Şehrar Suite Hotel

Khách Sạn
Tìm phòng cho bạn...
Trong khu vực
Xem bản đồ
Zeytinli Mh. Zeytinli Sahil Küme EvleriNo: 5/A, Sürmene, Trabzon, Thổ Nhĩ Kỳ, 61600

Tiện ích chính

Xem thêm
Nhà hàng
Chỗ đậu xe
WiFi
Thang máy
Şehrar Suite Hotel toạ lạc tại khu vực / thành phố Sürmene.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Şehrar Suite Hotel có gì

Zeytinli Mh. Zeytinli Sahil Küme EvleriNo: 5/A, Sürmene, Trabzon, Thổ Nhĩ Kỳ, 61600
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Sảnh chờ Şehrar Suite Hotel
Sảnh chờ 2 Şehrar Suite Hotel

Khám phá thêm về Şehrar Suite Hotel

Vị trí


Şehrar Suite Hotel toạ lạc tại khu vực / thành phố Sürmene.

Thông tin về Şehrar Suite Hotel

Dịch vụ tuyệt vời, cơ sở vật chất hoàn chỉnh và các tiện nghi khách sạn cung cấp sẽ khiến quý khách không thể phàn nàn trong suốt kỳ lưu trú tại Şehrar Suite Hotel.

Tận hưởng những món ăn yêu thích với phong cách ẩm thực đặc biệt từ Şehrar Suite Hotel chỉ dành riêng cho quý khách.

Với những tiện nghi sẵn có Şehrar Suite Hotel thực sự là một nơi lưu trú hoàn hảo.

Tất cả những tiện ích tại Şehrar Suite Hotel

Khu vực công cộng Şehrar Suite Hotel
Khu vực công cộng
Sảnh chờ Şehrar Suite Hotel
Sảnh chờ
Dịch vụ khách sạn Şehrar Suite Hotel
Dịch vụ khách sạn
Bên ngoài Şehrar Suite Hotel
Bên ngoài
Phòng ngủ Şehrar Suite Hotel
Phòng ngủ

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ chăm sóc y tế
  • Dịch vụ concierge/hỗ trợ khách
  • Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý
  • Dịch vụ thu đổi ngoại tệ
  • Dịch vụ giặt ủi

Các hoạt động

  • Tiệc nướng ngoài trời
  • Vườn hoa
  • Bãi biển riêng
  • Thư viện

Tiện nghi chung

  • Tủ khoá
  • Máy sấy quần áo
  • Bãi gửi xe
  • Khu vực hút thuốc

Tiện nghi công cộng

  • Thang máy
  • Nhà hàng
  • Két an toàn
  • Dịch vụ dọn phòng

Ẩm thực

  • Tiệm cà phê
  • Quầy bar

Vận chuyển

  • Cho thuê xe hơi
  • Bãi đậu xe có người phục vụ

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Chính sách và những thông tin liên quan của Şehrar Suite Hotel

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
Từ 14:00
Giờ trả phòng:
Trước 12:00
Hotel policy is not yet available.

Thông tin chung

Tiện ích chung
Nhà hàng, Chỗ đậu xe, WiFi, Thang máy
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:00 - đến 12:00
Số phòng còn trống tai Şehrar Suite Hotel
25
Những tiện nghi khác tại Şehrar Suite Hotel
Dịch vụ chăm sóc y tế, Dịch vụ concierge/hỗ trợ khách, Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý, Dịch vụ thu đổi ngoại tệ, Dịch vụ giặt ủi

Câu hỏi thường gặp về Şehrar Suite Hotel

Những tiện ích tại Şehrar Suite Hotel?
Những tiện ích tại Şehrar Suite Hotel bao gồm Nhà hàng, Chỗ đậu xe, WiFi, Thang máy. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Şehrar Suite Hotel?
Thời gian nhận phòng tại Şehrar Suite Hotel là từ Từ 14:00 và trả phòng trước Trước 12:00
Khách sạn Şehrar Suite Hotel đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Şehrar Suite Hotel là khách sạn đạt tiêu chuẩn 3.0 sao.
Tổng số phòng hiện có tại Şehrar Suite Hotel là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại Şehrar Suite Hotel là 25 phòng.

Những review khác của du khách về Şehrar Suite Hotel

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Bên ngoài 4 Şehrar Suite Hotel

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!