The OneFive Sendai

Khách Sạn
10,0
/10
Xuất sắc
2 đánh giá
Trong khu vực
Xem bản đồ
4 Chome-6-28 Tsutsujigaoka, Miyagi, Sendai, Tohoku, Nhật Bản, 983-0852

Tiện ích chính

Xem thêm
Thang máy
The OneFive Sendai là một khách sạn nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại Sendai.
Xem thêm
Đăng nhập thành công!
Bây giờ, bạn có thể tận hưởng nhiều lợi ích hơn, bao gồm tùy chọn thanh toán gần ngày lưu trú của bạn!

Xung quanh The OneFive Sendai có gì

4 Chome-6-28 Tsutsujigaoka, Miyagi, Sendai, Tohoku, Nhật Bản, 983-0852
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Khác The OneFive Sendai
Khác 2 The OneFive Sendai

Khám phá thêm về The OneFive Sendai

Vị trí


The OneFive Sendai là một khách sạn nằm trong khu vực an ninh, toạ lạc tại Sendai.

Thông tin về The OneFive Sendai

The OneFive Sendai là lựa chọn thông thái nhất cho những ai đang tìm kiếm một khách sạn với dịch vụ xuất sắc nhưng hợp với túi tiền.

The OneFive Sendai là khách sạn sở hữu đầy đủ tiện nghi và dịch vụ xuất sắc theo nhận định của hầu hết khách lưu trú.

The OneFive Sendai là lựa chọn sáng suốt dành cho những du khách ghé thăm Sendai.

Tất cả những tiện ích tại The OneFive Sendai

Khác The OneFive Sendai
Khác

Tiện nghi công cộng

  • Khu vực không hút thuốc
  • Thang máy

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ giặt ủi
  • Đội ngũ nhân viên đa ngôn ngữ

Ẩm thực

  • Bữa sáng

Tiện nghi chung

  • Bãi gửi xe (thu phí)

Chính sách và những thông tin liên quan của The OneFive Sendai

Lưu Ý Quan Trọng

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế thành phố có thể được thu tại nơi lưu trú. Mức thuế từ 100 - 10.000 JPY/người/đêm, tùy theo giá phòng mỗi đêm. Lưu ý: Thuế có thể được miễn giảm thêm. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt
  • Tùy chọn thanh toán di động: Alipay và WeChat Pay

Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thời gian nhận phòng/trả phòng

Giờ nhận phòng:
Từ 15:00
Giờ trả phòng:
Trước 10:00
Hotel policy is not yet available.

Thông tin chung

Tiện ích chung
Thang máy
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 15:00 - đến 10:00
Có ăn sáng
Có, khách sạn có phòng cung cấp bữa sáng
Số phòng còn trống tai The OneFive Sendai
114
Số lầu tại The OneFive Sendai
1
Những tiện nghi khác tại The OneFive Sendai
Khu vực không hút thuốc, Dịch vụ giặt ủi, Đội ngũ nhân viên đa ngôn ngữ, Bữa sáng, Bãi gửi xe (thu phí)

Câu hỏi thường gặp về The OneFive Sendai

Những tiện ích tại The OneFive Sendai?
Những tiện ích tại The OneFive Sendai bao gồm Thang máy. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của The OneFive Sendai?
Thời gian nhận phòng tại The OneFive Sendai là từ Từ 15:00 và trả phòng trước Trước 10:00
The OneFive Sendai có phục vụ ăn sáng không?
Có, The OneFive Sendai có dịch vụ cung cấp bữa sáng. Tuy nhiên, bạn sẽ cần phải chọn loại phòng có dịch vụ ăn sáng. Nếu không, bạn sẽ phải trả một khoản phí nếu đặt phòng không có ăn sáng.
Khách sạn The OneFive Sendai đạt tiêu chuẩn mấy sao?
The OneFive Sendai là khách sạn đạt tiêu chuẩn 2.0 sao.
The OneFive Sendai có bao nhiêu tầng lầu?
The OneFive Sendai có tổng cộng 1 tầng.
Xem tất cả

Những review khác của du khách về The OneFive Sendai

10,0
Xuất sắc
Từ 2 đánh giá
Bởi khách du lịch trong
Vệ sinh

10,0

Tiện nghi phòng

10,0

Đồ ăn

10,0

Vị trí

10,0

Dịch vụ và Tiện ích

10,0

Sắp xếp theo
Gần đây nhất
Định dạng
Có văn bản
Sự thích
Tất cả đánh giá, Ngôn ngữ ứng dụng hiện tại, Tất cả

Đánh giá của du khách The OneFive Sendai

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá của khách hàng
k***l
icon-origin-TRAVELOKA
10,0
/10
Đánh giá cách đây 81 tuần
Phòng đẹp và ấm cúng, Cửa sổ không thể mở nhưng họ cung cấp cho bạn máy lọc không khí. Tiện nghi tốt
Translated by Google Icon
Xem bản gốc
Đánh giá này hữu ích không?
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Khác 4 The OneFive Sendai

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779 | Địa chỉ: Tòa nhà An Phú, 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, TP HCM | Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương| Email: cs@traveloka.com | Tel: +84 28 3861 4699
Copyright © 2026 Traveloka. All rights reserved
10,0
Xuất sắc
Từ 2 đánh giá
Bởi khách du lịch trong
Vệ sinh

10,0

Tiện nghi phòng

10,0

Đồ ăn

10,0

Vị trí

10,0

Dịch vụ và Tiện ích

10,0

Sắp xếp theo
Gần đây nhất
Định dạng
Có văn bản
Sự thích
Tất cả đánh giá, Ngôn ngữ ứng dụng hiện tại, Tất cả

Đánh giá của du khách The OneFive Sendai

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá của khách hàng
k***l
icon-origin-TRAVELOKA
10,0
/10
Đánh giá cách đây 81 tuần
Phòng đẹp và ấm cúng, Cửa sổ không thể mở nhưng họ cung cấp cho bạn máy lọc không khí. Tiện nghi tốt
Translated by Google Icon
Xem bản gốc
Đánh giá này hữu ích không?
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40