Appartamento Lavinia

Căn Hộ
Trong khu vực
Xem bản đồ
Via Montezalto 2, Brescia, Lombardy, Ý, 25080

Tiện ích chính

Xem thêm
Hồ bơi
Chỗ đậu xe
Appartamento Lavinia là một nơi nghỉ nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại Brescia.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Appartamento Lavinia có gì

Via Montezalto 2, Brescia, Lombardy, Ý, 25080
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Sảnh chờ Appartamento Lavinia
Bên ngoài 2 Appartamento Lavinia

Khám phá thêm về Appartamento Lavinia

General


Gần Câu lạc bộ Đồng quê Gardagolf

Location


Tọa lạc tại Polpenazze del Garda, căn hộ này cách Câu lạc bộ Đồng quê Gardagolf 4 phút lái xe và cách Xưởng rượu vang Costaripa 6 phút lái xe. Căn hộ này cách Gardaland 30,5 km và cách Lâu đài Scaliger 21,9 km.

Attractions


Khoảng cách được làm tròn đến 0,1 km (hoặc dặm).

Câu lạc bộ Đồng quê Gardagolf - 2,1 km
Bãi biển chó Fido Manerba - 3,9 km
Nhà thờ Madonna del Carmine - 4,1 km
Bãi biển Manerba - 4,9 km
Xưởng rượu vang Costaripa - 4,3 km
Phòng tập Gym Garda Fitness & Pilates - 5,2 km
Pháo đài Rocca di Manerba del Garda - 5,5 km
Cảng Dusano - 5,8 km
Đảo San Biagio - 5,9 km
Bãi biển Porto San Felice - 6,2 km
Bãi biển San Sivino - 6,3 km
Bãi biển Baia Bianca - 6,6 km
Bãi biển Baia del Vento - 7,2 km
Lâu đài Padenghe - 7,4 km
Salo Duomo - 9,7 km

Các sân bay gần nhất bao gồm:
Sân bay Brescia (VBS-Sân bay Gabriele D'Annuzio) - 37,6 km
Sân bay Valerio Catullo (VRN) - 49,4 km

Facilities


Hãy tận hưởng mọi dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí như hồ bơi ngoài trời và sân quần vợt ngoài trời.

Business Facilities


Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên.

Rooms


Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại căn hộ được trang bị máy điều hòa, có Bếp với tủ lạnh/tủ đông cỡ lớn và lò nướng này. Có ban công riêng. Có TV màn hình phẳng để khách giải trí. Phòng tắm riêng với bồn tắm và buồng tắm vòi sen riêng, được trang bị bồn tắm ngâm và vòi sen phun mưa.

Tất cả những tiện ích tại Appartamento Lavinia

Hồ bơi Appartamento Lavinia
Hồ bơi
Phương tiện giải trí Appartamento Lavinia
Phương tiện giải trí
Khu vực công cộng Appartamento Lavinia
Khu vực công cộng
Sảnh chờ Appartamento Lavinia
Sảnh chờ
Bên ngoài Appartamento Lavinia
Bên ngoài

Các hoạt động

  • Hồ bơi ngoài trời
  • Hồ bơi ngoài trời
  • Vườn hoa

Tiện nghi chung

  • Bãi gửi xe
  • Sân thượng/sân hiên

Tiện nghi công cộng

  • Bãi đậu xe
  • Khu vực không hút thuốc

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thuận tiện cho người khuyết tật

Thể thao & Giải trí

  • Sân tennis

Chính sách và những thông tin liên quan của Appartamento Lavinia

Lưu Ý Quan Trọng
Bạn muốn nhận phòng bên ngoài khung giờ quy định (ví dụ như sáng sớm hoặc tối muộn)? Bạn có thể thoả thuận trực tiếp với nơi lưu trú!

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
16:00 - 19:00
Giờ trả phòng:
Trước 10:00

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và thẻ tín dụng (cho các chi phí phát sinh - nếu có) để làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để đặt nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng tiền mặt
  • Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
  • Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không
  • Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
, Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân. Nơi làm thủ tục nhận phòng và nơi lưu trú không cùng địa điểm. Để nhận phòng, vui lòng đến [Via S. Antonio 13A, Polpenazze del Garda]. Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này. Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 72 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng. Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng 2 tuần trước khi đến. Khách có thể vào nơi lưu trú qua cổng riêng. Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thú cưng

Pets Not Allowed
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
Hồ bơi, Chỗ đậu xe
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 16:00 - 19:00 - đến 10:00
Số phòng còn trống tai Appartamento Lavinia
1
Những tiện nghi khác tại Appartamento Lavinia
Hồ bơi ngoài trời, Hồ bơi ngoài trời, Vườn hoa, Bãi gửi xe, Sân thượng/sân hiên

Câu hỏi thường gặp về Appartamento Lavinia

Những tiện ích tại Appartamento Lavinia?
Những tiện ích tại Appartamento Lavinia bao gồm Hồ bơi, Chỗ đậu xe. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Appartamento Lavinia?
Thời gian nhận phòng tại Appartamento Lavinia là từ 16:00 - 19:00 và trả phòng trước Trước 10:00
Khách sạn Appartamento Lavinia đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Appartamento Lavinia là khách sạn đạt tiêu chuẩn 0.0 sao.
Tổng số phòng hiện có tại Appartamento Lavinia là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại Appartamento Lavinia là 1 phòng.

Những review khác của du khách về Appartamento Lavinia

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Khác 4 Appartamento Lavinia

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!