The Dream Hotel

Khách Sạn
8,2
/10
Rất tốt
3 đánh giá
Trong khu vực
Xem bản đồ
No 273 & 274, 2nd Floor, Blk 28, Fajar Complex, P.S 177, Tawau, Sabah, Malaysia, 91000

Tiện ích chính

Xem thêm
Lễ tân 24h
The Dream Hotel là một khách sạn nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại Tawau. Quầy tiếp tân 24 giờ luôn sẵn sàng phục vụ quý khách từ thủ tục nhận phòng đến trả phòng hay bất kỳ yêu cầu nào. Nếu cần giúp đỡ xin hãy liên hệ đội ngũ tiếp tân, chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh The Dream Hotel có gì

No 273 & 274, 2nd Floor, Blk 28, Fajar Complex, P.S 177, Tawau, Sabah, Malaysia, 91000
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Sảnh chờ The Dream Hotel
Sảnh chờ 2 The Dream Hotel

Khám phá thêm về The Dream Hotel

Vị trí


The Dream Hotel là một khách sạn nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại Tawau.

Thông tin về The Dream Hotel

Trung tâm thể dục của khách sạn là một trong những tiện nghi không thể bỏ qua khi lưu trú tại đây.

Quầy tiếp tân 24 giờ luôn sẵn sàng phục vụ quý khách từ thủ tục nhận phòng đến trả phòng hay bất kỳ yêu cầu nào. Nếu cần giúp đỡ xin hãy liên hệ đội ngũ tiếp tân, chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách.

The Dream Hotel là khách sạn sở hữu đầy đủ tiện nghi và dịch vụ xuất sắc theo nhận định của hầu hết khách lưu trú.

The Dream Hotel là lựa chọn sáng suốt dành cho những du khách ghé thăm Tawau.

Tất cả những tiện ích tại The Dream Hotel

Khu vực công cộng The Dream Hotel
Khu vực công cộng
Sảnh chờ The Dream Hotel
Sảnh chờ
Bên ngoài The Dream Hotel
Bên ngoài
Phòng ngủ The Dream Hotel
Phòng ngủ
Phòng tắm bên trong The Dream Hotel
Phòng tắm bên trong

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ nhận phòng cấp tốc
  • Dịch vụ trả phòng cấp tốc
  • Lễ tân 24h

Tiện nghi công cộng

  • Khu vực không hút thuốc

Thể thao & Giải trí

  • Trung tâm thể dục thể hình

Chính sách và những thông tin liên quan của The Dream Hotel

Lưu Ý Quan Trọng
Bạn muốn nhận phòng bên ngoài khung giờ quy định (ví dụ như sáng sớm hoặc tối muộn)? Bạn có thể thoả thuận trực tiếp với nơi lưu trú!

Theo thông báo của Cục Hải quan Hoàng gia Malaysia, Thuế Du lịch được áp dụng từ ngày 1 tháng 1 năm 2023 cho tất cả khách lưu trú tại khách sạn không phải là người Malaysia hoặc không phải là thường trú nhân tại Malaysia. Vui lòng mong đợi rằng khách sạn sẽ thu Thuế Du lịch từ bạn trong khi nhận phòng tại khách sạn. Mức thuế du lịch là 10 RM mỗi phòng mỗi đêm.

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
14:00 - 00:00
Giờ trả phòng:
Trước 12:00

Thông tin chung

Tiện ích chung
Lễ tân 24h
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:00 - 00:00 - đến 12:00
Số phòng còn trống tai The Dream Hotel
27
Số lầu tại The Dream Hotel
1
Những tiện nghi khác tại The Dream Hotel
Dịch vụ nhận phòng cấp tốc, Dịch vụ trả phòng cấp tốc, Khu vực không hút thuốc, Trung tâm thể dục thể hình

Câu hỏi thường gặp về The Dream Hotel

Những tiện ích tại The Dream Hotel?
Những tiện ích tại The Dream Hotel bao gồm Lễ tân 24h. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của The Dream Hotel?
Thời gian nhận phòng tại The Dream Hotel là từ 14:00 - 00:00 và trả phòng trước Trước 12:00
Khách sạn The Dream Hotel đạt tiêu chuẩn mấy sao?
The Dream Hotel là khách sạn đạt tiêu chuẩn 2.5 sao.
The Dream Hotel có bao nhiêu tầng lầu?
The Dream Hotel có tổng cộng 1 tầng.
Tổng số phòng hiện có tại The Dream Hotel là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại The Dream Hotel là 27 phòng.
Xem tất cả

Những review khác của du khách về The Dream Hotel

8,2
Rất tốt
Từ 3 đánh giá
Bởi khách du lịch trong
Vệ sinh

8,0

Tiện nghi phòng

8,0

Đồ ăn

8,0

Vị trí

9,3

Dịch vụ và Tiện ích

8,6

Sắp xếp theo
Gần đây nhất
Định dạng
Có văn bản
Sự thích
Tất cả đánh giá, Ngôn ngữ ứng dụng hiện tại, Tất cả

Đánh giá của du khách The Dream Hotel

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá của khách hàng
Rusman Sika
icon-origin-TRAVELOKA
9,7
/10
Đánh giá cách đây 311 tuần
Không gian phòng rộng, chỉ cần không có thang máy. nếu bạn mang theo một con nhỏ xípuai, dịch vụ tốt.
Translated by Google Icon
Xem bản gốc
Đánh giá này hữu ích không?
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Bên ngoài 4 The Dream Hotel

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
8,2
Rất tốt
Từ 3 đánh giá
Bởi khách du lịch trong
Vệ sinh

8,0

Tiện nghi phòng

8,0

Đồ ăn

8,0

Vị trí

9,3

Dịch vụ và Tiện ích

8,6

Sắp xếp theo
Gần đây nhất
Định dạng
Có văn bản
Sự thích
Tất cả đánh giá, Ngôn ngữ ứng dụng hiện tại, Tất cả

Đánh giá của du khách The Dream Hotel

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá của khách hàng
Rusman Sika
icon-origin-TRAVELOKA
9,7
/10
Đánh giá cách đây 311 tuần
Không gian phòng rộng, chỉ cần không có thang máy. nếu bạn mang theo một con nhỏ xípuai, dịch vụ tốt.
Translated by Google Icon
Xem bản gốc
Đánh giá này hữu ích không?
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40