Hostal Far Home Plaza Mayor

Khách Sạn
Trong khu vực
Xem bản đồ
Calle del Doctor Cortezo, 15, Madrid, Cộng đồng Madrid, Tây Ban Nha, 28012

Tiện ích chính

Xem thêm
WiFi
Lưu trú tại Hostal Far Home Plaza Mayor là một lựa chọn đúng đắn khi quý khách đến thăm Madrid.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Hostal Far Home Plaza Mayor có gì

Calle del Doctor Cortezo, 15, Madrid, Cộng đồng Madrid, Tây Ban Nha, 28012
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Sảnh chờ Hostal Far Home Plaza Mayor
Sảnh chờ 2 Hostal Far Home Plaza Mayor

Khám phá thêm về Hostal Far Home Plaza Mayor

Vị trí


Lưu trú tại Hostal Far Home Plaza Mayor là một lựa chọn đúng đắn khi quý khách đến thăm Madrid.

Thông tin về Hostal Far Home Plaza Mayor

Hostal Far Home Plaza Mayor là lựa chọn đúng đắn cho những ai đang tìm kiếm các khách sạn hợp với túi tiền tại Madrid.

Lưu trú tại Hostal Far Home Plaza Mayor chắc chắn sẽ làm quý khách hài lòng bởi sự đón tiếp nhiệt thành và mức giá dễ chịu của khách sạn.

Tất cả những tiện ích tại Hostal Far Home Plaza Mayor

Sảnh chờ Hostal Far Home Plaza Mayor
Sảnh chờ
Phòng ngủ Hostal Far Home Plaza Mayor
Phòng ngủ
Khác Hostal Far Home Plaza Mayor
Khác
Phòng tắm bên trong Hostal Far Home Plaza Mayor
Phòng tắm bên trong
Điểm tham quan lân cận Hostal Far Home Plaza Mayor
Điểm tham quan lân cận

Tiện nghi công cộng

  • Khu vực không hút thuốc
  • Két an toàn
  • OTHER

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý
  • Dịch vụ hỗ trợ đặt Tour
  • Quầy lễ tân

Kết nối mạng

  • Mạng Internet cục bộ
  • Wifi (miễn phí)

Chính sách và những thông tin liên quan của Hostal Far Home Plaza Mayor

Lưu Ý Quan Trọng
Bạn muốn nhận phòng bên ngoài khung giờ quy định (ví dụ như sáng sớm hoặc tối muộn)? Bạn có thể thoả thuận trực tiếp với nơi lưu trú!
  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
  • Hệ thống an toàn tại nơi lưu trú gồm máy phát hiện khói
  • Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.

Giờ hoạt động hàng ngày của quầy tiếp tân từ 9:00 đến 17:00. Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này. Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng. Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng 48 giờ trước khi đến. Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khách tại nơi lưu trú. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú theo thông tin có trong xác nhận đặt phòng. Khách vui lòng xác nhận trước với khách sạn qua email về thời gian đến dự kiến.

Hotel only accepts guests with minimum age of 18

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
14:00 - 19:00
Giờ trả phòng:
Trước 11:00
Hotel policy is not yet available.

Thông tin chung

Tiện ích chung
WiFi
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:00 - 19:00 - đến 11:00
Số phòng còn trống tai Hostal Far Home Plaza Mayor
16
Số lầu tại Hostal Far Home Plaza Mayor
1
Những tiện nghi khác tại Hostal Far Home Plaza Mayor
Khu vực không hút thuốc, Két an toàn, OTHER, Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý, Dịch vụ hỗ trợ đặt Tour

Câu hỏi thường gặp về Hostal Far Home Plaza Mayor

Những tiện ích tại Hostal Far Home Plaza Mayor?
Những tiện ích tại Hostal Far Home Plaza Mayor bao gồm WiFi. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Hostal Far Home Plaza Mayor?
Thời gian nhận phòng tại Hostal Far Home Plaza Mayor là từ 14:00 - 19:00 và trả phòng trước Trước 11:00
Khách sạn Hostal Far Home Plaza Mayor đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Hostal Far Home Plaza Mayor là khách sạn đạt tiêu chuẩn 1.0 sao.
Hostal Far Home Plaza Mayor có bao nhiêu tầng lầu?
Hostal Far Home Plaza Mayor có tổng cộng 1 tầng.
Tổng số phòng hiện có tại Hostal Far Home Plaza Mayor là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại Hostal Far Home Plaza Mayor là 16 phòng.

Những review khác của du khách về Hostal Far Home Plaza Mayor

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Sảnh chờ 4 Hostal Far Home Plaza Mayor

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!