Ten Q Residence Mapo

Căn Hộ
Tìm phòng cho bạn...
Trong khu vực
Xem bản đồ
178 Baekbeom Ro Mapo Gu, Mapo, Seoul, Hàn Quốc, 121803
Ten Q Residence Mapo toạ lạc tại khu vực / thành phố Mapo-gu.
Xem thêm

Xung quanh Ten Q Residence Mapo có gì

178 Baekbeom Ro Mapo Gu, Mapo, Seoul, Hàn Quốc, 121803
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Sảnh chờ Ten Q Residence Mapo
Bên ngoài 2 Ten Q Residence Mapo

Khám phá thêm về Ten Q Residence Mapo

Vị trí
Ten Q Residence Mapo toạ lạc tại khu vực / thành phố Mapo-gu.

Thông tin về Ten Q Residence Mapo

Ten Q Residence Mapo là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một phòng nghỉ thoải mái với giá thành hợp lý.

Tất cả những tiện ích tại Ten Q Residence Mapo

Khu vực công cộng Ten Q Residence Mapo
Khu vực công cộng
Sảnh chờ Ten Q Residence Mapo
Sảnh chờ
Bên ngoài Ten Q Residence Mapo
Bên ngoài
Phòng ngủ Ten Q Residence Mapo
Phòng ngủ
Phòng tắm bên trong Ten Q Residence Mapo
Phòng tắm bên trong

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ giặt ủi

Chính sách và những thông tin liên quan của Ten Q Residence Mapo

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
Từ 14:00
Giờ trả phòng:
Trước 12:00
Hotel policy is not yet available.

Thông tin chung

Tiện ích chung
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:00 - đến 12:00
Những tiện nghi khác tại Ten Q Residence Mapo
Dịch vụ giặt ủi

Câu hỏi thường gặp về Ten Q Residence Mapo

Thời gian nhận phòng và trả phòng của Ten Q Residence Mapo?
Thời gian nhận phòng tại Ten Q Residence Mapo là từ Từ 14:00 và trả phòng trước Trước 12:00
Khách sạn Ten Q Residence Mapo đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Ten Q Residence Mapo là khách sạn đạt tiêu chuẩn 2.5 sao.

Những review khác của du khách về Ten Q Residence Mapo

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Phòng ngủ 4 Ten Q Residence Mapo

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779, cấp lần đầu ngày 18/12/2015 bởi Sở Tài chính Thành phố Hồ Chí Minh | Địa chỉ: Tầng 2 Tòa nhà An Phú Plaza, số 117-119, đường Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved