Hapimag San Agustín

Căn Hộ Dịch Vụ
Tìm phòng cho bạn...
5,0
/10
Kém
2 đánh giá
Trong khu vực
Xem bản đồ
Calle Los Jazmines 23, San Bartolomé de Tirajana, San Bartolomé de Tirajana, Las Palmas, Quần đảo Canary, Tây Ban Nha, 35100

Tiện ích chính

Xem thêm
Hồ bơi
WiFi
Thang máy
Hapimag San Agustín là một nơi nghỉ nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại San Bartolomé de Tirajana.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Hapimag San Agustín có gì

Calle Los Jazmines 23, San Bartolomé de Tirajana, San Bartolomé de Tirajana, Las Palmas, Quần đảo Canary, Tây Ban Nha, 35100
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Sảnh chờ Hapimag San Agustín
Bên ngoài 2 Hapimag San Agustín

Khám phá thêm về Hapimag San Agustín

Vị trí


Hapimag San Agustín là một nơi nghỉ nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại San Bartolomé de Tirajana.

Thông tin về Hapimag San Agustín

Không phải mọi khách sạn đều cho phép mang thú cưng theo cùng, nhưng với chính sách đặc biệt của mình Hapimag San Agustín luôn chào đón những người bạn đồng hành thân thiết của du khách. Khách sạn thân thiện với thú cưng này cho phép quý khách tận hưởng kỳ nghỉ mà không phải bận tâm lo lắng như khi bỏ lại chúng ở nhà.

Hãy tận hưởng thời gian vui vẻ cùng cả gia đình với hàng loạt tiện nghi giải trí tại Hapimag San Agustín, một nơi nghỉ tuyệt vời phù hợp cho mọi kỳ nghỉ bên người thân.

Dịch vụ tuyệt vời, cơ sở vật chất hoàn chỉnh và các tiện nghi nơi nghỉ cung cấp sẽ khiến quý khách không thể phàn nàn trong suốt kỳ lưu trú tại Hapimag San Agustín.

Hưởng thụ một ngày thư thái đầy thú vị tại hồ bơi dù quý khách đang du lịch một mình hay cùng người thân.

Nhận ưu đãi đặc biệt dành cho các liệu pháp spa tinh tuý nhất giúp thư giãn tinh thần và làm tươi trẻ cơ thể.

Với những tiện nghi sẵn có Hapimag San Agustín thực sự là một nơi lưu trú hoàn hảo.

Tất cả những tiện ích tại Hapimag San Agustín

Quầy bar, cafe và phòng lounge Hapimag San Agustín
Quầy bar, cafe và phòng lounge
Hồ bơi Hapimag San Agustín
Hồ bơi
Phương tiện giải trí Hapimag San Agustín
Phương tiện giải trí
Khu vực công cộng Hapimag San Agustín
Khu vực công cộng
Sảnh chờ Hapimag San Agustín
Sảnh chờ

Các hoạt động

  • Hồ bơi ngoài trời
  • Các tiện nghi ngoài trời
  • Vườn hoa
  • Thư viện
  • Dịch vụ spa
  • Ghế dài tắm nắng hồ bơi

Dịch vụ khách sạn

  • Đội ngũ nhân viên đa ngôn ngữ
  • Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý
  • Dịch vụ concierge/hỗ trợ khách

Tiện nghi phù hợp với gia đình

  • Đồ chơi
  • Trò chơi trẻ em

Tiện nghi chung

  • Bãi gửi xe
  • Sân thượng/sân hiên

Tiện nghi công cộng

  • Thang máy
  • Khu vực không hút thuốc

Vận chuyển

  • Dịch vụ cho thuê xe đạp

Ẩm thực

  • Quầy phục vụ đồ ăn nhẹ

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Các tiện ích lân cận

  • Cửa hàng quà tặng

Chính sách và những thông tin liên quan của Hapimag San Agustín

Lưu Ý Quan Trọng
Bạn muốn nhận phòng bên ngoài khung giờ quy định (ví dụ như sáng sớm hoặc tối muộn)? Bạn có thể thoả thuận trực tiếp với nơi lưu trú!

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
16:00 - 20:00
Giờ trả phòng:
Trước 10:00

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt
  • Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
  • Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú
  • Nơi lưu trú này sử dụng dịch vụ dọn vệ sinh chuyên nghiệp
, Giờ hoạt động hàng ngày của quầy tiếp tân từ 8:00 đến 20:00. Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng. Nếu dự định đến nơi sau 20:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng. Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng. Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định. Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thú cưng

Service Animals Allowed
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
Hồ bơi, WiFi, Thang máy
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 16:00 - 20:00 - đến 10:00
Số phòng còn trống tai Hapimag San Agustín
60
Những tiện nghi khác tại Hapimag San Agustín
Hồ bơi ngoài trời, Các tiện nghi ngoài trời, Vườn hoa, Thư viện, Dịch vụ spa

Câu hỏi thường gặp về Hapimag San Agustín

Những tiện ích tại Hapimag San Agustín?
Những tiện ích tại Hapimag San Agustín bao gồm Hồ bơi, WiFi, Thang máy. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Hapimag San Agustín?
Thời gian nhận phòng tại Hapimag San Agustín là từ 16:00 - 20:00 và trả phòng trước Trước 10:00
Khách sạn Hapimag San Agustín đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Hapimag San Agustín là khách sạn đạt tiêu chuẩn 3.0 sao.
Tổng số phòng hiện có tại Hapimag San Agustín là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại Hapimag San Agustín là 60 phòng.
Hapimag San Agustín có chỗ đậu xe không?
Có, Hapimag San Agustín có cung cấp chỗ đậu xe. Vui lòng liên hệ trực tiếp với khách sạn để xác nhận thông tin chi tiết.

Những review khác của du khách về Hapimag San Agustín

5,0
Kém
Từ 2 đánh giá
Vệ sinh

5,0

Tiện nghi phòng

5,0

Sắp xếp theo
Liên quan nhất
Sự thích
Xem Tất cả

Đánh giá của du khách Hapimag San Agustín

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá hàng đầu
Victoria eugenia
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
2,0
/10
Đánh giá cách đây 109 tuần

Hotels.com verified review

Fatal ! La reserva ponía entrada a partir de las 12:00 h y no querían darnos habitación hasta las 16:00 h. La tv no tenía canales en castellano estando en España , ni ningún tipo de información del hotel estaba en castellano. Y la información era engañosa había una botella de vino de cortesía y luego la cobraron cuando no estaba indicado precio en ningún sitio, la atención del personal nefasta y lo peor admiten mascotas, a la tarde 4 horas después del check in en el que no nos dijeron nada , nos dicen que por el perro hay que pagar 50 euros. El precio es elevado sino para nivel de hotel y servicios que ofrece. Fatal !!!
Đọc thêm
Bạn đã đọc tất cả đánh giá hàng đầu.
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Bên ngoài 4 Hapimag San Agustín

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
5,0
Kém
Từ 2 đánh giá
Vệ sinh

5,0

Tiện nghi phòng

5,0

Sắp xếp theo
Liên quan nhất
Sự thích
Xem Tất cả

Đánh giá của du khách Hapimag San Agustín

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá hàng đầu
Victoria eugenia
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
2,0
/10
Đánh giá cách đây 109 tuần

Hotels.com verified review

Fatal ! La reserva ponía entrada a partir de las 12:00 h y no querían darnos habitación hasta las 16:00 h. La tv no tenía canales en castellano estando en España , ni ningún tipo de información del hotel estaba en castellano. Y la información era engañosa había una botella de vino de cortesía y luego la cobraron cuando no estaba indicado precio en ningún sitio, la atención del personal nefasta y lo peor admiten mascotas, a la tarde 4 horas después del check in en el que no nos dijeron nada , nos dicen que por el perro hay que pagar 50 euros. El precio es elevado sino para nivel de hotel y servicios que ofrece. Fatal !!!
Đọc thêm
Bạn đã đọc tất cả đánh giá hàng đầu.
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40