạn sẽ cần phải chọn loại phòng có dịch vụ ăn sáng. Nếu không, bạn sẽ phải trả một khoản phí nếu đặt phòng không có ăn sáng.
Khách sạn Hollymoon Sekar Ayu đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Hollymoon Sekar Ayu là khách sạn đạt tiêu chuẩn 0.0 sao.
Hollymoon Sekar Ayu có bao nhiêu tầng lầu?
Hollymoon Sekar Ayu có tổng cộng 3 tầng.
Xem tất cả

Những review khác của du khách về Hollymoon Sekar Ayu

8,0
Rất tốt
Từ 89 đánh giá
Bởi khách du lịch trong
Vệ sinh

7,9

Tiện nghi phòng

7,6

Đồ ăn

7,9

Vị trí

8,2

Dịch vụ và Tiện ích

8,1

Mọi người thường nhắc đến Hollymoon Sekar Ayu
Tất cả
Nhân viên thân thiện (3)
Không gian phòng (3)
Hương vị (3)
Khu vực xung quanh (2)
Phòng ngủ (2)
Phòng tắm (2)
Đa dạng (2)
Đường đi (1)
Hợp cho gia đình (1)
WiFi (1)
Sắp xếp theo
Gần đây nhất
Định dạng
Có văn bản
Sự thích
Tất cả đánh giá, Ngôn ngữ ứng dụng hiện tại, Tất cả

Đánh giá của du khách Hollymoon Sekar Ayu

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá của khách hàng
M***r
icon-origin-TRAVELOKA
6,5
/10
Đánh giá cách đây 57 tuần
phòng nhỏ và không có nước nóng trong phòng tắm
Translated by Google Icon
Xem bản gốc
1 người nghĩ đánh giá này hữu ích
U***A
icon-Giải trí
Giải trí
icon-origin-TRAVELOKA
6,1
/10
Đánh giá cách đây 57 tuần
Nơi này chật chội, phòng không được sạch sẽ lắm. Tôi ở phòng 106, phòng có mùi rất tanh vì gần bếp. Cuối cùng, tôi đã yêu cầu chuyển phòng sau khi chuyển đến một căn phòng có mùi thuốc lá vì tôi mệt mỏi, vì vậy tôi đành chấp nhận. Sau đó, vấn đề tiếp theo là nước nóng không hoạt động. Cuối cùng, tôi đã tắm hai lần tại một điểm du lịch vì nước duy nhất trong khách sạn lạnh như băng. Họ nói rằng tháp nước đã cạn, nhưng từ khi tôi nhận phòng cho đến khi trả phòng, nước nóng vẫn không có. May mắn thay, tôi chỉ ở lại 1 đêm. TV vẫn bật, không có điều hòa vì trời đã lạnh. Thức ăn có vị chuẩn, bữa sáng miễn phí trong loại phòng Deluxe.
Đọc thêm
Translated by Google Icon
Xem bản gốc
1 người nghĩ đánh giá này hữu ích
S***a
icon-origin-TRAVELOKA
8,2
/10
Đánh giá cách đây 75 tuần
Vòi nước nóng bị hỏng, TV không có tín hiệu, ga trải giường không sạch, chỗ đậu xe hẹp, giá trước đây rất rẻ nay đã tăng vọt
Translated by Google Icon
Xem bản gốc
Đánh giá này hữu ích không?
S***O
icon-Kỳ nghỉ tại chỗ
Kỳ nghỉ tại chỗ
icon-origin-TRAVELOKA
10,0
/10
Đánh giá cách đây 76 tuần
làm tốt lắm, nó thực sự hiệu quả
Translated by Google Icon
Xem bản gốc
Đánh giá này hữu ích không?
R***a
icon-Giải trí
Giải trí
icon-origin-TRAVELOKA
8,7
/10
Đánh giá cách đây 90 tuần
Các nhân viên rất thân thiện, mặc dù chúng tôi đến lúc 10 giờ tối, chúng tôi ngay lập tức được nhân viên giúp kiểm tra, giúp mang đồ lên phòng và phòng sạch sẽ, nhưng đối với vòi sen trong phòng gần cầu thang thì có một vấn đề nên chúng tôi được cấp một cái chậu và một cái muôi để tắm. Đến 12h đêm, nguồn nước từ vòi cũng bị tắt nhưng nhờ sự giúp đỡ của nhân viên nên nước đã được bật trở lại. Bữa sáng có cơm chiên (có vẻ như chỉ dùng gia vị trộn), chỉ có trứng tráng và dưa chua.
Đọc thêm
Translated by Google Icon
Xem bản gốc
3 người nghĩ đánh giá này hữu ích
D***d
icon-origin-TRAVELOKA
6,5
/10
Đánh giá cách đây 128 tuần
Xịt có đốm vàng, phòng có mùi. Khăn cũng có vết bẩn. TV không bật.
Translated by Google Icon
Xem bản gốc
Đánh giá này hữu ích không?
agus c.
icon-origin-TRAVELOKA
8,5
/10
Đánh giá cách đây 128 tuần
Lumayan, cuma harga terlalu mahal, dengan fasilitas, tidak sesuai, pelayanan cukup baik, air panas kamar mandi kadang mati.
Translated by Google Icon
Xem bản gốc
2 người nghĩ đánh giá này hữu ích
Tusiyana K.
icon-origin-TRAVELOKA
10,0
/10
Đánh giá cách đây 137 tuần
Tempat menyenangkan bersih dan murmer.
2 người nghĩ đánh giá này hữu ích
Rusyda K.
icon-origin-TRAVELOKA
6,0
/10
Đánh giá cách đây 141 tuần
Dapat kamar paling pojok udah tempatnya lembab huhuhu.
2 người nghĩ đánh giá này hữu ích
Prawiyanto T.
icon-origin-TRAVELOKA
8,5
/10
Đánh giá cách đây 142 tuần
Ukuran kamar kecil, tapi hangat dengan cuaca dingin.
2 người nghĩ đánh giá này hữu ích
Profile Picture
Ari A. A.
icon-origin-TRAVELOKA
5,5
/10
Đánh giá cách đây 143 tuần
Untuk harga 700.000 sangat tidak wajar ya. Lantai kotor, dinding udah pada rusak, meja kotor, Handuk pun harus di minta dulu. Toilet tidak bisa di flush. Sarapan nasi goreng keras ga bisa di makan.
+4
7 người nghĩ đánh giá này hữu ích
Mohammad I.
icon-origin-TRAVELOKA
8,5
/10
Đánh giá cách đây 143 tuần
Ruangannya cukup sempit, wc masih pake yang jongkok dan tidak ada shower, posisi keran pendek, tapi enak tersedia air hangat/dingin untuk mandi, free sarapan pagi diantar ke kamar, ada fasilitas kolam renangnya, tangganya agak sempit, oke lah kalau buat sekedar istirahat. Terima kasih.
3 người nghĩ đánh giá này hữu ích
bobby c. w.
icon-origin-TRAVELOKA
8,5
/10
Đánh giá cách đây 150 tuần
Dịch vụ tốt, gần vị trí, có nước nóng nữa, sạch sẽ.
Translated by Google Icon
Xem bản gốc
3 người nghĩ đánh giá này hữu ích
farid_jn@yahoo.com
icon-origin-TRAVELOKA
8,4
/10
Đánh giá cách đây 150 tuần
Theo tôi thì mức giá 750/đêm là quá cao so với những tiện ích bạn nhận được. Có lẽ bạn có thể khôn ngoan hơn trong việc xác định giá ngay cả trong mùa cao điểm.
Translated by Google Icon
Xem bản gốc
3 người nghĩ đánh giá này hữu ích
Susilowati
icon-origin-TRAVELOKA
10,0
/10
Đánh giá cách đây 157 tuần
Nyaman kamarnya, pelayananya oke, ramah, pokoknya puas, next trip ke hotel ini lagi insya Allah
1 người nghĩ đánh giá này hữu ích
Ap
icon-origin-TRAVELOKA
8,5
/10
Đánh giá cách đây 163 tuần
Cukup nyaman, bersih, rapi, hanya tidak ada air mineral nya.
1 người nghĩ đánh giá này hữu ích
Ridawati Ridawati
icon-origin-TRAVELOKA
10,0
/10
Đánh giá cách đây 168 tuần
Resepsionisnya baik dan ramah, terima kasih untuk villa Sekar Ayu barang yang tertinggal bisa dikirim via paket dan ongkir di bayarkan oleh villa Sekar Ayu, saya beterima kasih kepada villa Sekar Ayu, dan tempatnya nyaman dan rekomendasi.
2 người nghĩ đánh giá này hữu ích
agus
icon-origin-TRAVELOKA
9,1
/10
Đánh giá cách đây 172 tuần
Thoải mái yên tĩnh thân thiện sẽ quay lại lần nữa,
Translated by Google Icon
Xem bản gốc
1 người nghĩ đánh giá này hữu ích
ferdiansyah m.
icon-origin-TRAVELOKA
9,0
/10
Đánh giá cách đây 174 tuần
Hãy sửa chữa nhà vệ sinh một lần nữa vì đại tiện là khó khăn.
Translated by Google Icon
Xem bản gốc
4 người nghĩ đánh giá này hữu ích
Yoab M.
icon-origin-TRAVELOKA
8,8
/10
Đánh giá cách đây 176 tuần
Dịch vụ này thực sự tốt. Nhưng căn phòng thực sự tồi tệ và liều lĩnh. Nệm sắp sập. Vì vậy, giấc ngủ nên cẩn thận.
Translated by Google Icon
Xem bản gốc
1 người nghĩ đánh giá này hữu ích
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Điểm tham quan lân cận 4 Hollymoon Sekar Ayu

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779, cấp lần đầu ngày 18/12/2015 bởi Sở Tài chính Thành phố Hồ Chí Minh | Địa chỉ: Tầng 2 Tòa nhà An Phú Plaza, số 117-119, đường Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved