Bartley Lodge Hotel

Khách Sạn
Tìm phòng cho bạn...
7,6
Hài lòng
309 đánh giá

Khách nói gì về kỳ nghỉ của họ

Sarah

10,0
/ 10
We booked this last minute due to terrible service from another nearby hotel. The staff were very helpful, attentive and friendly. We had the cosy double room which is very cosy but it suited what we needed. It had a lovely view of the gardens. The only negatives for the stay was the light above the sink (which is in the room itself) didn't work and unfortunately the second night the dogs at the nearby farm were barking all night (this obviously isnt the hotels fault) other than that we had a great stay and would definitely go back.
Xem phiên dịch

Lynnette

10,0
/ 10
First time on my own and staff was very kind Beautiful place will come back.
Xem phiên dịch

Chloe

10,0
/ 10
Hotel was absolutely stunning, my second time staying. We always use the New Forest Hotel chains and they never disappoint. The lounge was cosy for a glass of wine after dinner. Staff were really friendly. The room was just what we needed for a night. The pool was clean and a nice size.
Xem phiên dịch
Trong khu vực
Xem bản đồ
Cadnam, Near Lyndhurst, New Forest, Hampshire, Anh, SO40 2NR

Tiện ích chính

Xem thêm
Nhà hàng
Hồ bơi
WiFi
Bartley Lodge Hotel toạ lạc tại khu vực / thành phố New Forest.
Xem thêm

Xung quanh Bartley Lodge Hotel có gì

Cadnam, Near Lyndhurst, New Forest, Hampshire, Anh, SO40 2NR
Khám phá nhiều địa điểm hơn
Sảnh chờ Bartley Lodge Hotel
Bên ngoài 2 Bartley Lodge Hotel

Khám phá thêm về Bartley Lodge Hotel

General
Gần Câu lạc bộ Golf Bramshaw

Location
Bartley Lodge Hotel ở Southampton, cách Công viên Quốc gia New Forest và Công viên Giải trí Gia đình Paultons - Home of Peppa Pig World 10 phút lái xe. Khách sạn này cách Bến tàu Southampton 19,1 km và cách Trung tâm thương mại WestQuay 18,3 km.

Attractions
Khoảng cách được làm tròn đến 0,1 km (hoặc dặm).

Sông Test - 1,6 km
Câu lạc bộ Golf Bramshaw - 3,7 km
Rufus Stone - 3,8 km
Công viên Giải trí Gia đình Paultons - Home of Peppa Pig World - 4,5 km
Công viên Quốc gia New Forest - 4,8 km
Bảo tàng New Forest - 5,9 km
Câu lạc bộ Golf New Forest - 6,9 km
Bảo tàng New Forest - 8,5 km
Trung tâm Chim ưng Forest Falconry - 8,5 km
Công viên Hoang dã New Forest - 9,2 km
Nhà máy nghiền Eling Tide - 9,6 km
SenSpa tại Khách sạn Careys Manor - 11,7 km
Câu lạc bộ Golf Romsey - 11,8 km
Trường cao đẳng Brockenhurst - 11,9 km
Broadlands Estate - 12,4 km

Các sân bay gần nhất bao gồm:
Sân bay Southampton (SOU) - 19,8 km
Sân bay Bournemouth (BOH-Sân bay Quốc tế Bournemouth) - 31,6 km

Renovations
Các tiện nghi, dịch vụ sau đóng cửa theo mùa hàng năm, từ 9 Tháng Chín đến 17 Tháng Chín:

  • Hồ bơi

Facilities
Đừng bỏ qua cơ hội tận hưởng những dịch vụ thư giãn, giải trí như hồ bơi trong nhà hay chỉ đơn giản là ngắm cảnh từ sân thượng/sân hiên và vườn. Các dịch vụ, tiện ích khác tại Khách sạn này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, dịch vụ cưới và lò sưởi ở sảnh.

Business Facilities
Nhân viên lễ tân chỉ phục vụ trong thời gian nhất định. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên.

Dining
Hãy dùng bữa trưa, bữa tối tại nhà hàng The Crystal Restaurant của Khách sạn hoặc nghỉ lại phòng và gọi món với dịch vụ phòng. Đập tan cơn khát với đồ uống yêu thích tại quầy bar/khu lounge. Khách có thể dùng bữa sáng đầy đủ (có phụ phí) từ 7:00 đến 10:00 vào các ngày trong tuần.

Rooms
Hãy nghỉ tại một trong 40 phòng được trang bị TV màn hình phẳng. Các kênh truyền hình vệ tinh sẽ giúp bạn có những giây phút giải trí thoải mái. Phòng tắm riêng với vòi sen/bồn tắm kết hợp có đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Tiện nghi phòng bao gồm điện thoại, cùng bàn và dụng cụ pha cà phê/trà.

Tất cả những tiện ích tại Bartley Lodge Hotel

Hồ bơi Bartley Lodge Hotel
Hồ bơi
Phương tiện giải trí Bartley Lodge Hotel
Phương tiện giải trí
Sảnh chức năng Bartley Lodge Hotel
Sảnh chức năng
Khu vực công cộng Bartley Lodge Hotel
Khu vực công cộng
Sảnh chờ Bartley Lodge Hotel
Sảnh chờ

Ẩm thực

  • Bữa sáng
  • Quầy phục vụ đồ ăn nhẹ

Các hoạt động

  • Hồ bơi trong nhà
  • Vườn hoa

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Tiện nghi chung

  • Tiệc chiêu đãi
  • Bãi gửi xe
  • Lò sưởi tại sảnh
  • Sân thượng/sân hiên

Tiện nghi công cộng

  • Khu vực không hút thuốc

Dịch vụ khách sạn

  • Dịch vụ lưu trữ/bảo quản hành lý
  • Dịch vụ tiệc cưới

Tiện nghi văn phòng

  • Phòng họp

Chính sách và những thông tin liên quan của Bartley Lodge Hotel

Lưu Ý Quan Trọng
Bạn muốn nhận phòng bên ngoài khung giờ quy định (ví dụ như sáng sớm hoặc tối muộn)? Bạn có thể thoả thuận trực tiếp với nơi lưu trú!

Hướng Dẫn Nhận Phòng Chung

  • Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
  • Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
  • Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
  • Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
  • Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa và máy phát hiện khói
, Giờ hoạt động hàng ngày của quầy tiếp tân từ 7:00 đến 23:00. Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này. Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 48 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng. Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng. Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định. Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động.

Thú cưng

Limited Number Of Pets In Room
Đọc tất cả

Thông tin chung

Tiện ích chung
Nhà hàng, Hồ bơi, WiFi
Thời gian nhận/trả phòng
Từ 15:00 - 23:00 - đến 11:00
Có ăn sáng
Có, khách sạn có phòng cung cấp bữa sáng
Số phòng còn trống tai Bartley Lodge Hotel
40
Những tiện nghi khác tại Bartley Lodge Hotel
Bữa sáng, Quầy phục vụ đồ ăn nhẹ, Hồ bơi trong nhà, Vườn hoa, Wifi (miễn phí)

Câu hỏi thường gặp về Bartley Lodge Hotel

Những tiện ích tại Bartley Lodge Hotel?
Những tiện ích tại Bartley Lodge Hotel bao gồm Nhà hàng, Hồ bơi, WiFi. (một số dịch vụ sẽ yêu cầu trả thêm phí):
Thời gian nhận phòng và trả phòng của Bartley Lodge Hotel?
Thời gian nhận phòng tại Bartley Lodge Hotel là từ 15:00 - 23:00 và trả phòng trước Trước 11:00
Bartley Lodge Hotel có phục vụ ăn sáng không?
Có, Bartley Lodge Hotel có dịch vụ cung cấp bữa sáng. Tuy nhiên, bạn sẽ cần phải chọn loại phòng có dịch vụ ăn sáng. Nếu không, bạn sẽ phải trả một khoản phí nếu đặt phòng không có ăn sáng.
Khách sạn Bartley Lodge Hotel đạt tiêu chuẩn mấy sao?
Bartley Lodge Hotel là khách sạn đạt tiêu chuẩn 4.0 sao.
Tổng số phòng hiện có tại Bartley Lodge Hotel là bao nhiêu?
Tổng số phòng tại Bartley Lodge Hotel là 40 phòng.
Xem tất cả

Những review khác của du khách về Bartley Lodge Hotel

7,6
Hài lòng
Từ 309 đánh giá
Vệ sinh

8,0

Tiện nghi phòng

7,6

Vị trí

9,0

Dịch vụ và Tiện ích

8,0

Sắp xếp theo
Liên quan nhất
Sự thích
Xem Tất cả

Đánh giá của du khách Bartley Lodge Hotel

Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40
Đánh giá hàng đầu
Joshua
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
8,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

Hotel setting is lovely, grounds are very well kept. Hotel in general is very small and cosy, would have been ideal to have aircon in the rooms as it was mid heatwave when we stayed and the room just didn’t seem to cool. All staff members we encountered were really friendly and happy to help
James
icon-Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
8,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

Stuck to find somewhere in the New Forest I widened the search to this hotel which clings onto the edge of the forest. It is more of a hotel for events (two birthdays and a wedding during our two night stay), so you do get to feel a little like a gate crasher. Very basic dining options but the food and service were pleasant enough. The hotel itself fitted the English country vibe I had wanted for my overseas friends, and the location was great allowing for easy arrival not far from the motorway, but everything New Foresty no more than 30 minutes away. The hotel cannot be blamed for the unnatural heat, but given our room got the full glare of afternoon sun it was impossible to cool down by bedtime, so some thought to closing curtains and windows for arrival if this is going to be our new normal. I’d far rather enter a dark cool room on arrival than a furnace.
Đọc thêm
Timothy
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
8,0
/10
Đánh giá cách đây 14 tuần

Hotels.com verified review

We enjoyed our overnight stay, was very pleasant , only negative comment was the bathroom was very small, food was ok , at breakfast they had run out of bread and was offered bread that had just been defrosted as it was still cold , but overall we had a nice stay
MaryAnn
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
6,0
/10
Đánh giá cách đây 16 tuần

Hotels.com verified review

I have a mixed review of the Bartley Lodge. It is on beautiful grounds and was one of the few hotels in the area with a (small) pool. We arrived early, and even though our room wasn't ready, they let us walk the grounds and use the pool, which was amazing. Our room was incredibly hot (granted it was during a heatwave, but our room was hotter than the hallway or anywhere else in the hotel). There was an A.C. unit in the room, but it was broken. The other complaint was about the toilet, which was very touchy about flushing. We called down to the front desk 3 times before someone came up to look at it. This employee was able to get it to flush, but mentioned that he gets complaints about the toilet often. We were only able to get it to flush occasionally and joked that you had to have the magic touch. The swimming pool was a lifesaver as was the grounds and gardens. It is a beautiful hotel, and we had good and not so good service there, so it definitely is a mixed review. I would probably recommend it with a few stipulations.
Đọc thêm
sheron
8,0
/10
Đánh giá cách đây 16 tuần

Expedia Group verified review

The rooms were so hot couldn’t be helped in this heat but couldn’t sleep art all , gave us a fan but it wasn’t much good , breakfast was ok but on the first morning run out of orange juice and coffee machine wasn’t working that well . On the Saturday there was a wedding party music was loud into the night nobody told us in advance
Đọc thêm
Louise
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
8,0
/10
Đánh giá cách đây 17 tuần

Hotels.com verified review

Excellent location and lovely gardens! We really enjoyed our stay. Unfortunately there was no air conditioning in the room and as we’re experiencing a heatwave it was incredibly uncomfortable in a family room with 4 people in it! I called reception and they told he it had been broken for a long time. I know it’s an old hotel but this really should be a priority especially as we’re now in summer
Đọc thêm
Sarah
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 18 tuần

Hotels.com verified review

We booked this last minute due to terrible service from another nearby hotel. The staff were very helpful, attentive and friendly. We had the cosy double room which is very cosy but it suited what we needed. It had a lovely view of the gardens. The only negatives for the stay was the light above the sink (which is in the room itself) didn't work and unfortunately the second night the dogs at the nearby farm were barking all night (this obviously isnt the hotels fault) other than that we had a great stay and would definitely go back.
Đọc thêm
Sophie
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
8,0
/10
Đánh giá cách đây 22 tuần

Hotels.com verified review

The hotel and grounds were lovely, cosy lounges, comfortable rooms, food good, staff helpful and friendly. The bathroom in our room needed some attention, the bath was blocked, water took a long time to drain away. Swimming pool was cold and needed a touch up of paint. Overall we had a lovely stay and nothing was too much problem for any staff.
Đọc thêm
Lynnette
icon-
10,0
/10
Đánh giá cách đây 24 tuần

Hotels.com verified review

First time on my own and staff was very kind Beautiful place will come back.
David
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
8,0
/10
Đánh giá cách đây 25 tuần

Hotels.com verified review

All good
Ruth
10,0
/10
Đánh giá cách đây 28 tuần

Hotels.com verified review

Great
Lauren
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
6,0
/10
Đánh giá cách đây 30 tuần

Hotels.com verified review

Great location for exploring New Forest area. Family friendly. Staff were nowhere to be seen during dining hours and while we were walking around the hotel during our stay? Service was poor during our meals. The building is beautiful but could use a major uplift in the form of fresh paint - all doors were dirty and scuffed. And all the furniture was well past its used by date, couches and chairs all lol tired and we’re sinking. Some money could be spent on making the interior match the exterior as it’s so beautiful!
Đọc thêm
James
4,0
/10
Đánh giá cách đây 34 tuần

Hotels.com verified review

Was informed i needed to book breakfast for a family of four to ensure they had enough and went down at 945 to find out they had run out of things we wanted, so had to check out with breakfast and find somewhere else. Not ideal.
Lance
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
8,0
/10
Đánh giá cách đây 41 tuần

Hotels.com verified review

Nice hotel with friendly staff. Food amazing and reasonably priced. They allow dogs to stay which is a little annoying especially when guests leave the dogs to bark in room!
Gavin
icon-Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
Bạn bè và Gia đình Kỳ nghỉ gia đình
8,0
/10
Đánh giá cách đây 45 tuần

Hotels.com verified review

The staff are really helpful and kind. Hotel is great and has a really nice kids room
Gary
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
8,0
/10
Đánh giá cách đây 47 tuần

Hotels.com verified review

Did not use
Marilyn
10,0
/10
Đánh giá cách đây 48 tuần

Expedia Group verified review

Lovely hotel stayed many times
Anna
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
6,0
/10
Đánh giá cách đây 53 tuần

Hotels.com verified review

No cocktails available Room smelt from previous occupants, housekeeping left doors open but still bad. Service in restaurant poor husband finished main course before I got mine due to issue in kitchen. Had to ask for our wine as they seemed to have forgotten it. Breakfast service also poor however would say the quality of food was good
Đọc thêm
Ben
icon-Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
Bạn bè và Gia đình cùng Bạn bè
4,0
/10
Đánh giá cách đây 53 tuần

Hotels.com verified review

I thought the rooms were very basic compared to the views online
Chloe
icon-cùng Bạn đời
cùng Bạn đời
10,0
/10
Đánh giá cách đây 53 tuần

Hotels.com verified review

Hotel was absolutely stunning, my second time staying. We always use the New Forest Hotel chains and they never disappoint. The lounge was cosy for a glass of wine after dinner. Staff were really friendly. The room was just what we needed for a night. The pool was clean and a nice size.
Số lượng đánh giá trên mỗi trang
20
40

Sẵn sàng quyết định chưa?

Đặt phòng ngay bây giờ
Phòng ngủ 4 Bartley Lodge Hotel

Miễn trừ trách nhiệm

Miễn trừ trách nhiệm: Khách sạn có trách nhiệm bảo đảm tính chính xác của tất cả các hình ảnh thể hiện. Traveloka không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ sai lệch nào về mặt hình ảnh.

Công ty TNHH Traveloka Việt Nam. Mã số doanh nghiệp 0313581779, cấp lần đầu ngày 18/12/2015 bởi Sở Tài chính Thành phố Hồ Chí Minh · Địa chỉ: Tầng 2 Tòa nhà An Phú Plaza, số 117-119, đường Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam · Đại diện pháp luật: Nguyễn Thị Thu Hương · Email: cs@traveloka.com · Tel: +84 28 3861 4699
Bản quyền © 2026 Traveloka. Bảo lưu mọi quyền.