Three Points Hotel

Khách Sạn
Trong khu vực
Xem bản đồ
4019 sokak no 5, Konyaaltı, Antalya, Thổ Nhĩ Kỳ, 07980

Tiện ích chính

Xem thêm
Hồ bơi
Nhà hàng
Lễ tân 24h
Chỗ đậu xe
WiFi
Lưu ý: khách sạn trước đây mang tên Three Points Hotel (Non Alcoholic) Three Points Hotel toạ lạc tại khu vực / thành phố Konyaaltı. Quầy tiếp tân 24 giờ luôn sẵn sàng phục vụ quý khách từ thủ tục nhận phòng đến trả phòng hay bất kỳ yêu cầu nào. Nếu cần giúp đỡ xin hãy liên hệ đội ngũ tiếp tân, chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh Three Points Hotel có gì

4019 sokak no 5, Konyaaltı, Antalya, Thổ Nhĩ Kỳ, 07980
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Sảnh chờ Three Points Hotel
Sảnh chờ 2 Three Points Hotel

Khám phá thêm về Three Points Hotel

General


Gần Công viên Beldibi Beach

Location


Three Points Hotel ở Beldibi, Kemer, cách Công viên Beldibi Beach 1 phút lái xe và topçam 7 phút lái xe. Khách sạn phù hợp cho khách gia đình này cách Bãi biển Konyaalti 16,8 km và cách Công viên Bãi biển Konyaalti 21,5 km.

Attractions


Khoảng cách được làm tròn đến 0,1 km (hoặc dặm).

Công viên Beldibi Beach - 0,2 km
Làng nghỉ dưỡng Champion - 3,6 km
Topçam - 7 km
Công viên Khủng long - 8,1 km
Vườn quốc gia ven biển Beydağları - 9,5 km
Công viên phiêu lưu hẻm núi Göynük - 10,7 km
Cáp treo Tunektepe - 13,2 km
Bãi biển Sarisu - 13,9 km
Bến du thuyền Setur Antalya - 14,3 km
Bãi biển Konyaalti - 16,8 km
Phố Liman - 17,1 km
Bãi biển Công cộng Kemer Merkez Bati - 17,8 km
Bến du thuyền Kemer - 18,1 km
Công viên theo chủ đề Nomad - 18,5 km
Trung tâm Nghệ thuật Dominart - 19 km

Sân bay gần nhất là Sân bay Antalya (AYT-Sân bay Quốc tế Antalya), cách khoảng 43,6 km

Facilities


Hãy nghỉ ngơi thoải mái trên bãi biển riêng, hay tận hưởng những dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí khác như hồ bơi ngoài trời. Các dịch vụ, tiện ích khác tại Khách sạn này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách và máy bán hàng tự động.

Business Facilities


Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm dịch vụ giặt ủi/giặt khô, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên.

Dining


Khách có thể thưởng thức nhiều món ăn ngon tại nhà hàng hoặc dùng bữa nhẹ ở quán cà phê của Khách sạn. Hòa mình cùng đám đông tại tiệc chiêu đãi miễn phí được tổ chức hàng ngày. Đập tan cơn khát với đồ uống yêu thích tại quầy bar/khu lounge. Khách có thể dùng bữa sáng buffet miễn phí hàng ngày từ 7:00 đến 10:00.

Rooms


Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 33 phòng được trang bị máy điều hòa và TV LCD. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình vệ tinh sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Các phòng tắm được trang bị buồng tắm vòi sen, máy sấy tóc và dép đi trong nhà. Tiện nghi phòng bao gồm điện thoại, cùng két bảo mật đặt được máy tính xách tay và màn/rèm cản sáng.

Tất cả những tiện ích tại Three Points Hotel

Hồ bơi Three Points Hotel
Hồ bơi
Sảnh chức năng Three Points Hotel
Sảnh chức năng
Khu vực công cộng Three Points Hotel
Khu vực công cộng
Sảnh chờ Three Points Hotel
Sảnh chờ
Bên ngoài Three Points Hotel
Bên ngoài

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ giặt ủi
  • Thức uống chào mừng miễn phí
  • Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý
  • Lễ tân 24h
  • Dịch vụ concierge/hỗ trợ khách

Các hoạt động

  • Hồ bơi ngoài trời
  • Vườn hoa
  • Bãi biển riêng lân cận

Ẩm thực

  • Bữa sáng món tự chọn
  • Bữa sáng
  • Quầy phục vụ đồ ăn nhẹ

Tiện nghi chung

  • Bãi gửi xe
  • Tủ khoá
  • Khu vực hút thuốc

Tiện nghi công cộng

  • Bãi đậu xe
  • Tiệm cà phê
  • Cà phê/trà tại sảnh

Tiện nghi phù hợp với gia đình

  • Hồ bơi trẻ em

Vận chuyển

  • Bãi đậu xe an ninh

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Chính sách và những thông tin liên quan của Three Points Hotel

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
Từ 14:00
Giờ trả phòng:
Trước 12:00

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
  • Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt
  • Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm máy phát hiện khí carbon monoxide, bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hệ thống an ninh, hộp sơ cứu và đèn hành lang ngoài
  • Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
, Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú. Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thú cưng

Pets Not Allowed
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
Hồ bơi, Nhà hàng, Lễ tân 24h, Chỗ đậu xe, WiFi
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 14:00 - đến 12:00
Có ăn sáng
Có, khách sạn có phòng cung cấp bữa sáng
Số phòng còn trống tai Three Points Hotel
33
Những tiện nghi khác tại Three Points Hotel
Dịch vụ giặt ủi, Thức uống chào mừng miễn phí, Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý, Dịch vụ concierge/hỗ trợ khách, Hồ bơi ngoài trời

Câu hỏi thường gặp về Three Points Hotel

Những tiện ích tại Three Points Hotel?
Những tiện ích tại Three Points Hotel bao gồm Hồ bơi, Nhà hàng, Lễ tân 24h, Chỗ đậu xe, WiFi. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Three Points Hotel?
Thời gian nhận phòng tại Three Points Hotel là từ Từ 14:00 và trả phòng trước Trước 12:00
Three Points Hotel có phục vụ ăn sáng không?
Có, Three Points Hotel có dịch vụ cung cấp bữa sáng. Tuy nhiên, bạn sẽ cần phải chọn loại phòng có dịch vụ ăn sáng. Nếu không, bạn sẽ phải trả một khoản phí nếu đặt phòng không có ăn sáng.
Khách sạn Three Points Hotel đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Three Points Hotel là khách sạn đạt tiêu chuẩn 0.0 sao.
Tổng số phòng hiện có tại Three Points Hotel là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại Three Points Hotel là 33 phòng.

Những review khác của du khách về Three Points Hotel

Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Sảnh chờ 4 Three Points Hotel

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
Chưa có đánh giá. Hãy quay lại trong thời gian gần nhất!