Cala Corb Low Cost

Căn Hộ
Trong khu vực
Xem bản đồ
19 Carrer de Agamenon, Es Castell, Quần đảo Balearic, Tây Ban Nha, 7720
Cala Corb Low Cost là một nơi nghỉ nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại Es Castell.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Cala Corb Low Cost có gì

19 Carrer de Agamenon, Es Castell, Quần đảo Balearic, Tây Ban Nha, 7720
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Khác Cala Corb Low Cost
Khác 2 Cala Corb Low Cost

Khám phá thêm về Cala Corb Low Cost

General


Gần Cảng Mahón

Location


Căn hộ này ở Es Castell, cách Cảng Mahón và Vịnh Pedrera 10 phút lái xe. Căn hộ này cách Vịnh Fonts 1,4 km và cách Cala Figuera 2,3 km.

Attractions


Khoảng cách được làm tròn đến 0,1 km (hoặc dặm).

Vịnh Fonts - 1,1 km
Cala Figuera - 1,7 km
Vịnh Pedrera - 1,7 km
Quảng trường Tây Ban Nha - 2,2 km
Quảng trường Carmen - 2,3 km
Bảo tàng Hernández Sanz - 2,3 km
Chợ cá Mahón - 2,4 km
Quảng trường Tây Ban Nha - 2,4 km
Quảng trường Hiến pháp - 2,5 km
Nhà thờ Santa Maria - 2,5 km
Tòa thị chính Mao - 2,6 km
Pháo đài Sant Felip - 2,6 km
Di tích cổng vòm Sant Roc - 2,7 km
Ngọn hải đăng Sant Carles - 2,9 km
Bảo tàng Menorca - 3 km

Sân bay gần nhất là Sân bay Mahon (MAH-Sân bay Minorca), cách khoảng 8,5 km

Rooms


Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại căn hộ, có Bếp với tủ lạnh/tủ đông cỡ lớn và lò nướng này. Có ban công riêng. Giải trí với TV màn hình phẳng với truyền hình cáp; ngoài ra, khách có thể kết nối internet không dây miễn phí để giữ liên lạc ngay trong kỳ nghỉ. Lò vi sóng và máy giặt là những tiện nghi, dịch vụ được khách yêu thích; ngoài ra khách có thể yêu cầu nôi/giường cho trẻ sơ sinh (phụ phí).

Tất cả những tiện ích tại Cala Corb Low Cost

Khác Cala Corb Low Cost
Khác

Tiện nghi công cộng

  • Khu vực không hút thuốc

Chính sách và những thông tin liên quan của Cala Corb Low Cost

Lưu Ý Quan Trọng
Bạn muốn nhận phòng bên ngoài khung giờ quy định (ví dụ như sáng sớm hoặc tối muộn)? Bạn có thể thoả thuận trực tiếp với nơi lưu trú!

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
14:30 - 20:30
Giờ trả phòng:
Trước 10:00

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để đặt nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt
  • Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
  • Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không
  • Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
, Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân. Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 48 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng. Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng. Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thú cưng

Pets Not Allowed
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:30 - 20:30 - đến 10:00
Số phòng còn trống tai Cala Corb Low Cost
1
Những tiện nghi khác tại Cala Corb Low Cost
Khu vực không hút thuốc

Câu hỏi thường gặp về Cala Corb Low Cost

Thời gian nhận phòng và trả phòng của Cala Corb Low Cost?
Thời gian nhận phòng tại Cala Corb Low Cost là từ 14:30 - 20:30 và trả phòng trước Trước 10:00
Khách sạn Cala Corb Low Cost đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Cala Corb Low Cost là khách sạn đạt tiêu chuẩn 3.0 sao.
Tổng số phòng hiện có tại Cala Corb Low Cost là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại Cala Corb Low Cost là 1 phòng.

Những review khác của du khách về Cala Corb Low Cost

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Khác 4 Cala Corb Low Cost

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!