Dar Sharif Tanger

Khách Sạn
Tìm phòng cho bạn...
8,4
/10
Rất tốt
9 đánh giá

Khách nói gì về kỳ nghỉ của họ

James

10,0
/ 10
Yonness the manager is the best. So helpful and accommodating. Great breakfast and food. I highly recommend this hotel and location.
Xem phiên dịch

Leslie

10,0
/ 10
The staff very nice, ready to assist you at any time. Nice breakfast buffet. The location, so, so. It is at the end of those narrow roads of the old medina, that's it.
Xem phiên dịch
Trong khu vực
Xem bản đồ
Rue Akba Zaida, N 20, Fahs Anjra, Tanger-Tetouan-Al Hoceima, Morocco, 90030

Tiện ích chính

Xem thêm
Nhà hàng
Lưu trú tại Dar Sharif Tanger là một lựa chọn đúng đắn khi quý khách đến thăm Fahs Anjra.
Xem thêm

Xung quanh Dar Sharif Tanger có gì

Rue Akba Zaida, N 20, Fahs Anjra, Tanger-Tetouan-Al Hoceima, Morocco, 90030
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Bên ngoài Dar Sharif Tanger
Khác 2 Dar Sharif Tanger

Khám phá thêm về Dar Sharif Tanger

General
Gần Cảng Tangier

Location
Dar Sharif Tanger ở trung tâm Tangier, cách Cảng Tangier và Trung tâm thành phố Tanger 10 phút lái xe. Khách sạn spa này cách Bãi biển Tangier 4,1 km và cách Bảo tàng Nghệ thuật Maroc 0,2 km.

Attractions
Khoảng cách được làm tròn đến 0,1 km (hoặc dặm).

Bảo tàng Kasbah - 0,2 km
Quảng trường de la Kasbah - 0,2 km
Cung điện Dar-el-Makhzen - 0,3 km
Vườn Mendoubia - 0,3 km
Petit Socco - 0,3 km
Bảo tàng Nghệ thuật Maroc - 0,4 km
Grand Socco Tangier - 0,4 km
Giáo đường Moshe Nahon - 0,4 km
Đại Thánh đường - 0,4 km
Bảo tàng Phái đoàn Mỹ Tangier - 0,5 km
DARNA, Hiệp hội Phụ nữ Tangier - 0,5 km
Nhà thờ St. Andrew - 0,7 km
Quảng trường Pháp - 0,8 km
Sân thượng des Paresseux - 0,9 km
Lăng mộ Phoenician - 1,1 km

Các sân bay gần nhất bao gồm:
Sân bay Tangier (TNG-Sân bay Ibn Batouta) - 13,1 km
Sân bay Tetuan (TTU-Sân bay Sania Ramel) - 66 km

Sân bay thuận lợi nhất để đến Dar Sharif Tanger là Sân bay Tangier (TNG-Sân bay Ibn Batouta).

Facilities
Hãy thư giãn tại khu spa phục vụ đầy đủ các liệu pháp, tận hưởng các dịch vụ massage và trị liệu toàn thân. Những dịch vụ, tiện ích khác tại Khách sạn này bao gồm phòng sinh hoạt chung và dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch.

Business Facilities
Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm dịch vụ giặt ủi/giặt khô, nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý. Xe đưa đón sân bay phục vụ 24 giờ với phụ phí.

Dining
Khách có thể dùng bữa sáng buffet miễn phí hàng ngày từ 9:00 đến 10:30.

Rooms
Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 4 phòng được trang bị lò vi sóng. Phòng được trang bị giường nệm cao su hoạt tính (memory foam). Hãy tự chuẩn bị những bữa ăn của mình tại khu bếp chung/bếp tập thể. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí ngay tại phòng. Phòng tắm riêng với buồng tắm vòi sen có vòi sen phun mưa và đồ dùng nhà tắm miễn phí.

Tất cả những tiện ích tại Dar Sharif Tanger

Bên ngoài Dar Sharif Tanger
Bên ngoài
Khác Dar Sharif Tanger
Khác

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ giặt ủi
  • Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý
  • Đội ngũ nhân viên đa ngôn ngữ

Ẩm thực

  • Bữa sáng
  • Bữa sáng món tự chọn

Các hoạt động

  • Dịch vụ spa
  • Nhà tắm kiểu Thổ

Tiện nghi chung

  • Tủ lạnh (dùng chung)
  • Khu vực hút thuốc

Chính sách và những thông tin liên quan của Dar Sharif Tanger

Lưu Ý Quan Trọng
Bạn muốn nhận phòng bên ngoài khung giờ quy định (ví dụ như sáng sớm hoặc tối muộn)? Bạn có thể thoả thuận trực tiếp với nơi lưu trú!

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
14:00 - 00:00
Giờ trả phòng:
Trước 11:00

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Nơi lưu trú này chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt
  • Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa
, Nơi lưu trú này có dịch vụ đưa đón từ sân bay (có thể áp dụng phụ phí). Khách phải liên hệ với nơi lưu trú để thông báo chi tiết thời gian đến trước khi khởi hành bằng thông tin liên hệ trong xác nhận đặt phòng. Giờ hoạt động hàng ngày của quầy tiếp tân từ 9:00 đến nửa đêm. Nếu dự định đến nơi sau nửa đêm vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng. Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định. Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thú cưng

Service Animals Not Allowed
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
Nhà hàng
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:00 - 00:00 - đến 11:00
Có ăn sáng
Có, khách sạn có phòng cung cấp bữa sáng
Số phòng còn trống tai Dar Sharif Tanger
4
Những tiện nghi khác tại Dar Sharif Tanger
Dịch vụ giặt ủi, Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý, Đội ngũ nhân viên đa ngôn ngữ, Bữa sáng, Bữa sáng món tự chọn

Câu hỏi thường gặp về Dar Sharif Tanger

Những tiện ích tại Dar Sharif Tanger?
Những tiện ích tại Dar Sharif Tanger bao gồm Nhà hàng. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Dar Sharif Tanger?
Thời gian nhận phòng tại Dar Sharif Tanger là từ 14:00 - 00:00 và trả phòng trước Trước 11:00
Dar Sharif Tanger có phục vụ ăn sáng không?
Có, Dar Sharif Tanger có dịch vụ cung cấp bữa sáng. Tuy nhiên, bạn sẽ cần phải chọn loại phòng có dịch vụ ăn sáng. Nếu không, bạn sẽ phải trả một khoản phí nếu đặt phòng không có ăn sáng.
Khách sạn Dar Sharif Tanger đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Dar Sharif Tanger là khách sạn đạt tiêu chuẩn 3.0 sao.
Tổng số phòng hiện có tại Dar Sharif Tanger là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại Dar Sharif Tanger là 4 phòng.
Xem tất cả

Những review khác của du khách về Dar Sharif Tanger

8,4
Rất tốt
Từ 9 đánh giá
Vệ sinh

8,6

Tiện nghi phòng

10,0

Dịch vụ và Tiện ích

10,0

Sắp xếp theo
Liên quan nhất
Sự thích
Xem Tất cả

Đánh giá của du khách Dar Sharif Tanger

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá hàng đầu
RICHARD
icon-Giải trí cùng Bạn đời
Giải trí cùng Bạn đời
2,0
/10
Đánh giá cách đây 34 tuần

Expedia Group verified review

Absolutely horrible! This is the worst room we have booked in the last 20 years. I have traveled to more than 70 countries around the world and this is by far one of the worst rooms I have ever stayed in! BEWARE! The location is terrible - in the middle of a dead area in Tangier and you have to go up either a tons of steps or down a tons of steps. You cannot get a taxi to your room, you will need to climb up or down many stairs. We waited outside of the place for 45 minutes for someone to show up and let us into our room! No apology - just I was having my dinner, he said. The room was very noisy and extremely small. The noise outside the room (on the street) had people talking and yelling until 2:00 AM every night. The bathroom is what is called a "wet head" on a boat, meaning the entire bathroom gets wet. No shower curtain. The toilet, the sink, and everything else in the bathroom gets soaking wet. We talked to the owner/manager about these issues and he said that is just they way it is in Morocco. We are talked to other people we met outside where we stayed and we were told that they had a very nice experience at their hotel - nothing like what we had to deal with. Booking the Dar Sharif was a huge mistake! The price is VERY high for what you get. BEWARE!
Đọc thêm
James
icon-Giải trí cùng Bạn đời
Giải trí cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 48 tuần

Expedia Group verified review

Yonness the manager is the best. So helpful and accommodating. Great breakfast and food. I highly recommend this hotel and location.
Leslie
icon-Giải trí Kỳ nghỉ gia đình
Giải trí Kỳ nghỉ gia đình
10,0
/10
Đánh giá cách đây 55 tuần

Expedia Group verified review

The staff very nice, ready to assist you at any time. Nice breakfast buffet. The location, so, so. It is at the end of those narrow roads of the old medina, that's it.
Verified traveler
icon-Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
10,0
/10
Đánh giá cách đây 57 tuần

Hotels.com verified review

Excellent. If you don't mind stairs, a great place to stay.
Cristina
icon-Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
10,0
/10
Đánh giá cách đây 84 tuần

Hotels.com verified review

Meravigliosa posizione, gestito meravigliosamente
Bạn đã đọc tất cả đánh giá hàng đầu.
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Khác 4 Dar Sharif Tanger

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779, cấp lần đầu ngày 18/12/2015 bởi Sở Tài chính Thành phố Hồ Chí Minh | Địa chỉ: Tầng 2 Tòa nhà An Phú Plaza, số 117-119, đường Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved