City Express Junior by Marriott Mexicali

Khách Sạn
Tìm phòng cho bạn...
8,2
/10
Rất tốt
1.004 đánh giá

Khách nói gì về kỳ nghỉ của họ

JOSE EDUARDO

10,0
/ 10
El personal soper atentos, en especial la chica de la noche, Esmeralda. El mejor trato que he recibido en cualquier hotel. la habitacion esta muy limpia y comoda. Y el desayuno es muy rico.
Xem phiên dịch

Krystall

10,0
/ 10
Check in process was smooth and very pleasant. The breakfast is amazing. The room was nice and clean. The parking is close to lobby.
Xem phiên dịch

Sahyr

10,0
/ 10
El mejor hospedaje de Mexicali súper recomendado. El personal y las habitaciones súper limpias
Xem phiên dịch
Trong khu vực
Xem bản đồ
Calzada Manuel Gomez Morín No. 2120, Col. Granjas Agrícolas, Mexicali, Baja California, Mexico, 21297

Tiện ích chính

Xem thêm
Lễ tân 24h
City Express Junior by Marriott Mexicali là một khách sạn nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại Mexicali. Quầy tiếp tân 24 giờ luôn sẵn sàng phục vụ quý khách từ thủ tục nhận phòng đến trả phòng hay bất kỳ yêu cầu nào. Nếu cần giúp đỡ xin hãy liên hệ đội ngũ tiếp tân, chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách.
Xem thêm

Xung quanh City Express Junior by Marriott Mexicali có gì

Calzada Manuel Gomez Morín No. 2120, Col. Granjas Agrícolas, Mexicali, Baja California, Mexico, 21297
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Sảnh chờ City Express Junior by Marriott Mexicali
Sảnh chờ 2 City Express Junior by Marriott Mexicali

Khám phá thêm về City Express Junior by Marriott Mexicali

Vị trí
City Express Junior by Marriott Mexicali là một khách sạn nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại Mexicali.

Thông tin về City Express Junior by Marriott Mexicali

Quầy tiếp tân 24 giờ luôn sẵn sàng phục vụ quý khách từ thủ tục nhận phòng đến trả phòng hay bất kỳ yêu cầu nào. Nếu cần giúp đỡ xin hãy liên hệ đội ngũ tiếp tân, chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách.

City Express Junior by Marriott Mexicali là lựa chọn sáng suốt dành cho những du khách ghé thăm Mexicali.

Tất cả những tiện ích tại City Express Junior by Marriott Mexicali

Sảnh chờ City Express Junior by Marriott Mexicali
Sảnh chờ
Bên ngoài City Express Junior by Marriott Mexicali
Bên ngoài
Khác City Express Junior by Marriott Mexicali
Khác
Nhà hàng City Express Junior by Marriott Mexicali
Nhà hàng

Dịch vụ khách sạn

  • Đội ngũ nhân viên đa ngôn ngữ
  • Lễ tân 24h
  • Dịch vụ thu đổi ngoại tệ

Vận chuyển

  • An ninh

Tiện nghi công cộng

  • Két an toàn

Chính sách và những thông tin liên quan của City Express Junior by Marriott Mexicali

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
Từ 15:00
Giờ trả phòng:
13:00 - 12:00
Hotel policy is not yet available.

Thông tin chung

Tiện ích chung
Lễ tân 24h
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 15:00 - đến 13:00 - 12:00
Số phòng còn trống tai City Express Junior by Marriott Mexicali
104
Số lầu tại City Express Junior by Marriott Mexicali
5
Những tiện nghi khác tại City Express Junior by Marriott Mexicali
Đội ngũ nhân viên đa ngôn ngữ, Dịch vụ thu đổi ngoại tệ, An ninh, Két an toàn

Câu hỏi thường gặp về City Express Junior by Marriott Mexicali

Những tiện ích tại City Express Junior by Marriott Mexicali?
Những tiện ích tại City Express Junior by Marriott Mexicali bao gồm Lễ tân 24h. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của City Express Junior by Marriott Mexicali?
Thời gian nhận phòng tại City Express Junior by Marriott Mexicali là từ Từ 15:00 và trả phòng trước 13:00 - 12:00
Khách sạn City Express Junior by Marriott Mexicali đạt tiêu chuẩn mấy sao?
City Express Junior by Marriott Mexicali là khách sạn đạt tiêu chuẩn 0.0 sao.
City Express Junior by Marriott Mexicali có bao nhiêu tầng lầu?
City Express Junior by Marriott Mexicali có tổng cộng 5 tầng.
Tổng số phòng hiện có tại City Express Junior by Marriott Mexicali là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại City Express Junior by Marriott Mexicali là 104 phòng.
Xem tất cả

Những review khác của du khách về City Express Junior by Marriott Mexicali

8,2
Rất tốt
Từ 1.004 đánh giá
Vệ sinh

8,2

Tiện nghi phòng

7,6

Vị trí

9,4

Dịch vụ và Tiện ích

8,4

Sắp xếp theo
Liên quan nhất
Sự thích
Xem Tất cả

Đánh giá của du khách City Express Junior by Marriott Mexicali

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá hàng đầu
Francisco
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
8,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Expedia Group verified review

Todo bien, buena atencion, el hktel limpio, no haboa toallas en el baño, hu o que pedirlas.
JOSE EDUARDO
icon-Công tác
Công tác
10,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Expedia Group verified review

El personal soper atentos, en especial la chica de la noche, Esmeralda. El mejor trato que he recibido en cualquier hotel. la habitacion esta muy limpia y comoda. Y el desayuno es muy rico.
Belinda
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

All ok, enjoyed the stay!
Peter
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

Clean room and good air condotioning
Krystall
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Expedia Group verified review

Check in process was smooth and very pleasant. The breakfast is amazing. The room was nice and clean. The parking is close to lobby.
Héctor
10,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

Buen servicio y confort, el desayuno está bueno y pasable
Alma
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 15 tuần

Expedia Group verified review

Excellent location very safe
Sahyr
icon-cùng Bạn bè
cùng Bạn bè
10,0
/10
Đánh giá cách đây 15 tuần

Expedia Group verified review

El mejor hospedaje de Mexicali súper recomendado. El personal y las habitaciones súper limpias
Mario
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 15 tuần

Hotels.com verified review

Very clean and affordable great prices excellent service
Ana Laura
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
8,0
/10
Đánh giá cách đây 15 tuần

Hotels.com verified review

Una excelente opción acorde con el precio y el lugar
Fatima
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 15 tuần

Expedia Group verified review

Good service and breakfast. I was really comfortable.
Janette
10,0
/10
Đánh giá cách đây 16 tuần

Expedia Group verified review

Good
Hector
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
8,0
/10
Đánh giá cách đây 17 tuần

Expedia Group verified review

Buen lugar
Marco Antonio
10,0
/10
Đánh giá cách đây 19 tuần

Expedia Group verified review

Seguridad de estacionamiento es excelente se siente protegido. El desayuno es completo quiza algo mas simpre como huevo solo estaria bien pero la comida fue buena
Edwin Ángel
10,0
/10
Đánh giá cách đây 19 tuần

Expedia Group verified review

Delicious
PATRICIA
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 19 tuần

Hotels.com verified review

Room was clean, only complaining about the ac equipment very noisy
Maikel Armando
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 19 tuần

Hotels.com verified review

el lugar muy céntrico, la habitación muy confortable y limpia. el desayuno variado y bien fresco.
LEOPOLDO
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 19 tuần

Expedia Group verified review

Habitación comoda pero pequeña. Si es solo para pasar la noche es recomendable por el buen precio y lo que incluye.
Laurissa
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
8,0
/10
Đánh giá cách đây 21 tuần

Hotels.com verified review

Parking safe and nice staff, we simply arrived and the restroom was clogged and so was the sink. Also, cleaning staff did not clean our room.
Horst
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 21 tuần

Hotels.com verified review

Breakfast excellent, fresh and good tasting. We have been staying there since the hotel opened. It has improved since Marriott took over.
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Sảnh chờ 4 City Express Junior by Marriott Mexicali

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779, cấp lần đầu ngày 18/12/2015 bởi Sở Tài chính Thành phố Hồ Chí Minh | Địa chỉ: Tầng 2 Tòa nhà An Phú Plaza, số 117-119, đường Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved