Hotel VERSE

Khách Sạn
Tìm phòng cho bạn...
Trong khu vực
Xem bản đồ
55 Șoseaua Ștefănești, Ștefăneștii de Jos, Ilfov, Romania

Tiện ích chính

Xem thêm
Hồ bơi
WiFi
Hotel VERSE là một khách sạn nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại Ștefăneștii de Jos.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Hotel VERSE có gì

55 Șoseaua Ștefănești, Ștefăneștii de Jos, Ilfov, Romania
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Khác Hotel VERSE
Khác 2 Hotel VERSE

Khám phá thêm về Hotel VERSE

General


Ở Ștefăneștii de Jos

Location


Hotel VERSE tọa lại tại Ștefăneștii de Jos, cách Thành phố Toàn cầu và Viện Lâm sàng Fundeni 15 phút lái xe. Khách sạn này cách Tòa nhà Quốc hội (Palatul Parlamentului) 15 km và cách Spa Therme Bucharest 23,5 km.

Attractions


Khoảng cách được làm tròn đến 0,1 km (hoặc dặm).

Viện Lâm sàng Fundeni - 8,5 km
Công viên Văn phòng Swan - 10,2 km
Thành phố Toàn cầu - 10,4 km
Trung tâm Barba Tháp Đôi - 10,8 km
Cổng Bắc - 11,3 km
Tháp BOC - 11,7 km
Công viên Kinh doanh IRIDE - 11,9 km
The Lakeview - 12,5 km
Công viên kinh doanh Floreasca - 12,6 km
Sở thú Bucharest - 12,9 km
Trung tâm Thương mại Promenada - 12,9 km
Piata Romana - 13,1 km
Đại học Square - 13,2 km
Quảng trường Đại học - 13,2 km
Bảo tàng Thành phố Bucharest - 13,3 km

Các sân bay gần nhất bao gồm:
Sân bay Bucharest (BBU-Sân bay Aurel Vlaicu) - 17 km
Sân bay Bucharest (OTP-Sân bay Quốc tế Henri Coanda ) - 26,3 km

Facilities


Đừng bỏ qua cơ hội tận hưởng những dịch vụ thư giãn, giải trí như hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa hay tận hưởng các tiện ích khác, bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí.

Business Facilities


Nhân viên lễ tân chỉ phục vụ trong thời gian nhất định. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên.

Dining


Khách có thể dùng bữa tại Verse của Hotel VERSE. Thư giãn sau một ngày dài bên cạnh ly đồ uống yêu thích tại quầy bar/khu lounge. Khách có thể dùng bữa sáng nấu theo yêu cầu (có phụ phí) từ 9:00 đến 12:00 hàng ngày.

Rooms


Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 20 phòng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí ngay tại phòng. Các phòng tắm có chậu vệ sinh/vòi rửa và dép đi trong nhà.

Tất cả những tiện ích tại Hotel VERSE

Quầy bar, cafe và phòng lounge Hotel VERSE
Quầy bar, cafe và phòng lounge
Hồ bơi Hotel VERSE
Hồ bơi
Khu vực công cộng Hotel VERSE
Khu vực công cộng
Khác Hotel VERSE
Khác
Nhà hàng Hotel VERSE
Nhà hàng

Tiện nghi chung

  • Khu vực hút thuốc
  • Bãi gửi xe

Ẩm thực

  • Bữa sáng

Các hoạt động

  • Hồ bơi ngoài trời

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý

Chính sách và những thông tin liên quan của Hotel VERSE

Lưu Ý Quan Trọng
Bạn muốn nhận phòng bên ngoài khung giờ quy định (ví dụ như sáng sớm hoặc tối muộn)? Bạn có thể thoả thuận trực tiếp với nơi lưu trú!

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
09:00 - 21:00
Giờ trả phòng:
Trước 14:00

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt
  • Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa
  • Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
, Giờ hoạt động hàng ngày của quầy tiếp tân từ 9:00 đến 23:00. Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này. Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định. Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thú cưng

Pets Allowed
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
Hồ bơi, WiFi
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 09:00 - 21:00 - đến 14:00
Có ăn sáng
Có, khách sạn có phòng cung cấp bữa sáng
Số phòng còn trống tai Hotel VERSE
20
Những tiện nghi khác tại Hotel VERSE
Khu vực hút thuốc, Bãi gửi xe, Bữa sáng, Hồ bơi ngoài trời, Wifi (miễn phí)

Câu hỏi thường gặp về Hotel VERSE

Những tiện ích tại Hotel VERSE?
Những tiện ích tại Hotel VERSE bao gồm Hồ bơi, WiFi. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Hotel VERSE?
Thời gian nhận phòng tại Hotel VERSE là từ 09:00 - 21:00 và trả phòng trước Trước 14:00
Hotel VERSE có phục vụ ăn sáng không?
Có, Hotel VERSE có dịch vụ cung cấp bữa sáng. Tuy nhiên, bạn sẽ cần phải chọn loại phòng có dịch vụ ăn sáng. Nếu không, bạn sẽ phải trả một khoản phí nếu đặt phòng không có ăn sáng.
Khách sạn Hotel VERSE đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Hotel VERSE là khách sạn đạt tiêu chuẩn 3.0 sao.
Tổng số phòng hiện có tại Hotel VERSE là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại Hotel VERSE là 20 phòng.

Những review khác của du khách về Hotel VERSE

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Khác 4 Hotel VERSE

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!