Khách sạn Inus

(Hotel Inus)

Khác
Tìm phòng cho bạn...
Trong khu vực
Xem bản đồ
46 Oncheongangbyeon 2 Gil Mungyeong Eup Mungyeong-eup, Mungyeong 36918North Gyeongsang, Mungyeong, Gyeongbuk, Hàn Quốc, 36918
Hotel Inus toạ lạc tại khu vực / thành phố Mungyeong.
Xem thêm

Xung quanh Khách sạn Inus có gì

46 Oncheongangbyeon 2 Gil Mungyeong Eup Mungyeong-eup, Mungyeong 36918North Gyeongsang, Mungyeong, Gyeongbuk, Hàn Quốc, 36918
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Khác Hotel Inus
Khác 2 Hotel Inus

Khám phá thêm về Khách sạn Inus

Vị trí
Hotel Inus toạ lạc tại khu vực / thành phố Mungyeong.

Thông tin về Hotel Inus

Hotel Inus là lựa chọn thông thái nhất cho những ai đang tìm kiếm một nơi nghỉ với dịch vụ xuất sắc nhưng hợp với túi tiền.

Hotel Inus là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một phòng nghỉ thoải mái với giá thành hợp lý.

Tất cả những tiện ích tại Khách sạn Inus

Không có tiện ích nào được liệt kê cho cơ sở lưu trú này.

Chính sách và những thông tin liên quan của Khách sạn Inus

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
Từ 14:00
Giờ trả phòng:
Trước 12:00
Hotel policy is not yet available.

Thông tin chung

Tiện ích chung
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:00 - đến 12:00

Câu hỏi thường gặp về Khách sạn Inus

Thời gian nhận phòng và trả phòng của Khách sạn Inus?
Thời gian nhận phòng tại Khách sạn Inus là từ Từ 14:00 và trả phòng trước Trước 12:00
Khách sạn Khách sạn Inus đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Khách sạn Inus là khách sạn đạt tiêu chuẩn 2.0 sao.

Những review khác của du khách về Khách sạn Inus

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Khác 4 Hotel Inus

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779, cấp lần đầu ngày 18/12/2015 bởi Sở Tài chính Thành phố Hồ Chí Minh | Địa chỉ: Tầng 2 Tòa nhà An Phú Plaza, số 117-119, đường Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved