Mua một phiếu mua hàng trị giá khoảng 60k, chỉ một giờ đậu phụ rán miễn phí và để sử dụng phiếu mua hàng, bạn phải mua ít nhất 1 món ăn hoặc đồ uống, thật là điên rồ, và khi bạn nhìn thấy bảng giá thì hóa ra nó rẻ hơn rất nhiều. Vấn đề là tôi thực sự thất vọng và mất mát